Cần mấy Anh chỉ giúp về Ps4

MinhMinh.
3/4/2019 5:13Phản hồi: 6
Cần mấy Anh chỉ giúp về Ps4
Các A ơi cho E hỏi, E có máy Ps4 giờ tính Hack chép game cho con E chơi mà cũng ko rành chỉ nghe bạn nói là Hack chép game cho rẻ. Không biết Hack xong có lợi hay ảnh hưởng gì không vậy, cám ơn
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangunited
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lợi: tiết kiệm túi tiền, chơi game chùa
Hại: hiển nhiên không được chơi online, không hưởng được cập nhật game, phần mềm, vá lỗi cải thiện hiệu năng v.v...

Khuyên: ủng hộ game và phần mềm bản quyền khi điều kiện kinh tế cho phép, nếu giá retail đắt thì canh sale để mua game, hoặc mua game 2nd (rất nhiều chỗ bán), lấy game ra làm phần thưởng cho con để giúp con có động lực học hành, chứ cái gì cũng có quá dễ (game chùa) thì chả còn đâu là mục tiêu để mà phấn đấu
Phiên bản nào mà đòi hack? Chỉ một số version cũ mới cơ thể hack thôi!

Lợi: Chơi được rất là nhiều game - nhưng mau chán.
Ảnh hưởng: cho đến giờ - máy mình thấy bình thường ko bị ảnh hưởng gì. Chỉ là không vào được kho ứng dụng của PS.

Với cách hack hiện tại là semi hack, khi khởi động lại máy thì máy trở về bình thường (máy chưa hack). Khi nào chạy hack - thì máy mới mở được game chép vào.

Máy mình ít sử dụng - mua chưa quá 6 tháng! PS 4 Pro 1TB đã hack & chép nhiều game. Bác có nhu cầu đổi không? 😆 Giờ mình nâng cấp lên bản mới nhất thì phải bỏ hack - hơi tiếc. Vì tìm đc máy có version cũ để hack dc hơi khó.
@lizardboy Mình cũng mới mua ps4 để chơi game qua remote play, cho mình hỏi là 2 cổng usb trước thì chỉ nhận sạc cho dualshock được, cắm chuột bluetooth vào thì chập trờn, cắm cổng sau thì nhận tốt, lên mạng đọc thì ng ta nói cổng trước ko đủ nguồn, vậy bạn có xài được 2 cổng usb ở trước ko chứ xài cổng sau nó nóng quá sợ hư cái reciver
@lizardboy Bác có định pass lại con Ps4 không ạ, tại giờ em đang tìm 1 em ps4 Hack mà không biết ở đâu bán ==', muốn mua 1 em về chơi tết quá
tiết kiệm túi tiền, chơi game chùa
t4kumj
ĐẠI BÀNG
5 năm
Game cũ có 2, 300 bán đầy ra mà vẫn cứ thích chơi game chùa, chưa kể là có cả đống game miễn phí nữa 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019