Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Apple Mỹ bắt đầu bán ra iPhone 7 quốc tế, chắc chắn không bị khóa mạng, VN phải tháng 11

sonlazio
14/10/2016 12:15Phản hồi: 241
Apple Mỹ bắt đầu bán ra iPhone 7 quốc tế, chắc chắn không bị khóa mạng, VN phải tháng 11
Apple Mỹ hôm nay đã bắt đầu bán ra những chiếc iPhone 7 phiên bản SIM-free, tức phiên bản quốc tế không khóa mạng. Nếu bạn mua các phiên bản này thì dù Apple có "ra tay dọn dẹp" như đợt vừa qua thì chắc chắn điện thoại của chúng ta cũng sẽ sử dụng bình thường, không như các phiên bản của nhà mạng mà nhiều người lo sợ.

Trong một thông tin khác có liên quan thì người dùng Việt Nam sẽ phải đợi đến đầu tháng 11 mới có iPhone 7 và iPhone 7 Plus chính hãng. Mốc thời gian này trễ hơn dự kiến cuối tháng 10 như một số tin đồn trước đó. Như vậy là nhiều khả năng thời gian iPhone 7 và iPhone 7 Plus về Việt Nam sẽ tương tự như các năm trước, không có gì đặc biệt.

Tham khảo: Apple
241 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Gọi luôn là máy quốc tế đy. Đoc tiêu đề giật cả mình tưởng ip mới.
vuut
TÍCH CỰC
8 năm
@[HD]YêU cÔnG NgHệ viết cho hại não ấy mà

Gửi từ SM-G903M của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Bản không khóa mạng của nhà mạng cũng là máy quốc tế nhé bạn, nhưng không được bh toàn cầu như máy bán ra từ Apple Store
halong148
TÍCH CỰC
8 năm
Sung rụng, cơ hội của táo. Mỗi tội cái giá chát.
prince8882
TÍCH CỰC
8 năm
@halong148 Mình không thích sung, nhưng có nó thì các thằng khác mới giảm giá và không độc quyền. móa táo ngày càng chát, mà ếu có muối chấm. 😕
@prince8882 Ở VN thôi, ở Mỹ Apple chưa từng tăng giá từ hồi iPhone 4 đến giờ
hl80
TÍCH CỰC
8 năm
@Hổ Báo Cáo Chồn Năm nay 7plus tăng 29$, chắc do thêm cái camera.
@halong148 Cơ hội gì đâu năm nào táo chả thắng . năm nay

Cũng vậy chỉ là năm nay thì thắng kiểu 1 mình

1 mâm không có kẻ cạnh tranh
@halong148
Bạn ơi s7 e vẫn đang hót lắm.rụng j
kenlove520
TÍCH CỰC
8 năm
sim FREE nghĩa là tặng FREE sim đó các bác ah hehehe. mua máy lock đi khỏi lo re-lock :3 an toàn tiệt đối nhé.
Có chút thông tin ít ỏi như vậy mà cũng làm thành 1 cái bài để ở trang chủ sao?
Mã của máy này là gì cũng không có
@hoanggiabao Thì đưa lên ae mới có cái để mà chém ,mà bây giờ táo một mình một ngựa làm gì mà chẳng được.
hadang87
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoanggiabao Thích thì lên trang chủ thôi, có gì phải xoắn?
@hoanggiabao viết nhiều thì bảo dài quá lười đọc, viết ngắn đi thẳng vấn đề thì bảo ngắn quá chẳng bõ đọc 😕
Vẫn thấy hài lòng vói 6+
tarzan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@xuhariver Bạn tự kỷ giống mình. Bắt tay cái nhé! ;)
ngtamabc
TÍCH CỰC
8 năm
Chắc tơi ip 10 mới mua nổi 7
Thông tin hơi nhạt thì phải. Dù sao cũng thank Mod.
Giật cái tiêu đề tưởng đâu ap cho cái sim ferr
Đã sửa theo ý bạn cho dễ hiểu😁 cảm ơn bạn
Mã thì khác gì các máy khác đâu bạn, khác mỗi đuôi LL/A mà.

iPhone VN bị trễ hơn dự kiến có thoong tin là đúng mà
quoclucvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@sonlazio anh ơi cho em hỏi: em muốn mua 7plus gold 32gb( em đàng sử dụng Gsm Atnt), mà hiện tại apple store gần nơi em ở chỉ có unlocked verizon( iphone cdma)( apple nói nó có thể sử dụng cho gsm atnt) vậy em có nên mua bản unlocked verizon này ko? iphone cdma unlocked có khác gsm unlocked ko?(về chất lượng signal, về pin, tốc độ 3g, lte...) thank!!
@sonlazio chắc ý b đó là mã Axxxx ở lưng máy để phân biệt ý mod
Năm nay đúng là năm may mắn của táo !
Dọn dẹp mạnh mà khách vẫn còn 😁

