Hình ảnh buổi gặp mặt anh em dùng Mac ngày 30/5

vuhai6
1/6/2009 7:57Phản hồi: 29
Hình ảnh buổi gặp mặt anh em dùng Mac ngày 30/5
Rất cảm ơn anh chị em đã tham dự, buổi gặp mặt thật vui 😃 Hi vọng sẽ gặp lại anh em vào buổi gặp mặt cuối tháng 06 với chủ đề Games trên MacOS

29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nice_autumn
ĐẠI BÀNG
15 năm
ấm cúng hén, tiếc là hôm đó ko đi được. Sẽ gặp lại vào cuối tháng 6 😁

Sao ko thấy bạn nữ nào đi zị te :p
buổi off rất thân mật và vui vẻ , hy vọng cuối tháng 6 sẽ có dịp gặp lại anh em......
hix, lỗi r, e ko xem đc. hix, giá mà hum ấy trốn việc đc thì có p m là girl xinh nhất ở đó rùi hok....!
sao thấy mặt ai cũng đờ đờ có cây guitar hỗng ai uýnh 1 bài mô nhỉ :eek4wd::rolleyes5cz:
ha..ha..buổi off thật vui và ấm cúng,uống cafe tinh te cứ như ngồi ở nhà mình vậy,anh em ai cũng nhiệt tình và thân thiện cả,chúc cho cả nhà thật vui và có thật nhiều buổi off như vầy...
Dear Vu hai6:cám ơn Hải rất nhiều nhé,hôm nay vỡ thêm được nhiều cái mới về Mac rồi
bác Hải có thời gian tổ chức buổi off cuối tháng 6 chưa ạ ?
nếu có bác cho em xin với nha , để em xắp xếp vô SG , tại em ở xa 😔
mà đang khoái cái vụ " Games trên MacOS "
em vô xin các bác ít game !
thanks các bác trước nha !

thấy mỗi cái pic này là có người cười à , còn lại ai cũng nghiêm hết á , gì mà nghiêm trọng thế , buổi off ít người ghê ha...
vinhsonnop
ĐẠI BÀNG
15 năm
cái anh cười tươi đó có cái macbook ải xinh quá nhỉ😁 bưa sau sẽ đi họp mặt với anh em tiếp
Hức hức.. bác nào cũng pro cả... em buồn quá...
HI

Nhìn đã mắt quá,ước mình cũng có mọt con MAC như mấy anh mấy chú quá.Sau này đủ tiền nhất định mua lấy một con mới được..
milky
TÍCH CỰC
15 năm
mac sài gòn không thấy có nữ các bác nhẩy ,góp mặt thêm co xôm đi các bác
bạn mình có một con Mac,chắc hôm nào rủ nó đi mình đi ké nhìn cho phê
mục đích yêu cầu của buổi off là gì, và sau buổi off đạt được gì... chưa thấy được nhắc đến, hihi
Bác có máy thì không chịu đi, giờ lại hỏi 😃 gặp mặt anh em chính là mục đích rùi đó, thêm nữa là chia sẻ kinh nghiệm :p
nice_autumn
ĐẠI BÀNG
15 năm
nữ thì chắn là nhiều rồi, chắc tại giờ đó mọi ng còn busy thui. Hẹn gặp các bác cuối tháng 6! :p
Úi, bác nào lại nỡ đi lấy Mac đem lót tô (bún bò?) vậy nhỉ :laugh8kb:
@Tao Ban đầu nhìn cái này mình cứ tưởng lại có Mac được đem đi âm bàn nữa đấy chứ? Hên là nhìn kĩ tí nên mới biết ...................
ha..ha..Cu hiệp chơi sang dữ,kê tô bún bằng Mac bpro 17",nhìn mà thương e Mac wa,nhưng nhìn tô bún còn thèm hơn,ha..ha..máy khủng chụp hình nhìn nét căng,ước gì mình được như anh ấy...
off Mac nhìn sang trọng quá, quán cũng sang nữa, em k xài Mac nên k bít gì cả, chỉ thích form đẹp là thích thôi 😁
chúc các kỳ họp sau đông hơn, nhộn nhịp hơn, nhìu tô bún bò hơn :D
Ít người hơn cả buổi off 31/5 BB 81xx 82 Văn cao hanoi nhỉ 😁
😃 ít mà vẫn vui, nhiều quá nhiều khi lại mệt. Ít nó có cái hay của ít mà.
bmthuat
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cuối tháng sắp tới rồi, hic, sợ mình bỏ lỡ quá! Tính em hay quên, có ai thương tình nhắc em với, đang háo hức vụ Games đây! hí hí! :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019