Mình đang thèm chip 865. Nhưng đang phân vân giửa redmi k30 pro xách tay giá 8,5 chai và m1 10t pro

tinnokian781
28/10/2020 14:13Phản hồi: 37
Mình đang thèm chip 865. Nhưng đang phân vân giửa redmi k30 pro xách tay giá 8,5 chai và m1 10t pro chính hãng giá 13 chai. Theo các bạn nên múc con nào
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Acientgear
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bạn thích 865 gì gì đi nữa thì cũng nên cố có cái màn 90Hz trở lên. Khác biệt về trải nghiệm màn 60-120Hz là rất lớn, thực sự mình đang xài màn 120Hz, bảo mình về 60Hz đổi lấy chip 875 mình cũng k đổi
oooJKooo
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Acientgear Tôi chẳng thấy khác gì cả. Không nhận ra. Đang dùng 144hz với 1 cái 120hz
David.Vu
TÍCH CỰC
4 năm
@oooJKooo 144hz vs 120hz cũng ko khác nhau mấy, nhưng 90hz sẽ thấy đc dự khác biết
Acientgear
ĐẠI BÀNG
4 năm
@oooJKooo 60Hz chuyển sang 90-120-140hz mà không thấy khác biệt? Thao tác vuốt trượt mượt gấp đôi mà không cảm nhận đc, mà con cpu chênh nhau chút xíu lại phát hiện ra mới tài.
oooJKooo
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Acientgear Lâu rồi vậy. Chứ máy cứ mượt là ok mà.
dongson08
TÍCH CỰC
4 năm
k30 pro bác ơi, tiết kiệm được mấy chai
@dongson08 Nhưng chế độ bảo hành xách tay chán lắm bạn ơi. Bảo hành 12 tháng mà ko bảo hành nguồn với màn
@tinnokian781 Chênh mấy triệu đó bác mua thêm bảo hành vàng là có ngay.
@sonha28 thôi bác ơi, mua hàng cũ chả bao giờ mua thêm mấy gói bảo hành vàng gì đó, toàn lừa khách hàng. vote bác mua Mi 10T, hàng new cho lành, đồ cũ thì ip cho dễ sửa chữa.
@Tuấn Anh Bi Đang so sánh mới mà bác
Saokoky
ĐẠI BÀNG
4 năm
Từ từ đợi Bphone có chip đầu 8 mua luôn bạn ê
@Saokoky Định nghĩa thế nào là phản động đi bạn?
Saokoky
ĐẠI BÀNG
3 năm
Phản là phản bội. Động là cái động Bphone. Gọi tắt bạn là phản động.
@Saokoky 😁
dongson08
TÍCH CỰC
3 năm
@sonha28 :D
.a.l.e.x.
TÍCH CỰC
4 năm
K ham, tốt nhất nên làm con gg pixel
@phamthienthuong Chuẩn pixel mượt kinh
@phamthienthuong Nhưng pixel không có 865 bạn ơi. Mình cần 865 để chơi game
Acientgear
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tinnokian781 Game gì mà 865 dữ vậy bạn?
@Acientgear pubg
@Acientgear pbg choi trên con chip 720g không đả. chơi trên 865 cho đả
oooJKooo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sách tay nào 8.5, ông này tào lao. Họ ko lấy công à.
M1 thẳng tiến, xách tay xách chân gì ? M1 nó hơn rất nhiều, dòng redmi luôn là thằng giá rẻ của Mì xào, mua luôn M1 khỏi lăn tăn.
@Hainguyenhp Cảm ơn bạn bình luận nhe
@Hainguyenhp Cám ơn bạn . Nhưng mà mình thấy hình như camera của hãng xaiomi này chụp hình ảnh ko được nét . Đặc biệt là khi ánh sáng yếu. Bạn có thấy thế không. Mình đả chụp thử con m10t pro này ở TGDD rồi
@tinnokian781 Mì xào chụp như kut vậy đó bạn, muốn chụp đẹp thì cài phần mềm Cam của Gúc thuật toán nó tốt sẽ ra ảnh tốt hơn.
Acientgear
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tinnokian781 So là so trong tầm giá thôi, chứ so với bọn cao cấp sao bằng đc.
whiskyquach
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xiaomi thì cứ dòng mi mà phang, dòng mi bao giờ cũng đc update sớm hơn, tối ưu hơn
@whiskyquach Cám ơn bạn . Nhưng mà mình thấy hình như camera của hãng xaiomi này chụp hình ảnh ko được nét . Đặc biệt là khi ánh sáng yếu. Bạn có thấy thế không. Mình đả chụp thử con m10t pro này ở TGDD rồi
Mr ChuaCong
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tinnokian781 Nếu nhu cầu của bạn chơi game ngon, chụp hình không quan trọng lắm thì m10t vì chính hãng an tâm hơn, giá này đâu yêu cầu toàn diện được, nếu cần cao hơn thì chỉ có flagship củ thôi, mới thì phải phải tầm trên dưới 20 củ, nhưng hoàn hảo thì không có cái nào đâu.
Pi_Network
TÍCH CỰC
4 năm
K30 pro nhé
Bảo-Duy
TÍCH CỰC
4 năm
Múc con mi 10 xách tay đi bạn, dòng cao cấp được updater nhanh, UFS3.1 tốc độ cao, thích nhất là loa kép to tổ chảng, chơi game hay xem phim nghe nhạc đều rất đã tai. Giá : 12t5 là quá ổn
là e là em chọn k30 pro hoặc mi 10, 90hz đủ đùng. màn ngon trong trẻo. 10T điểm yếu lại ở tấm nền màn hình
@Mãiyêuem Chuẩn bạn, ko thích K30pro mỗi quả cam thù thụt thôi.
dongson08
TÍCH CỰC
3 năm
@sonha28 Mi 10 ngon hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019