Mời tham gia cuộc thi Viết về iPad, trúng iPad mới sắp ra mắt + bao da Khắc Tên

Duy Luân
22/3/2018 15:3Phản hồi: 157
Mời tham gia cuộc thi Viết về iPad, trúng iPad mới sắp ra mắt + bao da Khắc Tên
Tuần sau sẽ diễn ra sự kiện tháng 3 của Apple, và một trong những điều đáng mong chờ nhất là iPad mới. Có thể sẽ là một bản nâng cấp của iPad Pro 10.5 và 12.9, có thể là một chiếc iPad mới hoàn toàn với Face ID, có thể có cả hai, chưa biết trước được. Nhưng dù là gì thì anh em cũng có cơ hội nhận được 1 chiếc iPad sắp ra mắt. Cái duy nhất anh em cần làm là chia sẻ vào trang Tinhte.vn/iOS suy nghĩ, cảm nhận về iPad, hoặc một số kinh nghiệm, thủ thuật sử dụng iPad, hoặc nói về kỷ niệm của anh em với iPad cũng được. Bài nhận nhiều comment và like nhất sẽ được tặng chiếc iPad mới nói trên do Khắc Tên tài trợ.

Cũng xin tặng các anh em có comment 1 bao da iPad Pro 3 trong 1 của Khắc Tên. Nếu anh em không có hoặc không muốn xài bao da iPad thì đổi thành bao da điện thoại có giá trị tương đương hoặc thấp hơn cũng được.

Nội dung cuộc thi Viết về iPad:
  • Cách tham gia: viết thủ thuật, kinh nghiệm, tư vấn, trải nghiệm, cảm nhận về iPad hoặc nói về kỉ niệm với iPad của bạn. Bài ngắn thôi, không cần dài, có đủ thông tin và vui vẻ là được.
  • Bài viết post vào chuyên trang Tinhte.vn/iOS, dòng đầu tiên là tiêu đề, sau đó anh em có thể viết thoải mái
  • Bài cần có hình ảnh (screenshot cũng được), nếu có video càng tốt
  • Chia sẻ bài viết mời tham dự này (là bài anh em đang đọc) lên Facebook
  • Một người có thể viết nhiều bài, sẽ chọn bài có số lượt bình luận nhiều nhất
Giải thưởng:
  • Cho bài có nhiều comment và nhiều like nhất: 1 chiếc iPad mới ra mắt, bọn mình sẽ chọn nếu có nhiều chiếc dòng iPad được giới thiệu
  • Cho ngẫu nhiên 1 bạn comment nhiều: bao da iPad Pro của Khắc Tên, hoặc bao da điện thoại nếu bạn không xài iPad
Thời gian:
  • Từ hôm nay 23/3 cho đến hết ngày 29/3
  • Giải thưởng sẽ được công bố trong vòng 15 ngày sau khi cuộc thi kết thúc
Lưu ý:

• Nghiêm cấm spam
  • Không được sao chép bài từ nơi khác về Tinhte.vn
  • Bài phải post vào trang Tinhte.vn/iOS, những comment vào bài này không được tính
Hình ảnh bao da iPad của Khacten

1.jpg 2.jpg 3.jpg 4.jpg 5.jpg

Update kết quả: Trước hết mình xin lỗi 2 bạn @Lai Huu Thien, @mouse_gaga và tất cả các bạn tham gia game chia sẻ iPad lần này.
Do một số trục trặc kĩ thuật khi tổng kết số lượng bài tham gia, kết quả cuối cùng bị sai lệch thời gian nên giải thưởng tương tác và random đã thay đổi. 2 bạn trúng thưởng cuối cùng đó là bạn @crazysexycool1981 trúng iPad và bạn @Haohoayeubb trúng bao da của Khacten
Rất mong các bạn thông cảm cho sự cố này.
Link bốc thăm:

