[Video] Chi tiết bản cập nhật Jelly Bean cho Galaxy S3

Didu
16/8/2012 6:7Phản hồi: 139
[Video] Chi tiết bản cập nhật Jelly Bean cho Galaxy S3

Android MX hôm nay chia sẻ với chúng ta một đoạn video khá dài và chi tiết về một chiếc Galaxy S3 chạy phiên bản Android 4.1.1 (Jelly Bean) mới được Google phát hành. Trước đó, Samsung đã từng hứa hẹn rằng bản cập nhật Jelly Bean dành cho Galaxy S3 phiên bản toàn cầu sẽ được họ phát hành vào cuối tháng 8 nhưng với đoạn video này ta có thể thấy Jelly Bean đã rất hoàn chỉnh và có vẻ đó là phiên bản chính thức sẽ đến tay người dùng. Với Android 4.1 trên Galaxy S3, bạn không nên mong chờ sự thay đổi về giao diện bởi TouchWiz UI vẫn được Samsung triển khai một cách triệt để nhưng bù lại, người dùng có thêm Google Now, thanh thông báo được làm mới và đặc biệt là Project Butter giúp máy hoạt động mượt mà hơn. Hiện Samsung chưa công bố chính xác ngày phát hành Jelly Bean cho Galaxy S3 nhưng mình tin là ngày đó sẽ không còn xa nữa.

Nguồn: Droid-Life
Hình ảnh: Gatecube
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngon nhỉ ... SS lần này nhanh thật
@lorian123 nó đang hot không nhanh cho thành đồ cổ hả bác
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
@lorian123 Chắc SS đang tận dụng lúc kiện cáo như này up nhanh JB lấy lòng người dùng. Tự nhiên các hãng lại tử tế thế. 😁
Hang cao cap nên nó quan tâm thế đó, còn mấy máy thời trước thỳ cho chờ dài cổ lun.
ngoc1414
TÍCH CỰC
12 năm
@minhnhutlanh SS chỉ quan tâm dòng mới nhất thôi, còn hơi cũ 1 chút như S2 là nghỉ.
Thấy mỗi Nokia là chịu khó update, đặc biệt là mấy máy chạy Sym
@ngoc1414 Bác nói sao chứ hồi còn xài con N8,em chờ up lên anna dài cổ,các topic mong đợi update bên box đó đặc nghẹt,rồi chờ lên belle gì đó nữa,nản bỏ No luôn.
@minhnhutlanh Bác cứ chê chứ trên xda có hết😁 từ lâu rồi😃
@ngoc1414 Ai nói S2 là nghỉ, S2 giờ đang ICS rồi, theo thông tin thì cũng sẽ có JB cho S2 thôi nhưng dĩ nhiên là muộn hơn so với S3 rồi, có thể cuối năm nay sẽ có.

