Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Wi-Ho! ra mắt dịch vụ cho thuê cục phát Wi-Fi du lịch: hỗ trợ 65 quốc gia, giá từ 132.000/ngày

TDNC
20/11/2017 9:40Phản hồi: 79
Wi-Ho! ra mắt dịch vụ cho thuê cục phát Wi-Fi du lịch: hỗ trợ 65 quốc gia, giá từ 132.000/ngày
Vừa có thêm một công ty nữa nhảy vào lĩnh vực cho thuê cục phát Wi-Fi du lịch đó là Wi-Ho! Vietnam. Trước đó chúng ta đã biết đến Laxgo. Về cơ bản thì dịch vụ của hai công ty này là như nhau: cho thuê cục phát Wi-Fi để bạn dùng đi du lịch ở nhiều nước. Trước khi đi du lịch, bạn thuê cục này của Wi-Ho! ngay tại Việt Nam, chọn quốc gia & số ngày đi, sau đó cầm cục này đi và sử dụng Wi-Fi ở nước bạn đến mà không cần phải lo mua SIM data ở nước ngoài.

Wi-Ho! hỗ trợ 65 quốc gia ở các khu vực châu Á, châu Âu, châu Mỹ và châu Úc. Dưới đây là bảng giá để dùng ở một số nước phổ biến mà mình tham khảo trên website của họ, nếu bạn đi cùng nhiều người thì số tiền này chia ra sẽ rất tiết kiệm so với việc mua SIM cho từng cá nhân:
  • Nhật Bản: 187.000 VND/ngày.
  • Đài Loan: 156.000 VND/ngày.
  • Thái Lan: 132.000 VND/ngày.
  • Hàn Quốc: 156.000 VND/ngày.
  • Mỹ: 180.000 VND/ngày.
  • Singapore: 144.000 VND/ngày.
  • Châu Âu: 230.000 VND/ngày.
  • Úc: 220.000 VND/ngày.
Xem thêm trên trang chủ của Wi-Ho!.

79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế quái nào mà dịch vụ ở VN, máy thì của Huawei và ngôn ngữ thì tiếng Nhật nhỉ ?
@phu_nguyen29 toàn cầu hóa 😁
@kixx Ít nhất dịch vụ cho ng VN thì ngôn ngữ cũng phải có tiếng Việt, k thì tiếng Anh chứ, k biết có setting đổi ngôn ngữ qua tiếng Anh và tiếng Việt k nhưng mà ngay hôm giới thiệu sản phẩm mà để nguyên xi tiếng Nhật là k ổn rồi.
Mai thuê cái đi Lào chơi
@ihavenothing82 bác vui tính ghê 😁
farcry2708
TÍCH CỰC
6 năm
Giá thì ok nhưng có giới hạn data hay truy cập bao nhieu Gb tốc độ cao hết dung lượng về tốc độ thấp ko thấy nói
@farcry2708 Tùy từng quốc gia bạn nhé, hầu hết các nước ở châu Á đều được Unlimited.
qua đó mua sim 180k xài cũng dc 5-6 ngày , điên mới đi thuê 😆))
giờ nó bán sim du lịch đầy ra
sing 150k 100gb xài ko hết nữa là
@lamquoctien Mua cục phát 4G mà xài. Qua đó lắp sim đó vô. Về VN lắp sim mình vô
firestork
TÍCH CỰC
6 năm
@Tuan777 ủa mẽo ko có SIM cho tourist hở bác
@TACOMPUTER cục phát 4G mình cũng có nghĩ tới, mà thấy nhiều người nói pin nó yếu với sóng nó hên xui tùy loại nữa. Cũng chưa biết loại nào ngon. hôm trước cũng tâm tư với cục phát wifi của Xiaomi. Chắc hôm nào phải làm thử một cục.
@lamquoctien Mình mua Xiaomi MF885, ổn, ngon. Bác làm đc đó
Tôi thấy có Người chuyển giới ở đây thì phải?!?! :p:p:p
tamnam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Cuong Nb Có vẻ như k phải chuyển giới, nhưng mặt k thấy attractive, cũng hơi móm thì phải.
MoNoJi
CAO CẤP
6 năm
@Cuong Nb Chuyển giới thì đã sao bạn?
@MoNoJi thật thật giả giả khó lường chứ sao, nhiều khi quen đến khi lấy nhau mới biết được sự thật, bác có muốn vào trường hợp đó không
MoNoJi
CAO CẤP
6 năm
@dktran01 Chuyện đó liên quan gì đến topic này ko? Bác vào đây đọc về cục wifi hay thảo luận về người chuyển giới?
Chym sâu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mua sim nước ngoài rẻ vl ra, ai ko biết mới dùng cái này. Trừ phi free max speed dung lượng mới đáng suy nghĩ.
vinh9ngon
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Chym sâu Đúng o đl mua cái thẻ mạng có 350 vnđ dc 20gb tốc độ nhanh con sau 20gb thi nó chạy tốc độ 3g cũng khá nhanh .o vn thì mang đac quá ko sài nổi
Vẻ đẹp tiềm ẩn. 😁
Xinh chán :p
BBW
TÍCH CỰC
6 năm
quảng cáo hay đuổi khách đây 😆
Gino Maletiz
ĐẠI BÀNG
6 năm
WĨ-HỜ...
Mới đi Sing
Mua sim M1 100GB data có 125k
Dùng hết công suất hết có 4GB
Thực ra là $15 mà đc giảm 50% trên Klook nên còn có 125k
BMZ_Z4
ĐẠI BÀNG
6 năm
@yudhoyono Không biết lúc mềnh đi còn giảm không 😆
blackbell
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đi một nhóm 4,5 thì Ok
rickyvietnam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đi chơi thì chỉ xem google map, tìm địa điểm ăn uống du lịch, nên cũng không cần nhiều dung lượng 3/4G làm chi, mua một cái SIM ở nước muốn đến là OK rồi. Chưa kể vào hotel đều có wìfi
Mình chỉ dùng 5c lock nên ko có tiền thuê cái này
bữa Tài Đạt đi châu Âu có thuê cục LaxGo xài... speedtest chưa đc 1 MBs, đủ để chat fb, google maps. Còn lướt web, xem hình thì thôi thua. =))
tuanzs
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đi mấy nước wifi công cộng cũng như dễ mua sim thì chả cần tuy nhiên đi Ấn, TQ vùng sâu xa thì biết mặt nhau ngay, lúc đó mấy cục này quý hơn vàng nhé. 😁
thanhsumi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đắt quá. Vừa thuê của Weefee đi Nhật có 130k/ ngày !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019