Bây giờ thị trường Mỹ đang cần gấp gần 2tr máy để thay thế cho Note7 nên VN phải chấp nhận đợi thôi !
Nếu không có sự kiện Note 7 ngã ngựa thì có khi đã mở bán iPhone tại VN lâu rồi :D
hoangtien88
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Nokfev nói thật chứ chắc táo nó ăn ở có đức lắm nên năm nào thần may mắn cũng mĩm cười với táo :D
@hoangtien88 Chắc nhiều người mong nó chết quá nên thượng đế trêu ngươi :D
HiiamGhost
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Nokfev âu cũng là do ăn ở cả :D
gagaxy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Co chân xách về cũng ngon
Ráng thêm 1 tháng nữa mới có.chỉ có hàng apple mới làm ng ta ngóng mỏi cổ chứ ai kia khỏi ngóng ,"
@ngaythu6-lamuor "Hội Gà nhám nhúa" của bác thì chỉ ngóng iphone thôi. Nhiều khi ngóng cũng là một cách thể hiện như ta đây có tiền sẵn, về là xúc ngay, nhưng thực tế cai đắng lắm, nói cho sang vậy thôi chứ còn phải có tiền nữa.
@ngaythu6-lamuor Mỗi người mỗi sở thích ông ạ.
Có năm nào nó ko may mắn đâu mà nói năm nay chi!
jonathan_ive
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đến nản với hàng chính hãng, đặt cọc xong chờ đợi mỏi mòn 😔(
Fpt tung tin vịt (vuhai6) năm nay ip7 bán ở vn rất sớm, ngay trong tháng 10
@jonathan_ive cu fpt đó xàm nho^`n
vietprowap
TÍCH CỰC
8 năm
Hàng chính hàng chắc chắn phải đầu tháng 11 mới có.
Nếu Apple hoãn phân phối cho VN, Apple quá không chuyên nghiệp.

Ít nhiều cũng phải cho vài máy chứ.
YABO
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyenfenice Nhất là lễ "Tạ Ơn" phải không... haha 😁 Big Sale. Giờ mới biết là free tax, vậy Tax chỉ cần trả 1 lần thôi à, sướng thế, bên này, mua lần nào thì tính lần đó :D
@Yas cái đó khuyến mại thui bác, năm nay dẹp rùi hix hix😔. chưa bằng blk fri đâu bác, lúc đó nh cái mua dc lắm, nhưng chủ yếu là các thiết bị đời cũ như ipad hay ip năm ngoái, giá tốt, chứ còn hàng mới ra của apple gần như k0 có km, dc giảm cỡ 20 usd là mừng, còn sv thì mua lúc nào chả giảm, kỳ e làm con mb dc giảm những 200 usd. Nói chứ mua hàng km mua ss ngon, galaxy s7e buy 1 get 1 free after the full payment for the first. Chứ còn apple chả hy vọng j, kít xu lắm, Tim Cook là doanh nhân mà, bác bik rùi đấy, doanh nhân đừng mơ ăn k0 của họ 1 xu:(
YABO
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyenfenice Ừm cũng đúng thôi, vì đó là sân nhà Apple, dù sao thì ủng hộ hàng trong nc để phát triển kinh tế cho nc nhà vẫn tốt hơn, ng ngoài như SS muốn có chỗ đứng ở đó thì phải chịu khó lời ít lại. SS ở đất nc Hàn Quốc thì đc ng dânủng hộ dữ lắm, ng dân họ đa phần dùng đồ do nc họ sx, từ công nghệ đến đồ gia dụng
babybo1234
TÍCH CỰC
8 năm
@Yas 😆
TGDD gọi thông báo là cuối 11, đầu 12 mới có hàng 😕
Kenbilee
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Đẹp Quá Đáng Cuối tháng 11 đầu thag' 12 mới bán ở vnam thì giải tán cmn luôn đi. Bán chac méo j nữa.tụt hứng
jonathan_ive
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Kenbilee Đúng vậy. Đầu tháng 11 bằng 6s năm ngoái là trễ lắm rồi
gaodenvang
TÍCH CỰC
8 năm
@Đẹp Quá Đáng Mình cũng cọc mà sao ko thấy gọi, tới tháng 11 méo có đòi cọc thôi, tháng 12 thì trễ quá chả còn hứng 😕
@gaodenvang Trúng giải nó gọi thông báo, 15/11 cấp code giảm giá 7tr, cuối 11 có hàng 😃
Còn có mình Apple nhảy múa phân khúc cao cấp.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019