IFA 2024

IFA 2024

10 món phụ kiện cho iPhone mà anh em nên có 2023

9/12/2023 16:37Phản hồi: 118
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Rảnh quá. Không nên đăng bài thể loại này nữa🤣🤣🤣
Tôi thấy chỉ cần 1 cái cục sạc nhanh, 1 miếng dán bảo vệ màn hình. Còn lại không cần thiết, bên cạnh dùng ốp thì lên dán da hoặc vinyl dạng protecfilm là được. Chứ dùng ốp nhanh hỏng do thoát nhiệt kém dẫn đến khả năng dãn nở keo ở backglass là cao. Khi đó rơi vào nước thì đi toi.
@tuanphien mình không dùng ốp, nhưng những ngời dùng trong hoàn cảnh dễ rơi thì dùng ốp có gì là không cần thiết?
huumen
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Đế đỡ dt magsafe gắn cửa gió oto dùng loại gì ổn á bạn
Trong đống này chỉ có sạc nhanh, dán màn với cái ốp là cần thiết cơ bản, ngoài ra ko quan trọng
curanh
ĐẠI BÀNG
9 tháng
cái quan trọng nhất là TIỀN mà không thấy nói. mấy cái kia không cần cũng được.
TMe
ĐẠI BÀNG
9 tháng
trong danh sách trên thì chỉ có mỗi cục sạc nhanh cùa Apple
1. Đang dùng cục 20W GaN của baseus. Cực nhỏ gọn như cục 5W của hãng vậy
2. Dùng sợi cáp C to Lightning của Xiaomi (3 năm rồi) sợi kevlar. Vẫn ngon.
3. Sạc Mophie Mag Safe 5k. Mỏng nhẹ dính ok
4. Tui dùng ốp siêu mỏng rẻ tiền trên shopee 8-10k /cái.
5. Dock Magsafe đôi cho Apple Watch và Iphone.
6. Không biết anh em sao chứ tui không thẩm du nổi với mấy cái airpod. Sau khi dùng airpod pro 1 và thấy thất vọng với số tiền bỏ ra. Tui đã chuyển qua Sony WF-1000XM5 vì tui thích chất âm flexible của Sony.
7. Airtag. Cái này tui phải xài tới 5-6 cái. 1 cho cái xe máy cà tàng của tui. 2 cho bé mèo (tên Chó) và bé chó (tên Mèo). 1 cho chùm chìa khoá. 1 cho balo ultility đi làm,.... Tính ra thiếu cái airtag không đề cập thấy hơi bị thiếu á. Kaka. Chắc do tui não cá vàng.
curanh
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@ducnhan31 AIRPOD nó vẫn có khách - vì nó làm việc rất ăn khớp với hệ sinh thái của Apple.
@curanh đúng rồi, tính về độ tương thích, khả năng hỗ trợ,... đối với IOS thì Airpod nó sẽ luôn có chỗ đứng và không bao giờ là đồ thừa. Nhưng với người thường xuyên nghe nhạc bằng tai nghe TWS như tui thì lại không thích chất lượng của nó mang lại 😁 Có thấy mấy em Beats cuốn quá, đẹp. Nhưng chất âm nó lại phù hợp với EDM hơn, nên tui cũng chưa xài. Nhưng phải công nhận, là hệ sinh thái Apple nó luôn là một cái gì đó khá là chỉn chu và đồng bộ hóa rất cao.
toàn rác công nghệ
Cười vô mặt
Bao da airpods mua đâu vậy bác?
Xịn quá
Mình chỉ sài ốp lưng.
Nhiều tiền thì mua thêm phụ kiện nhưng nhiều phụ kiện quá thì rất lỉnh kỉnh.
trong này nhiều người cmt không não thật. 😆))
có đồ nào phù hợp thời kỳ thắt lưng buộc bụng cắt giảm nhân sự thất nghiệp như hiện tại ko chủ thớt. Mấy đồ này đắt quá ko có khả năng
Phải chi cái slim có 2 cổng c và tầm 65w thì tuyệt
Toàn các món giá cao mà xài ko ngon bằng các loại bình dân. Haha.
Photokey
TÍCH CỰC
9 tháng
Đối với mình thì số 4 số 5 và số 10 không cần thiết lắm
Annaloc
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Gộp hết phụ kiện chắc mua được cái điện thoại cũ 😆
Khăn lau mà cũng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp