[CES 2012] Fujitsu Arrows Tab F-01D, chiếc máy tính bảng chống nước

vuhai6
9/1/2012 21:18Phản hồi: 44
[CES 2012] Fujitsu Arrows Tab F-01D, chiếc máy tính bảng chống nước
Hôm nay tại [TAG]CES 2012[/TAG], [TAG]Fujitsu[/TAG] đã lần đầu tiên giới thiệu chiếc máy tính bảng thương hiệu [TAG]Arrows[/TAG] Tab đến với công chúng. Với mã hiệu F-01D, máy hỗ trợ chuẩn LTE của nhà mạng NTT Docomo. Điểm đặc biệt đó chính là khả năng chống nước của máy. Ngoài khả năng này thì thực tế cấu hình máy không khác nhiều so với những máy tính bảng Android khác trên thị trường. F-01D được cài sẵn Android 3.2, có màn hình kích thước 10.1-inch, sử dụng chíp xử lý OMAP4430 tốc độ 1GHz, bộ nhớ trong 1GB, camera 5.1MP và pin dung lượng 6560 mAh. Hiện vẫn chưa có giá bán chính thức cũng như ngày bán ra của chiếc máy tính bảng này.

Nguồn: androidandme
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iptran68
TÍCH CỰC
12 năm
Máy tính bảng phân khúc tầm trung đây!
Thực ra việc dính nước có bao nhiêu đâu ma phải lo! Lo vụ chống chậm, chống ngu mới là vấn đề....!
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Chắc giá cũng ok đây,tìm hiểu rồi nha mấy bác
bác đang nói đùa à ;))
Cái hãng ngày vớ vẩn mà bạn. Người dùng Fujitsu toàn mua Sony và Apple về để làm mâm cơm.
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
Fujitsu mà lạ á, bó tay nhỉ
Fujitstu là hãng nổi tiếng của Japan đấy bạn
thquoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác này chắc chả quan tâm đến thương hiệu laptop! chắc chỉ biết mấy con dell,hp,gateway của mỹ, hay asus,acer của đài loan, mà không biết con này là con dzữ của Nhật....!
Bộ nhớ trong 1GB thì hơi bị ít, chắc có lẽ máy sẽ hỗ trợ thẻ nhớ gắn ngoài.
hãng này hum qa ra đt mỏng nhất tg này ...hum nay lại bi huawei hạ
bộ nhớ trong sao chỉ 1Gb thôi nhỉ, Kindle Fire 8GB mà bà con đã kêu ca um sùm là không đủ dung lượng lưu trữ
Fujitsu mà lạ =)) không hiểu mấy bác này nào giờ có quan tâm hàng nhật k nhỉ 😃
Roxbenxz
TÍCH CỰC
12 năm
con này mà phổ biến thì chụp hình dưới mưa sẽ thành trào lưu
theo mình thì tablet mà mang xuống nước thì chỉ thích hợp làm ván trượt or mái chèo thui! Chụp dưới nước thì chắc nhờ smartphone cho gọn nhẹ.
chuẩn mem nè ! hi !
Chụp dưới nước nữa bạn ạ. VD như đang bơi vẫn cầm chụp,xem phim trên phao ngoài biển dc. :x
raptor983
TÍCH CỰC
12 năm
điện thoại nhật chống nước đã ngon giờ tới máy tính bảng.
trongluong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chống thấm nước nhưng mà không dùng được cảm ứng dưới nước được thì cũng chả để làm gì ;) . Chả nhẽ mang MTB đi rửa cho oai :adolf:
máy tính bảng chống nước, quá khủng, đem đi tắm biển được đây
Fujitsu dịch sang tiếng việt là Trâu Văn Bò.
Kon này ở phân khúc Phổ thông chắc giá không cao lắm nhỉ!
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Mấy bác lạ ghê nhỉ,không bít thì nói không biết chứ bắt bẻ gì mấy bác
Hãng Fujitsu của nhật nổi tiếng lâu lắm rồi mà ... em còn nhớ hồi pé xài cái PC Fujitsu ở tiệm net chơi ngon vãi :bounce:
aka KiCHiK
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này có lẽ bộ nhớ RAM 1Gb chứ không phải bộ nhớ trong các bác nhỉ. 😁
Fujitsu là hãng máy tính nhất nhì tại Nhật. Chất lượng thì khỏi nói rồi. Muốn mua một Lap của em nó mà Tò không kiến
công nghệ khủng quá ^^
rất hợp cho mùa mưa hjhj
tdl90
TÍCH CỰC
12 năm
Đang còn con lap của fujisu and siemen amilo từ 2005 đến h vẫn chạy tốt, mỗi tội pin hư phải dùng điện

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019