Hình ảnh iPhone 12 Pro vàng: lung linh một cách nhẹ nhàng

cuhiep
23/10/2020 11:59Phản hồi: 290
Hình ảnh iPhone 12 Pro vàng: lung linh một cách nhẹ nhàng
Một bạn trai giấu tên vừa gửi cho mình xem hình chiếc iPhone 12 Pro màu vàng. Mình vốn không thích màu vàng lắm vì nó lung linh, hoàng gia… tuy nhiên với chiếc iPhone 12 Pro màu vàng này thì nhìn nó nhẹ nhàng và đơn giản, không quá kiểu sang chảnh, lấp lánh…

Mời anh em xem qua:
Hộp máy màu vàng thì nhìn thấy bên ngoài là màu vàng.
Hộp nhìn mỏng đến lạ kỳ. Hy vọng các hộp của điện thoại khác cũng sẽ mỏng như này
Máy và những gì trong hộp

Màn hình iPhone năm nay được dán một lớp nhựa màu trắng. Không thân thiện với môi trường.
Cáp USB-C ra Lightning kèm theo trong hộp. Chỉ có cáp này thôi chứ không có tai nghe và củ sạc. Apple bảo vệ môi trường triệt để.
Cạnh dưới với cổng Lightning. Anh em có thể thấy được cổng Lightning có vát nên cắm vào dễ dàng.

Cạnh trái có thể thấy phẳng hơn rất nhiều so với đời trước.

Góc này có thể thấy được màn hình rất tràn. Nên khả năng rớt và vỡ kính là rất cao. Còn không có cả phần roang cao su giữa mặt kính và khung viền của máy.

Mặt lưng nhìn nhẹ nhàng. Cụp camera 3 cam giờ có thêm cảm biến LIDAR tròn tròn bên dưới.

Quảng cáo

Đẹp
Nội dung QC
còn đây là Móc khoá SEN, không liên quan gì đến iPhone hết. Link cho anh em nào quan tâm: http://khacten.com/mockhoasen
290 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp
@quangvuvan0412 iPhone 4 * 3 Camera = iPhone 12, Apple rất biết chơi chữ
tranthachbtx
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thienvk kaka, lo kiếm tiền mua đi bạn ơi, quá đẹp rồi còn gì
Yêu quá
@tranthachbtx Mình không khoái iPhone, quan trọng là không có xèng, keke
Đẹp á
@Wheelsman Ảo tưởng, Vnam năm nào chả được mua chót 😁
Wheelsman
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hjhdahjdo Bạn không hiểu rồi .Apple nói thiếu nguồn cung .nhưng ngày mở bán đầu tiên .phóng viên nhiều hơn người tới mua .nên sẽ không lo hụt nguồn
@Wheelsman ủa năm nay Apple khuyến khích người dùng đặt delivery sẽ được miễn ship hàng tới nhà mà? Giờ điện thoại ko đủ phải dời đến tháng 11 để nhận nè bạn ơi. Ai tò mò sp thì vẫn ra Apple Store lấy được thôi. Năm nay hạn chế xếp hàng!
Wheelsman
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hoailam9 Ns như bạn thì chẳng ai chấp nhận bỏ gấp đôi tiền để là người sở hữu đầu tiên .trừ khi nước ta cấm thôi .đằng này úc không cấm nhé
unwrittlaw
TÍCH CỰC
4 năm
Chưa thấy ảnh thật của iPhone 12 xanh nhỉ
@unwrittlaw Có rồi mà
TequilaK
TÍCH CỰC
4 năm
@namlshb0002 Màu xanh lạ lẫm nhưng đẹp thật.
unwrittlaw
TÍCH CỰC
4 năm
@namlshb0002 Có video ko bạn?
Hunter0zz
TÍCH CỰC
4 năm
@Khoidang Bữa trên group Tinh tế thấy @cuhiep nói có kinh nghiệm nên ko có nhỡ gì đó mà giờ ko thấy bài đăng đó nữa
garung2018
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cáp thường chứ đâu có cap dây dù như đồn đoán. Mà đẹp thì cũng ốp tài trợ hết thôi
@garung2018 Apple có bao giờ làm cáp dây dù đi chung với máy bao giờ đâu 😆)
garung2018
ĐẠI BÀNG
4 năm
@baotam2101 Dây theo Mac pro là dây dù bạn nhé
garung2018
ĐẠI BÀNG
4 năm
@baotam2101 Đây bạn nhé
https://tinhte.vn/thread/day-la-soi-cap-usb-c-ra-lightning-xin-nhat-tung-san-xuat-cach-chinh-thuc-nhat-de-co-no-la-6000usd.3148734/
@garung2018 Mình ko xài MAC nên ít chú ý. My bad.

