Trên tay iPhone Apple Wallet with Magsafe - Chính hãng China giá 50k

quangnghia195
4/1/2021 9:50Phản hồi: 3
Trên tay iPhone Apple Wallet with Magsafe - Chính hãng China giá 50k 🤣
Năm nay khi Apple ra mắt hàng loạt các phụ kiện Magsafe cho iPhone, em đã thấy cực kỳ ấn tượng với chiếc Wallet bởi vẻ đẹp của nó.
Tạm thời chưa nhắc tới công năng sử dụng, chiếc wallet này có thiết kế đơn giản, tinh tế như những phụ kiện trước đây của hãng như Siliconcase hay Leathercase và cá nhân em thấy nó rất đẹp. Nhưng một điều ta thường phải đối diện là giá thành của phụ kiện Apple chưa bao giờ là rẻ, nhất là ở Việt Nam khi mà giá thành còn bị độn lên cao hơn nữa so với mua tại cửa hàng Applestore. Cái giá phải trả ở Việt Nam cho chiếc wallet này đâu đó vào khoảng 1.700.000 - 2.000.000 vnđ tại thời điểm này.
Vì mức giá khá cao, mà em lại còn nhanh chán nên em tìm cách khác để có thể tiếp cận được với thiết kế này mà dù sau đó có không dùng thì cũng không có gì phải quá tiếc vì số tiền bỏ ra không nhỏ. Vậy nên em đã vào shopee và tìm được chiếc Wallet này, em nghĩ là đối với hàng Apple cũng được khoảng 6/10 với giá thành thì 59.000vnđ, cái giá quá rẻ so với số tiền ~2.000.000vnđ phải trả cho hàng chính hãng Apple.
Tuy nhiên, khi trên tay sản phẩm này, em thấy hiệu năng trên số tiền bỏ ra là quá xứng đáng. Nam châm hút vừa đủ, em có cầm thử để lắc mạnh nhưng vẫn khá chắc chắn, chỉ hơi lệch so với ban đầu, gần như tương đương so với các clip em xem được trên Youtube.
Cái em lăn tăn ở đây là liệu nam châm của chiếc wallet này khác gì so với nam châm của hàng chính hãng, ví dụ sử dụng lâu dài thì có ảnh hưởng gì đến chiếc điện thoại của mình hay không? Cái này em phải nhờ mọi người trợ giúp ạ. 😀

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

POL_279
CAO CẤP
3 năm
Tính mua cái ví magsafe fake dùng chơi chứ mua chính hãng đắt quá mà thấy kh đáng. Nếu có mua mấy phụ kiện đi kèm đó hàng chính hãng thì mình chỉ mua cái ốp da thôi hihi
Lucifer09
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bồ tèo cho mình xin link sp trên shopee nhé. Thanks bro!
@Lucifer09 Bác cứ tìm trên shopee ví magsafe là ra liền 🤣

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019