Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

cần các bác tư vấn giúp về tivi samsung 43k5520

hoadj
26/6/2016 0:8Phản hồi: 144
em đang phân vân giữa 43k5500 và 43k5520 bác nào có ít thông tin gì tư vấn giúp em với ạ,em tìm trên web của hãng thì ko tìm ra được cái 43k5520 mà thấy nguyễn kim lại có mẫu này em phân vân quá bác nào rành về tivi giúp em với,em cảm ơn rất nhiều
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con này tv led nhưng là smart tv nhé
ndchieu22
TÍCH CỰC
8 năm
đay là model độc quyền của NK bác nhé, nó chỉ khác K5500 có thêm khe AVG nhưng giá đắt hơn K5500 nêu ko cần AVG bác cứ K5500 mà quất
@BB1023 W800C là dòng Android TV 2015 của SONY nhé bác.
xin lỗi chứ con 2016 này k có cửa nhé. nói vậy cho nó vuông
PhuongXaNho
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoadj KU6000 làm con 50inch xem Euro cho đã bác 😁 Mai chung kết rồi :D Sắp tới là Olympic nữa.
galasyS
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ngoclinh1770 Con này tuỳ theo kích cỡ chắc bác đang nói con 43inch thì giá tầm 10 triệu thôi. Nhiều nơi bán lắm 😃
hitech86
ĐẠI BÀNG
8 năm
@PhuongXaNho Trận đêm nay mới hay bác ạ ;) chung kết euro năm nào cũng gay cấn ;)
ifone3g
TÍCH CỰC
8 năm
Có cả độc quyền nữa hả, giờ mới nghe. Tưởng là sản xuất đại trả ai nhập thì nhập chứ nhỉ?
hungz21
ĐẠI BÀNG
8 năm
5500 ngon hơn chứ nhỉ số lớn đời lớn mà.
TrungTran7
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hungz21 Thấy 2 con này không khác biệt mấy.
@hungz21 vãi bác, 5500 lại lớn hơn 5520 ah
@giangxongchen Số nó lớn hơn mà 😆 Thường thì trong dòng sam thì mấy con nào đời lớn hơn thì có số lớn hơn. Đa số là thế.
hoadj
ĐẠI BÀNG
8 năm
em thấy NK bán con 5520 rẻ hơn 5500 1tr lận nên phân vân,mà mấy ng bán cứ gạ lấy 5520 cũng sợ
galasyS
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em đang tính so cấu hình mà lên điện máy ko thấy cả 2 con này?
hungz21
ĐẠI BÀNG
8 năm
@galasyS Lên điện máy có hết nhé bác. Hay site nào cũng có.
quangnguyena
ĐẠI BÀNG
8 năm
@galasyS Đây nhé bác 😃

So sánh tính năng sản phẩm   Siêu thị điện máy Nguyễn Kim   TT Mua sắm Sài Gòn Nguyễn Kim.png
NhatTaoSG
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quangnguyena Đây là so sánh bản K mà 😁
Hình như là của truyền hình cáp An Viên, cái này em thấy ko cần thiết. Làm con 5520 cũng được bác ạ.
ngoclinh1770
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em ko khoái An viên, cáp dở òm.
@ngoclinh1770 Thằng này truyền hình vệ tinh, ko xài dây nên khi mưa gió là bó tay luôn.
TruongHoaiVu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Con nào cũng được, không khác nhau nhiều.
BB1023
ĐẠI BÀNG
8 năm
Haha, mình chỉ thấy nhà sàn xuất làm phiên bản riêng cho thị trường nào đó thôi chứ còn cho riêng 1 đại lý bán lẻ thì chưa nghe.
@BB1023 Chắc vậy trừ khi dealer họ tự làm với nhà sx.
BB1023
ĐẠI BÀNG
8 năm
NK mình thấy giá cao hơn nơi khác. Km cũng ko hấp dân lắm đâu.
iphone10s
ĐẠI BÀNG
8 năm
Làm con sớm tối nay xem Đức vs Ý đã cho phê con mắt bác ơi.
ChoNhatTao
ĐẠI BÀNG
8 năm
@iphone10s Đức tối nay mới đá bác, hôm qua Bỉ vs Wale mà 😁
maridiem
ĐẠI BÀNG
8 năm
5500 đi bác, mình thấy con này ngon hơn.
taithy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tối nay trận này căng đó 😃 mấy bác bắt kèo nào.
ChoNhatTao
ĐẠI BÀNG
8 năm
@taithy Bắt Bồ bác ơi. Em nghĩ Bồ sẽ vào chung kết
taithy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ChoNhatTao Bác chuẩn quá, vô đich luôn mới ghê chứ 😁
ChoNhatTao
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ngoclinh1770 : Kết cái kệ 😁
@vanlinh: Con đó giá cao hơn nhé bác, so giá 1 nơi là biết. Ví dụ so trên điện máy 1 con 12,4 triệu vs 1 con 13,9 triệu, hơn 1,5 triệu lận nhé, chưa kể là đời cũ nữa, nó chẳng có cái nào ăn được hơn con K5500 trừ cái 3D hơn thôi. Tần số cúng kém hơn nó có 200 so với con của Sam tới 400.
@CuongNguyenMinh12 hiện tại k có con TV nào có refresh rate đạt 400Hz nhé.
cao nhất là 100Hz và con W800c nằm trong số đó, k phải K5500. ngoài ra màn hình w800c cũng hỗ trợ 10bit depth color. nên nhớ panel 3D thường cao cấp hơn panel thường nhé. hiện ở các đại lí bán lẻ hay lazada nó có giá 12t nhé. lazada mà kiếm đc deal nữa thì 11t5 cũng có nhé
thôi nói luôn cho nó mở mang tầm mắt nhé. 400Hz của con SS là quét ảo đó thánh. tính quét ảo thì con Sony là 800Hz nhé.
nói chung con w800c hơn quá nhiều. thiết kế thì khỏi bàn. ôi thôi, nhựa rẻ tiền là biết rồi đấy
DuyAnhPC
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vãi bác, nếu mà ảo thì không biết con nào cao hơn, thông số bác lên điện máy mà xem nhé. Còn nếu so thì so cùng 1 nơi nhé. Bác muốn rẻ thì vào websosanh con sam nó còn rẻ nữa. Ko cùng phân khúc giá khó nói chuyện lắm. Dù sao thì mình vẫn thích sam rẻ bền hơn.
kieudan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình thì thích sam sung hơn ở màu sác đẹp và cuốn hút. Xem film cứ gọi là mê.
NaNgan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kieudan Kết mấy màn hình của Sam lâu rồi, với lại bên Sam dòng sau này còn được bảo hành lâu tới 3 năm. Hơn hẳn mấy hãng khác.
@NaNgan mình dòng KS thôi bác ah. con K5520 này làm gì có

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019