Tuy nhiên, giá nó ko thơm chút nào 😆)
@baotam2101 Tất nhiên là ko thơm rồi 😃)
Atomics
ĐẠI BÀNG
4 năm
SinhCyan
ĐẠI BÀNG
4 năm
giống 4s thật, cụm cam nhìn hơi thô so với tổng thể
@nguyenacer Nhìn kỹ thì nó không hợp với thiết kế tổng thể chút nào.
anhdungz
ĐẠI BÀNG
4 năm
@luxmen9x Công nhận cụm camera nên thay đổi theo thiết kế mới trông hài hoà hơn.
hoangsinh_bk
ĐẠI BÀNG
4 năm
@luxmen9x Cam ko lồi và chỉ 1 cam thì đẹp hết nấc
@luxmen9x Thêm cái lidar cái cụm cam nhìn rối đĩa quá, thà chơi nền đen hoặc màu tối còn đỡ, màu trắng nhìn kiểu cố nhét cho hết cái cam xấu bà cố.
Bóng bẩy quá. Kể ra mà cụm mic đàm thoại thiết kế cân xứng với cụm loa ngoài thì đẹp hơn ☺️
Bảo vệ môi trường triệt để mà vẫn dùng lightning trong khi toàn bộ C hết rồi, bảo vệ túi tiền thì đúng hơn
@Phuongkak mình nghĩ, nếu táo nó dùng cổng C cho iphone, thì cáp cũng phải có MFI, không dùng được cáp thường đâu, nên cũng chả hi vọng mấy
@nguyenthanhhieuthanson Cùng với mac và ipad là ok rồi bác
aptx4869
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Phuongkak Lingtning hay type-C đều có ưu nhược điểm riêng mà bác, nếu bảo vệ môi trường tuyệt đối thì không nên mua iP mới 😆
@aptx4869 Nhưng toàn bộ C rồi. Mỗi ông này lạc loài rác nhiều hơn. Apple cái nào cũng có đối thủ xứng tầm nhưng Ipad vẫn là nhất máy tính bảng không thay được bác ạ
fan cuồng Apple chốt bài có khác :v
tricm1992
ĐẠI BÀNG
4 năm
12 vàng nhìn soang trọng hơn các màu kia
linh0125
TÍCH CỰC
4 năm
Nhựa màu trắng, k thân thiện môi trường. Vl, Tim nó k ngu như đám Mod viết để lấy tiền của ông đâu. T xem ở đâu cũng là Giấy ạ
nguyenlocan
ĐẠI BÀNG
4 năm
@linh0125 Mình bóc ra là miếng giấy màu trắng mà, vl là miếng nhựa. Hahaha
@nguyenlocan Đúng rồi, nhìn kĩ miếng dư ra phia dưới nó cong kiểu như giấy ko thể là nhưa dc
nguyenlocan
ĐẠI BÀNG
4 năm
@impressive2000 Thì bằng giấy mà, mình mới bóc hồi trưa 😃
khonglachi
TÍCH CỰC
4 năm
@linh0125 @cuhiep ơi là Hiệp ha ha
ADP.snw
ĐẠI BÀNG
4 năm
@linh0125 Botay mod, chưa sờ vào hay sao mà phán là nhựa vậy
nguyenlocan
ĐẠI BÀNG
4 năm

Video review trên màu xanh thấy cũng đẹp, nói chung chất lượng gia công quá đẹp 😃
Thanks ad
Thấy cái viền tự nhiên làm vàng đậm lên, rồi còn hiệu ứng gương, nó choảng với màu vàng ở mặt lưng. Cầm như thể đang mang cái ốp tàu đang bán bên ngoài
traind
CAO CẤP
4 năm
Nhìn ảnh thấy phần kính ôm tận ra phần khung, ko thấy có viền nhựa bo quanh rơi cái dễ toang lắm 😀
@traind Ss nó làm từ x đời rồi bạn.
Roăng với lót nhựa gì đâu.

Nó sợ co ngót nứt màn hình nên năm 2020 này mới dám làm. Sony làm lâu lắm rồi, nhưng có 1 series nứt màn nhiều lắm
Dan.truong
TÍCH CỰC
4 năm
@traind Coi bai test rơi tự do đi. Cứng lắm nha.
chipM
TÍCH CỰC
4 năm
Không đẹp.
g_p3
TÍCH CỰC
4 năm
Móa ip4 phóng to lắp thêm cái bếp 😃😀
iáT Tài
TÍCH CỰC
4 năm
@g_p3 Sang năm vát kim cương các cạnh nữa là có ngay 12s