Honda airblade ra màu mới 2016

langledapxichlo
22/9/2015 9:42Phản hồi: 196
Honda airblade ra màu mới 2016
Lang thang mình kiếm đc mấy hình của xe ab125, chắc màu mới sắp ra

196 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhcuong.bk
TÍCH CỰC
9 năm
xe đẹp quá. mình đang đi RSX và quyết định sẽ đổi 1 em. sang em Implu của Su 😁
minsun03
TÍCH CỰC
9 năm
công nhận sơn honda nhìn đẹp hơn yamaha
@minsun03 hơn cái đầu mày, ya đẹp hơn, sơn honda nhìn như xác chết. mà đây là cái đecal thôi
chứ honda nó làm tem đơn giản để đớp được nhiều lợi nhuận
minsun03
TÍCH CỰC
9 năm
@PhanNguyen.its mày nói chuyện như chó cắn z , tao thấy nó đẹp thì tao nói mắc mớ gì mày
@PhanNguyen.its thoi di thang ngu son zin honda la dep va ben mau nhat . mau son xe ya nó tái tái giong xac chet ... theo thong ke xe ya thuong rot nài nhieu hon honda là vì vay ....
Thang nhà que , nghèo nàn phannguyen.its chac kiep truoc GD Honda vn giet ca dòng ca họ nhà nó nen gio ai khen hondavn là nó can ng dó .... kakakaaa
gaquakeke
ĐẠI BÀNG
9 năm
mới lấy 1 chiếc dc 200km rồi. em như xe điện, chạy hoài mà éo hết xăng, suong vãi. trắng tc 41.1 PTien notranglong
@gaquakeke bạn mua ở đâu vậy
@gaquakeke Gét nhất thể loại nói chuyện kiểu này
gaquakeke
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pham tan thanh thế chỉ chả ai thích mày dc.
mấy chiếc này chắc cũng bình mới rượu cũ thôi, ko biết nó nâng cấp đc gì khác ko
quocdat45lh
ĐẠI BÀNG
9 năm
năm nay chỉ có đổi tem, thay màu, đc khuyến mãi thì cho thêm tí giá =))
phun sơn và dán lại tem ngay thôi 😁
Không biết bản mới này giả rổ ntn nhỉ??? 😆
mấy bản này là của head tự sơn lại mà :rolleyes:
chắc là trắng xám với đen tuyền head bán k được nên sơn lại để bán cho dễ đó mà
longgalan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nghe đồn chuẩn bị ra kiểu dáng mới mừ. Với lại honda đâu dễ gì cho phép rò rỉ hình ảnh ra dễ dàng thế đc.
sao honda không gắn cái chìa khóa smart key của SH 2015 lên con airblade mới này ta....buồn thiệt chứ, ngồi chờ nó gắn lên làm 1 chiếc chạy chơi hihi
@hungok12 Bởi vì AB là dòng trung cấp làm vậy sẽ mất giá trị dòng cao cấp SH,
@hungok12 Gắn thì được, nhưng Honda nó kê giá thêm 3tr thì liệu bác có mua không? 😁
@kekk Mua cũng được mà đúng vs giá niêm yết là quất 😃😃😃
Cầu mong của head làm
Định mua xe mới mà thiết kế cũ chắc chết o_Oo_Oo_O
Ghibli
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tay thắng màu đen chỉ có trên bản Black Edition, nếu đây là HEAD chế tem dán lại thì chắc họ không rảnh để lấy con Black Edition ra chế, còn nếu chế từ con cao cấp thì cũng không rảnh để sơn đen lại tay phanh cho mất thời gian, còn nếu chế từ con tiêu chuẩn thì cũng chả rảnh để sơn đen lại tay phanh, mâm, phuộc.
Từ đó suy ra đây là AB 2016 cmnr 😔
@Ghibli Bỏ tiền ra chế tem ở HEAD chứng tỏ người ta rảnh, lại mất tiền rồi chẳng lẽ lại không sơn được cái tay phanh, vành hả bác.
Lại còn nilon trắng còn dính đầy dưới đất nữa chứ. Bác suy diễn sai cmnr bác ạ.
tấm đầu 3 chiếc sau thấy phanh trắng
pick dưới thì thấy chiếc đỏ đen phanh đen
hoangkienvnn
ĐẠI BÀNG
9 năm
đang định sang tuần lấy thôi lại hóng tiếp vậy :rolleyes::rolleyes:
@hoangkienvnn Có xe rồi thì đợi đi bạn như mình nè. Chừ mua , mai mốt nó ra kiểu mới uổng 😁:D:D
Theo mình nghĩ Head dán tem lại thôi vì nhìn xác tem sau khi dán nằm la liệt dưới đất với lại pic đầu những chiếc kia màu cũng giống y hệt như vậy nhưng mâm màu trắng kìa.
rồi lại như SH. có ông kêu đầu năm sau ra kiểu mới động cơ mới :v vài hôm sau ra bản thêm màu với khóa chip và lên giá :v
100% đây là ab2015 head tự trang trí màu lại nha, cho các bạn khỏi lo âu là có phải ab 2016 hay k.
Bây giờ bạn muốn màu như thế nào, thay đổi gì trên xe, cứ ra các Head trao đổi, sẽ có báo giá cụ thể cho mình luôn. Mình mới dạo 1 vòng cách đây 4 ngày cũng hỏi thăm thử có Head chịu làm theo đúng ý mình có Head chỉ làm vừa phải thôi. Nhưng hầu hết là đều chiều lòng khách hàng.
Ngay cả AB2015 web không có màu vàng mà muốn màu vàng cũng làm được luôn, suất hóa đơn đúng màu cho bạn đi làm giấy tờ luôn ( trường hợp tự làm giấy ).
ImageUploadedByTinhte.vn1443032287.601772.jpg .
Có bác nào biết nó đang chạy thử nghiệm con nào đây ko ak, đầu nhìn giống grande mà đuôi thì cao :|
@gaquakeke Chém cái gì thế ? Honda Thai liên quan quằng gì đến HDVN =]]] !!!!!!!!!!!! Vớ va vớ vẩn =]]] !!!!
gaquakeke
ĐẠI BÀNG
9 năm
@fr3nzjpl4nt dốt vừa thôi. có bao giờ thây hdvn ra sản phẩm trc thailan ko?
@gaquakeke A Đù =]]]]]] !!!!!!!!!!!!!! Thanh niên giọng điệu điên cuồng nhà quê !!!! Thế Thằng Honda Việt Nam nó ra SH Mode từ năm ngoái đấy sao éo thấy thằng HD Thái nó có trước vậy =]]]] Tới giời vẫn éo thấy đâu là sao. Với cái Honda Moove nó ra cả 3 tháng nay rồi cớ sao bây h mới có đứa biết vậy =]]] !!!!

Rồi con Future mập Fi HDVN có trước đấy, xong thằng Thái nó ra sau đấy. Sao ? Cứng lưỡi chưa thằng quê mùa =]]] !!!!!
nobita_tn7
ĐẠI BÀNG
9 năm
@fr3nzjpl4nt kệ n đi bác. thằng ý chắc trước làm lao công cho honda xong bị đuổi ý mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019