SS và HTC update android khá tốt. Tệ nhất là thằng Sony. Đến giờ vẫn chưa có ICS chứ đừng mơ đến JB.
Thông tin mới là cuối tháng 8 sẽ có, tham khảo box siii
huong04x3c
ĐẠI BÀNG
12 năm
ss nhanh tay gớm nhỉ. tèn tén ten up up up thôi anh em.
AOSP là viết tắt của Android trong dự án mã nguồn mở, có nghĩa là Jelly Bean phiên bản phát triển cho Galaxy S3 GT-I9300 là mô hình dựa trên mã nguồn mở Jelly Bean. Do đó không bao gồm giao diện người dùng tùy chỉnh hoặc ứng dụng phần mềm rác.
"ROM này được xây dựng hoàn toàn từ mã nguồn Jellybean của Google. Và sắp tới ứng dụng này sẽ có trên ROM của “SuperNexus". Một phiên bản AOSP cho Jellybean nằm trên Galaxy S3 để thử nghiệm và sửa chữa thêm trước khi có phiên bản dành cho SuperNexus. Nó sẽ có thể nhận được 1-2 bản cập nhật nữa trước khi được phát hành cho SuperNexus".
Ủng hộ thương hiệu Châu Á 😃
Tốt rồi, không như hồi trước Note phải đợi 8 tháng mới có ICS.
Jeri bin k có flash nhưng rất đáng trải nghiệm
@hieuint Bạn có thể cái flash player 11 bản apk rời và xài các trình duyệt như dolpin chẳng hạn thì bạn vẫn có flash như thường.
Thèm S3 quá! Ai kỷ niệm tôi cái để trải nghiệm nào!
@giap_83 Đổi tiền lấy S3 không bác 😆
samsung gl s3 cập nhật mau thật
@movado_38 rẻ thì mình thừa nhận , nhưng ngon và bổ thì phải xem xét lại bạn à . TQ nó quá nổi tiếng với hàng nhái và kém chất lượng rồi thì mình nghi ngờ cũng có lý do đúng không . Vả lại mình xài hàng của nó thì nó được lợi thôi chứ súng ống đạn dược gì ở đây...
movado_38
TÍCH CỰC
12 năm
@dungdaica456 Trung quốc cũng 3,7loại bạn ah chứ ko phai như mấy cái rẻ tiền 2sim 2 sóng cảm ứng chọt iphone nhái đâu.loại đó dạng sx thủ công dại trà từ các tư nhân.bạn thích loại j là sang đó vẽ ra giấy nó làm cho bạn thívh bao nhiêu cũng có
Cái này là s4 pro,màn hình xịn cú shap đó.trung quốc chỉ về lăp rap thôi.
@movado_38 hehe , ý kiến cá nhân mình thôi mà . vả lại nó đang gây với mình thì thêm 1 lý do nữa để tránh hàng TQ
movado_38
TÍCH CỰC
12 năm
@dungdaica456 Bạn ko từ bỏ đc hàng trung quốc đâu.từ quần áo vải vóc hàng tiêu dùng số nhiều là của nó.mình phải biết dùng những thứ nó làm ra để tiêu diệt nó chứ ko thể tẩy chay như mọi người nói.
Nếu mà tẩy chay hết hàng trung quốc thì như đầu mình nói có ít nhất 2/3.dân việt nam mình ở chuồng hết. Bạn phải hiểu thế
Mong cho sớm có JB cho con s2.
@blackrose86 Có 1 bài nói trong tháng 8 S2 và S3 dc lên 4.1 đấy chả biết tin dc k, đợi mãi hồi hộp chết:rolleyes:
shen0812
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang chờ con màu đen hi vọng khi ra sẽ có luôn 4.1.1 😁
Ss dạo này chăm sóc khách hàng nhanh và chu đáo quá!. Nhưng mình thì chờ note 2 với cài sẳn 4.1 hehe
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
s3 mạnh mà. 4.0 còn mượt thì 4.1 khỏi lag luôn
Ngon
nói về quan tâm update thì phải nói Apple kìa..
@chumzuizui Còn bán thì còn update, như ipad1 cấu hình cao hơn 3Gs nhưng có được update đâu. Lại đang tưởng ăn dưa bở chắc.
@zprox Có ý gì đâu bác vì bác kia bảo táo quan tâm tới cập nhật nhiều thì em bảo là táo tự tạo phần mềm để cài cho máy và nâng cấp và chỉnh sửa còn máy bác ss thì đâu làm ra đc phải đợi mấy bác gồ cho thì mới có chứ nên cập nhạn muôn hơn là phải rồi. Mua vợ mới ngon thì thì khó chứ vợ cũ ở nhà tân trang hàng họ lại thì tất nhiên là nhanh hơn rồi ^^
@loveanyone nó chỉ up cho cái hệ điều hành lên thôi.còn ứng dụng thì vẫn ko chạy đc .vãi đạn vọn apple.zậy có thèn nó tưởng ăn dưa bở chắc
trai168
ĐẠI BÀNG
12 năm
@chumzuizui Đúng, cứ nó bị bẻ khoá là nó lại cuống cuồng cập nhật kakaka
hé hé....em nó thêm mấy cái vô notification làm khó chịu nhỉ...rườm rà quá 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119