Microsoft miễn phí 20GB SkyDrive trong 1 năm cho người dùng Windows Phone

Didu
21/12/2013 9:14Phản hồi: 92
Microsoft miễn phí 20GB SkyDrive trong 1 năm cho người dùng Windows Phone

Microsoft vừa mang một món quà cuối năm tới cho người dùng hệ điều hành Windows Phone khi cung cấp miễn phí 20GB dung lượng SkyDrive trong vòng 1 năm kể từ bây giờ. Theo đó, người dùng Windows Phone sẽ sớm nhận được một email từ Microsoft đề nghị kích hoạt quà tặng là 20GB miễn phí SkyDrive trong vòng 1 năm, Microsoft cho thời hạn để kích hoạt là tới cuối tháng 1/2014. SkyDrive là dịch vụ lưu trữ đám mây được Microsoft phát triển dành cho người dùng trong hệ sinh thái của họ, 20GB trong 1 năm này sẽ cho phép người dùng lưu trữ nhiều nội dung hơn với máy Windows Phone. Nếu bạn đang dùng smartphone chạy Windows Phone, hãy kiểm tra hòm thư Hotmail để nhận được ưu đãi này. Chúc vui vẻ.
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng hào phóng ... Hồi mình mua surface2 còn cho tới 200gb lận.
Với mình thì miễn phí vài ứng dụng có thu phí thì hay hơn! 😁
@lenhan2311 có rồi mà! Tăng voucher mua ứng dụng, có bác đc mấy trăm $ liền
channha25
TÍCH CỰC
10 năm
Cái này đã làm và có hồi trưa rồi
đọc xong mình có cảm giác mua Nokia xài Skydrive của Win như một ổ cứng di động kun vậy đó các bác. Hiểu vậy đúng ko ta :v
Samsung miễn phí 50 GB Dropbox (1 năm) cho người dùng Galaxy, 50 GB thì nhiều hơn 20 GB, và Dropbox thì rõ ràng là tốt hơn SkyDrive. 😁 Ngoài ra, nếu dùng một máy Galaxy mới flash room và đăng nhập Dropbox thì chúng ta có thể có 50 GB Dropbox cho bất cứ tài khoản nào trong 1 năm, tha hồ dùng. 😃 Dù sao cũng chúc mừng các bác đang dùng Windows Phone.
chanhthi
TÍCH CỰC
10 năm
@Black Mamba bạn này gato thay cho samsung đấy à
@Black Mamba Trc vừa flash đc 50gb ,đc 2 tuần dropbox nó cho bay lun 50gb lun ah! Chán vx,nên e cạnh dropbox ùi

Sent from my LG-D802 using Tinhte.vn mobile app
chacuavip10
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Black Mamba Khi nào save được thẳng office lên dropbox mới cần nhé.
@chanhthi Cho bạn ấy PR cho Sám Sùng tý đi😃
@Black Mamba Vác samsung vào đây làm gì bác, sao bác không nói mediafire, box, megaupload... đều miễn phí 50gb, không phải 1 năm mà là vô thời hạn ấy. Mà dropbox tốt hơn skydriver ở chỗ nào???
ko cho máy tính cài office 2013 bản VL à
vinataba331
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có xài hết 7GB đầu mà tặng thêm cho mình 😁
thế sau 1 năm thì nó thế nào. dùng quá 7G thì cái thừa ấy nó sẽ ở đâu?
vinandroid
ĐẠI BÀNG
10 năm
20G mà được 1 năm, đúng là keo kiệt thật :p
Dùng một năm thì không ham.
Đã kích hoạt đầu giờ chiều rùi,chắc ko bao giờ dùng tới :eek:
vẫn chưa thấy :3
ctthou
TÍCH CỰC
10 năm
Tài khoản của mình có 25G free. Dùng từ lâu lắm rồi.
Miễn phí xong 1 năm thì sẽ thế nào nhỉ

Được Gửi Từ Tapatalk 2 Sony Xperia
@haduytintyt235 Sau do se ve lai binh thuong, data cua bac van nam tren do ko bi mat.
@haduytintyt235 xong thì thu phí .ko thì sẽ ko truy cập được vào phần data nào vượt quá dung lượng trên đấy vì account free chỉ có 7Gb thôi
Dropbox tốt hơn hả mn
Để khuyến khích người dùng WP thì MS nên tặng luôn đi cho rồi, chứ có 20G thì quá ít, hoặc ít nhất như Dropbox tặng hẳn 50G trong 2 năm
Tạo tài khoảng từ hồi WP7 và được 24GB xài tới nay chưa được 1Gb nữa! 😃
jlovec
TÍCH CỰC
10 năm
dùng hết 1 năm kiểu như flick ấy. ảnh vẫn còn nhưng để xem đc ảnh từ GB thứ 8 trờ đi phải mua ^^. vậy nên trc khi hết 1 năm thì ae chịu khó down về máy tính ^^
p/s: mình vẫn chưa nhận đc thông báo của ms/ lu720
@jlovec Flickr h miễn phí 1tb cho mọi tài khoản rồi, lại còn vĩnh viễn nữa 😃
20gb/1 năm . Ai xài hết 20gb data trong khi biết là 1 năm sau bị tính tiền , up lên chi cho mệt . Xem ra mồi ko ngon rồi :oops:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019