Trên tay và tặng nón bảo hiểm ROC R06: giá 620.000 đồng, đẹp mắt

su béo béo
4/5/2021 7:43Phản hồi: 742
Trên tay và tặng nón bảo hiểm ROC R06: giá 620.000 đồng, đẹp mắt
  • ROC R06 là một chiếc nón dạng 3/4 có kính đang được bán với mức giá 620.000 đồng.
  • Nón có nhiều màu sắc cho anh em lựa chọn, từ trơn cho đến các phiên bản phối màu khác nhau.
  • Size nón có từ M cho đến XXL.
  • Mình sẽ tặng chiếc nón R06 cho anh em theo thể lệ: bình luận cảm nghĩ của anh em ở phía dưới, sau 2 ngày bắt đầu từ lúc lên bài mình sẽ chốt và quay random.
  • Cám ơn ROC Helmet đã hỗ trợ quà cho mình tặng cho anh em.

ROC R06 là một chiếc nón bảo hiểm 3/4 của Việt Nam sản xuất và đang được bán với giá 620.000 đồng. Anh em mua hãy chọn những cửa hàng nón bảo hiểm uy tín nha. Size nón có từ size M đến XXL cho anh em lựa chọn. Màu sắc có nhiều lắm, anh em cứ lên coi 😁 nhưng nón mình tặng là màu mới nhất đó hehe.

Về ngoại hình, R06 thiết kế gọn gàng với phần đuôi vuốt nhọn lên cao. Mình thích kiểu thiết kế như này, giống chiếc nón AGV Blade yêu thích của mình. Nhưng thay vì anh em phải bỏ hơn 3 triệu đồng mua Blade thì có lẽ R06 sẽ dễ tiếp cận hơn.

Hệ thống thông gió của R06 cũng ổn, cửa gió ở trên anh em có thể đóng mở bằng cách gạt lên xuống. Còn ở phía sau có nhiều cửa ra nhỏ ngay phần đuôi nón. Những chiếc nón mà có hệ thống gió giúp nhiều cho anh em trong việc chạy ngoài đường, đặc biệt vào những thời điểm nắng nóng như thế này.

Kính chắn gio mũ bảo hiểm được làm từ Polycarbonate được xử lý nano có một số công dụng như chống tia UV, khó trầy xước hơn. Kính có độ đàn hồi dẻo và nó có sẵn phần flip-up, nâng lên hạ xuống cũng dễ dàng.

Khoá gài của R06 là dạng lẫy gài phổ thông, dễ sử dụng và độ an toàn cao. Khi anh em sử dụng nón nhớ gài dây cho kín phần cổ nha vì nó là nơi để cố định nón và đầu anh em lại với nhau.

Cá nhân mình thấy phần đệm bên trong vừa đủ dày và êm. Chiếc nón R06 này mình chưa đội đi xa hoặc nhiều nên không chia sẻ được nhiều cho anh em. Nhưng mình đã dùng và đội đi xa thử với chiếc nón R02 thấy rất ok. Mình thích chiếc R02 hơn vì nó có 2 kính :D.

Quảng cáo

Những chiếc nón ROC đã đạt tiêu chuẩn DOT để xuất khẩu đi nước ngoài. Đây cũng là một tín hiệu tốt cho những sản phẩm của Việt Nam mình.

Anh em nhớ cmt nhận xét của mình để sau 2 ngày sẽ random may mắn nhận về chiếc nón ROC R06 này nha. Còn anh em nào đã từng này những mẫu nón của ROC rồi cũng có thể chia sẻ thêm cho mọi người biết thêm.

Kết quả Game
742 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Welcome back
@Mikeknowsme Yêu <3
David H
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ghê ghê
@David H ghê ghê
thiết kế đẹp, ngầu
Thành Ng123
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đẹp hoành tráng
Congtrinh_CE
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chất như nước cất
Thiết kế ngầu quá 😃
Đúng lúc mình đang cần một chiếc nón mới 😆
Nón đội trông rất ngầu, có kính chắn gió chạy xe cũng an toàn cho mắt hơn!
Hoạ tiết hầm hố quá
Ngầu như trái bầu 8))
Nón ROC này nhìn ngoại hình đầy cá tính, đẹp thật sự ạ <3 Rất đẹp và hợp với những người trẻ như em hehe, nên là mong lần đầu đc trúng quà.
Mtk2411
TÍCH CỰC
3 năm
Hôm. Bữa thấy đăng mà xoá à anh
@Mtk2411 hôm nào ta? mình nhớ lâu rồi mình không đăng bài mà hic
Chiếc nón đạt chuẩn DOT với giá thành cực rẻ (theo mình nhớ là rẻ nhất). Nhỏ gọn nhẹ nhưng vẫn an toàn và có cả kính chắn gió. Hàng VN chất lượng ngày càng cao. Nón này mà mua cho gấu đội thì dễ thương mà cá tính cực kì.
MessGoudi
TÍCH CỰC
3 năm
Mũ đẹp ghê 😆
Nón đẹp quá, hàng Hetmet thì khỏi chê
Nhóc Beel
ĐẠI BÀNG
3 năm
đang dùng con 1 cái nón form 1/2, đang tìm một quả 3/4 để che bụi thì gặp bài này
con này đẹp thế
rất đẹp
Ky Loki
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình thích blade nên cũng thích con này ahuhi
Nom cũng được nhưng ko thích gam màu xanh lá cây cho lắm 🙄
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 em thì lại hạp với màiu xanh, toàn xanh lá cây haha
@su béo béo A khoái game màu vàng hoặc đỏ hơn, còn nếu ko thì cứ đen trắng cho dễ xài 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019