clemantis135
TÍCH CỰC
Huhu
Hôm qua, trong một lúc nông nổi. Em đã để em DJI Mavic Air 2 đi xaaaaaaaaa.
Nhằm tìm kiếm 1 em thay thế cho em nó, các bác tư vấn giúp em với. Đang nhắm tới 3 em sau:
1./ Mavic Air 2S
2./ Mavic Pro
3./ FPV
Em còn full bộ combo của Mavic Air 2, nếu chơi em Air 2S thì có dùng lại được toàn bộ không các bác
Huhu.
P/S: nhu cầu của em chỉ là chụp gia đình khi đi núi, đi biển, chụp phong cảnh. Nói chung là cho gia đình, dân nghiệp dư như em xài thôi.
11
63
mình từng mua hai cái flycamera hay cái drone như này rồi. nhưng hai cái đèu xuống hồ. Nên mìh bỏ rồi
2
tongkien
CAO CẤP
Hôm qa minh vô tình vớ đc con MA2 trên sân thượng. Thím nào mô tả chỉ tiết em nó thì mình gửi lại
2
scattered
TÍCH CỰC
Giờ 2S là hợp lý nhất rồi bạn ^^. Mình cũng chơi flycam từ 3-4 năm trước, hình ảnh hay clip từ flycam luôn có giá trị hơn rất nhiều so với máy ảnh các loại, nên đầu tư là xứng đáng. Bạn nên bay nhiều và vào hội nhóm để xem mấy lỗi thường gặp dẫn đến mất máy nha 😁 Chứ món này mà rớt hoài thì tốn money lắm, kk. Muốn bay cứng thì mua thêm 1 con flycam rẻ (không cần GPS, ko cam, chịu va đập tốt), để tập điều khiển manual, may trong nhà càng tốt, khi đó khả năng điều khiển và tâm lý sẽ tốt hơn.
1
Air 2s dùng dc phụ kiện air 2 nhed
1
htphoto
TÍCH CỰC
Mình đã đổi từ 2 sang 2S từ khi mới ra mắt. Chất lượng ngang cam ngang ngửa với 2Pro, cấu hình thì ngon hơn hẳn. Nếu ko ngại thì xài nó, hoặc chờ Pro3
1
MantiCore1
TÍCH CỰC
chia buồn
1
nếu bác mê nhiếp ảnh thì nên chơi vic 2 pro cho sướng
1
Nhu cầu của bạn, nếu lên được Air 2S thì ok nhất
1
kuG
ĐẠI BÀNG
2S là chuẩn nhất nha bạn, tx + pin dùng lại đc hết, Mpro đã lỗi thời, fpv combo 30 31 củ gimbal 2 trục thôi, quay clip vướng cánh về phải drop lại hơi cực
0
rix0238
ĐẠI BÀNG
ahihi =))
0
ngon nhất giờ chỉ còn 2s, pro chưa đc update bác ơi, e cũng máu mà dịch này k đi đâu nên cũng nhùn
0
phongdinh89
ĐẠI BÀNG
nếu bác chỉ chuyên quay ko thì mua air 2S tận dụng lại được pin, tay cầm, còn chụp nhiều hơn thì nên mua 2pro
0
then khung
TÍCH CỰC
Mình cũng mới hạ thuỷ 1 em air 2 cách đây 2 tuần, còn nguyên bộ phụ kiện, chắc mua lại air 2 bản đơn, con vợ nó cũng ưng quá
0
IvanPhamK
ĐẠI BÀNG
Cũng muốn chơi cái này mà thấy bay phải xin phép hả chủ thớt? Ngán vụ xin phép lắm
0
Sơn Kao
TÍCH CỰC
Mua Sony cho nó chất ☺️
0
kellykent
TÍCH CỰC
Air 2 có cảm viến chống va chạm các kiểu mà cũng dễ rớt vậy hả Bác. Mình dùng con mini 2 thường cất cánh chỗ chật hẹp nên rớt không biết bao nhiêu lầ mà nói, có lần nó rớt từ lầu 2 gãy luôn cái trục trước, hên gắn lại dùng vẫn được.
0
dontask123
TÍCH CỰC
Giao diện mới này khó chịu quá, trên điện thoại màn hình đã bé rồi còn phải cuộn để đọc cmt 😔
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019