Hot Hot -Nouvo 7 chuẩn bi ra mắt - Động cơ 135 Blue core

Newmen2016
5/5/2016 12:51Phản hồi: 385
Tin vui cho anh em là fan của nouvo, tình hình là thằng bạn em làm trong nhà máy yamaha, nói xe đang chạy thử nghiệm và chuẩn bị ra mắt nouvo 7, nó bật mí là động cơ blue core 135 và na ná như vario 150 của honda, nhìn ngầu và rất đẹp, tiếc là không có hình , không phải mio soul 125 nha.
385 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HÓNG, 1 thanh niên vừa mua AB 2016 cảm thấy không được vui chia sẻ😔
Vui hết ý. Một thanh niên đang ngón nouvo 7 chia sẻ
Để tui chóng mắt :v
hóng. 1 thanh niên đi Su chia sẻ...
cũng đang hóng đây :3
kuongli
TÍCH CỰC
8 năm
Giống em click 125i của mình à.haha
Trên tinhte nhiều người có bạn làm ở yamaha với honda quá nhỉ
cello_t
ĐẠI BÀNG
8 năm
tháng trc mình mua xe cho vợ và mẹ cũng thấy 2 bác ở 2 đại lý 3S khác nhau nói cuối năm có nouvo 7+ blue core.vậy là hoãn lấy con SX.Hi vọng là thật + giá bán hợp lý ( với mình mấy con xe đi mưa ướt đầu chỉ gói từ 50tr đổ xuống thôi nên ko quan tâm ngoài phân khúc này).Nếu ra sẽ chờ 2-3 tháng có review sẽ mua....
@Newmen2016 Hóng hộ e xem bình xăng trước hay sau? Cốp to k?
yến tử
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Newmen2016 Vậy là sao vậy bạn, tháng 8 hay cuối năm, nhiều tin đồn quá. Các bác làm em tính mua xe cũng chưa quất được, nấn ná đợi nou 7
ThePatriot
ĐẠI BÀNG
8 năm
@yến tử Cứ bình tĩnh chế ơi, tháng 8 thật thì kiểu gì vài hôm nữa yamaha chẳng lên tiếng. Muốn trải nghiệm xe ngon thì đợi chờ là hạnh phúc đó chế 😆)
@ThePatriot Yamaha im ru hà
cdang
TÍCH CỰC
8 năm
Phân tích tình hình Nouvo 6 hiện tại thì rất có khả năng Yamaha sẽ gấp rút ra mắt Nouvo 7 hoàn toàn mới để cạnh tranh AB đó chứ...
daudau31
ĐẠI BÀNG
8 năm
blue core trên grande đã đập chết toi con Lead, hóng nouvo7 đập AB và 1 em blue core mới ở phân khúc SH ra đời cho Honda tôi yêu việt nam đồng hết làm giá.
@cello_t Dạo này Ya nó đang cáu mà, nên nó cuồng nó ra một loạt xe ga luôn. Sau một thời gian trc đây bị Honda chèn ép ngẹt thở
witterboy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@daudau31
Ít nhất từ khí Acruzo và Grande ra thì thằng Lead mới có đối trọng để hết làm giá, lúc trước đắt hơn 5-6 triệu bạc. Có như vậy người tiêu dùng mới được lợi, muốn mua xe gì thì mua. Để cho nó độc quyền, cứa cổ dân mình, lại còn giả nhân nghĩa: yêu Việt nam bla... bla...
Sweetlov3
TÍCH CỰC
8 năm
@witterboy Nó vẫn bị làm giá ầm ầm kìa. Thằng bạn mới mua cho con vợ con Lead đắt hơn 2 củ. Mặc dù đây không phải thời điểm mua sắm 😃
witterboy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Sweetlov3 Nó phải xuống giá, thậm chí dưới giá gốc thôi. Tôi không chủ quan mà nói đâu. Đơn giản là vòng đời Lead đã qua đỉnh, về chiều xuống dốc. Tiêu chí người tiêu dùng cũng thay đổi theo xu hướng mới, thực tế Lead phải chia thị phần với các sản phẩm cạnh tranh khác. Quy luật muốn giữ thị phần, cần sản phẩm thay thế với mẫu mã và yêu cầu mới của thị trường.
HÓng. Mới lấy em ab2016 và đang thèm thuồng cái máy grande. Ab gào kinh quá. Nếu novou 7 mà ra na ná như click thái chắc em chớt
Hóng tin này lâu lâu quá rồi, mình vẫn chạy nouvo 4 mà vì mong đợi một cái gì đó mang tính cách mạng cho dòng xe này.
Nên cứ nhất quyết chưa đổi xe vì no 5,6 ko thực sự tạo nên ấn tượng lắm 😆)
@phulongdietbao cũng đi no4, chờ lâu quá, mua e ex luôn rồi
@chimse11112222 Mình đang chạy CBR nhưng vẫn thích có thêm một chiếc xe ga mới, Airblade thì ko thích lắm nên đợi Nouvo 7 ra xem tn
Em cũng đang hóng như mấy bác !!
chờ thôi :3
julken
TÍCH CỰC
8 năm
1 thanh niên đang đi AB2016 cũng háo hức, hồi hộp, hồ hởi, hóng hớt Bluecore Nou7.
Ra hình dáng mà bớt màu mè lòe loẹt máy móc ngon thì khéo làm đơn li dị vợ cũ đấy 😁
Tin tào lao nha mấy koo... ..
cũng hóng xem sao.
AB mới nhìn tổng thể thì gọn gàng, đầu xe nhỏ lại được đôi chút nhưng tự nhiên sao phần đuôi cứ ngắn ngắn cụt cụt trông khắm khắm sao ấy :v.
Novou 7 ma 135 thế nao cug co vai thah niên che hao xăng. O vn ai cug muon xe mạnh tiec kiem xăng 😁
vừa lấy nouvo 6 xong thì có tin này các bác ạ, đắng không để đâu hết đắng, bác mà đăng sớm tí em đã không vội quất nouvo 6:mad:
@nothing1896 Bác có nhu cầu thì mua mà dùng, có gì mà đắng với chát :p. Nói như bác thì khi rước em nó vào nhà mà ra thêm em nouvo 8 chắc bác còn cay hơn hihi 😁
@Kiến vàng AG em chờ nó có cái bluecore lâu lắm rồi, vừa rồi nghĩ chắc lâu nữa nó mới ra, ai dè....chát vl 😕😕
@nothing1896 Đợi chờ là hạnh phúc bác ơi 😁:D:D . Mà anh thấy chú chóng chán quá, mới sắm em mới, cỡi chưa sướng, nghe rụch rịch có em mới hơn là đã chát hihi... Quan điểm là em nó chưa tàn thì chú cứ cỡi, em nó tàn thì mình sang, lúc đó còn hơn cả cái Bluecore mà chú mong đợi :p
@nothing1896 Em cũng giống bác 😔
@Kiến vàng AG Em là em khoái động cơ bluecore lắm bác ạ. Nouvo 6 chạy cũng sướng thiệt nhưng mà không có bluecore mình mong chờ. Vừa mua xong giờ nó mà ra cũng hơi hụt hẫng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019