157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay quá, để tối về ôn lại kỷ niệm rồi viết xem sao :p
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
QUOC SSVV
ĐẠI BÀNG
6 năm
@crazysexycool1981 thánh này đi đâu cũng gặp. Viết đi anh trai, em gửi tặng anh 1 like 1 cmt luôn
@QUOC SSVV Cảm ơn E, hy vọng trong 1 tuần lễ ngắn ngủi có thể cho ra lò 1 bài viết tâm đắc :p
Không có sao viết. Fan ăn-roi lập đàn cầu cúp điện hoặc sập mạng đê, thông báo cho đồng chí cá mập cắn cáp ngay 😁
@Trịnh Xuân Thọ Tinhte đặt server VN mà:D cá mập đâu có tác dụng :D
datphuquoc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang đợi mua ipad từ sự kiện này vì nghe đâu ipad mới giá hợp lý cấu hình ok, mình chưa có chiếc ipad nào hết.
@datphuquoc ipad giờ rẻ vãi 😁, 6triệu có 1 cái xài ngon lành mặc dù cũ
nhưng hơn khối tab android
Kal-el119
TÍCH CỰC
6 năm
định tham dự nhưng đến bước share facebook thì thôi.
@Kal-el119 Mất gì thao tác share đâu 😁
Chiến nào anh em
Mình cũng sở hữu một chiếc Ipad pro 9.7 inches, mình rất hài lòng về chất lượng cũng như độ hoàn thiện của nó!
Có quyền vận động ae vào cmt và like k ạ?
@allstreet Được mà không được spam :d cái đó mới khó đó haha
bài viết mà tính bằng cmt và like thì vẫn có gì đó chưa công bằng lắm nhỉ. Chọn ra 1 số bài tốt nhất và radoom số đó thì hay hơn
@ngockhanh1988 Bài hay thì được comment và like nhiều, vậy là đủ 😁 chứ chấm thì cũng không công bằng
xeonga1986
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân Có nhiều game kiểu này không để làm 1 group cho việc comment và like dạo kiếm tí cháo với :D
@xeonga1986 ko =)) lâu lâu làm cho vui thôi bác
Muốn viết về ipad để trúng ipad, thì phải có và phải dùng ipad. Mình đ' có ipad, nên muốn trúng ipad cũng chịu.
-> muốn trúng ipad, phải có ipad trước.
-> muốn trúng ipad mà trước đó đ' có, chịu.
@adagioleonard Có ipad đời cũ, giờ nâng cấp iPad mới. Chứ mình không thích kiểu chia sẻ điểm tốt này nọ, cái đó ai cũng nghĩ ea được, không có nhiều giá trị cho cộng đồng 😁
Khó ăn à nghe..
xeonga1986
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hic không có khả năng viết lách, đành vào comment cho bài nào cảm thấy hay vậy 😁
Ước j trúng được 1 chiếc ipad từ tinh tế
@ngolethanhphong viết đi thì mới trúng chứ ngồi ước thì ko trúng :v
heorung52
TÍCH CỰC
6 năm
Giờ này ít người xài ipad, chủ yếu mua về cho mấy đứa nhỏ nó coi Youtube. Mà cầm nặng bỏ mẹ.
@Duy Luân Nhẹ là bao nhiêu gram, như con Air 2 444g cầm còn mỏi tay :p
@heorung52 Để ở bàn, ngồi ngang hàng cúi làm gì vậy bạn, hay coi phim xxx đề gầm bàn :p
heorung52
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân 1/2 kí trở lên cầm hoài cũng mỏi tay vậy
@cuongtao2016 lâu lâu cũng phải năm giơ lên trên để xem chứ ^^
@heorung52 Mình cầm ipad pro 12.9 không à thấy không vấn đè gì haha
Share facebook là ko chơi đc roài 😃
vanhunghus
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác nào không dùng ipad điểm danh em lên top cái nào =))
Em thì đã dùng qua ipad 4 kinh nghiệm nói chung là không dùng sạc lởm pin nhanh đi lắm.
Bên IOS, IPAD là thứ đáng đồng tiền bát gạo, Iphone hên xui điển hình như iphone X không ngửi được cái tai của nó (Ý kiến cá nhân). Mong đời kế tiếp làm sao ẩn được cái tai đi thì tuyệt vời
fuzu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Pro 10.5 vs faceid lcd
Chúc ae may mắn <3
thangtin47
ĐẠI BÀNG
6 năm
iPad mình chủ yếu dùng để chơi game, công việc thì chưa làm được gì, chắc các bạn bên chuyên ngành đồ họa thì thích 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019