Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

CHIA SẺ ĐỦ THỨ KỸ NĂNG TRÊN ĐỜI

phuongleforex
5/8/2020 2:43Phản hồi: 89
CHIA SẺ ĐỦ THỨ KỸ NĂNG TRÊN ĐỜI
CHIA SẺ KINH NGHIỆM LÀM VIỆC KHÔNG BỊ MỆT || QUẢN LÝ CÔNG VIỆC THÔNG MINH || VNBLOGGER VLOG 01.

Trong Vlog đầu tiên này, #VNBlogger chia sẻ kỹ năng quản lý công việc hiệu quả mà mình đang vận dụng. Mẹo đơn giản để làm việc không bị mệt, không thấy uể oải khi đối mặt với các dự án lớn (những công việc đòi hỏi phải mất nhiều thời gian, công sức để giải quyết). "Hãy làm việc thật thông minh, nó giúp tăng năng suất hơn là chăm chỉ làm việc và sau đó mệt mỏi, ngán ngẫm khi nghĩ về công việc".

VỀ VNBLOGGER VLOG

Hello, Seri Vnblogger Vblog chia sẻ kinh nghiệm thực tế của bản thân về phương pháp làm việc tăng năng suất lao động bằng cách cải tiến công việc, các phương pháp luyện tâm trí để luôn có tư duy tích cực, mình quay vlog chay, không có kịch bản hay bất cứ sự chuẩn bị nào, ý tưởng nào lóe lên là mình chộp lấy làm vlog ngay.

89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trong Vlog thứ 2 này, #VNBlogger chia sẻ về Tự kỷ ám thị. Hiểu đúng về nó để tránh trở thành nạn nhân của chính suy nghĩ tiêu cực của mình tạo ra.
Trong Vlog này, #VNBlogger giới thiệu một bộ sách cực hay của tác giả Teo Aik Cher để rèn luyện tư duy tích cực trong mọi hoàn cảnh.
LỢI ÍCH CỦA VIỆC LÀM VLOG || VNBLOGGER VLOG 4
Trong Vlog này, VNBlogger chia sẻ về các lợi ích khi tự làm Vlog.
Chia sẻ về cách mình tự định hướng suy nghĩ khi đối mặt với mọi vấn đề trong cuộc sống.
kk, view lẹt đẹt vậy mà bạn vẫn chịu khó cày quốc quá. Bạn bí ý tưởng thì có thể vào trang https://ennho.net/song/phat-trien-ban-than
mình thấy ở đó có nhiều bài viết về phát triển bản thân rất hay, bạn cứ dựa theo đó mà chém gió xem có cải thiện đc view ko.
@maycatcnc toàn lý thuyết suông, mình không cần câu view đâu, ai có phước phần lắm mới đc biết đến các chia sẻ của mình.
3 KỸ NĂNG THIẾT YẾU ĐỂ LÀM CHỦ TÂM TRÍ | PHẢI KHỔ LUYỆN MỚI ĐẠT ĐƯỢC

Bật mí 2 kỹ năng vô cùng quan trọng và cực kỳ hiệu quả để làm chủ tâm trí, không ai dạy, phải tự rèn luyện.

TẠI SAO ĐỌC SÁCH PHÁT TRIỂN BẢN THÂN RẤT NHIỀU MÀ KHÔNG THẤY TIẾN BỘ ?

Tại sao đọc hết tất cả đầu sách về phát triển bản thân mà mãi thấy công việc không tiến triển gì, cuộc sống không có gì thay đổi, không làm chủ được tâm trí,... ? Cùng đi tìm lý do trong Vblog kỳ này nha mọi người.

KỸ NĂNG CỨNG - KỸ NĂNG MỀM & KỸ NĂNG LÀM CHỦ BẢN THÂN CHO NGƯỜI HƯỚNG NỘI

Vlog này mình chia sẻ về 3 loại kỹ năng: 1. Kỹ năng cứng 2. Kỹ năng mềm 3. Kỹ năng làm chủ Thân - Tâm - Trí (Nhân sinh quang)

Vlog này mình kể về 3 điều học hỏi được sau 2 tháng theo dõi Tiktok.
Mọi thứ đều có 2 mặt, nhìn vào mặt tích cực để đúc tỉa những bài học phục vụ cho công việc, nâng cao kỹ năng cho bản thân nha mọi người.
Vlog này mình giải thích TÂM là gì nhé.
Trong dân gian hay nói một người có TÂM tốt, tâm thiện hay tâm địa độc ác.
vậy rốt cuộc cái TÂM nó có hình hài như thế nào và vị trí chính xác của cái TÂM ở đâu trong mỗi con người. Được định nghĩa rõ ràng, cụ thể, không mơ hồ, trừu tượng như các lý giải nhân văn, sau khi xem vlog này, các bạn sẽ dễ dàng nhận ra khi nào TÂM của mình khởi lên và làm thế nào để kiểm soát tâm trạng của mình một cách hiệu quả, nhẹ nhàng.
Vlog này mình chia sẻ về chủ đề KỸ NĂNG KIỂM SOÁT Ý NGHĨ - Phần 1

Vlog này mình chia sẻ về chủ đề ĐỂ LUÔN TRÀN ĐẦY NĂNG LƯỢNG TINH THẦN

ths vlog của b
@matongthiennhienso1 thanks
Vlog này mình chia sẻ về chủ đề phân biệt rõ hai khái niệm Tri thức và Trí thức.
Vlog này mình chia sẻ cách tư duy và hành động khi biết người khác nói xấu sau lưng mình.

Vlog này mình chia sẻ về chủ đề KỸ NĂNG LUYỆN TÂM VỮNG VÀNG
Vlog này mình chia sẻ về phương pháp không bị nhàm chán khi làm những việc nhàm chán.
Vlog này mình chia sẻ về chủ đề DIỆT TẬN GỐC TÁNH NÓNG GIẬN | KHÔNG CÒN NỔI NÓNG ĐƯỢC NỮA

Vlog này mình chia sẻ về chủ đề DIỆT TẬN GỐC CẢM XÚC TIÊU CỰC

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019