Review Dùng hơn 2 năm với ổ cắm thông mình Broad Link giờ mới nhớ viết vài câu ngắn gọn cho ace...

haonhienvn
23/3/2023 13:49Phản hồi: 48
Review Dùng hơn 2 năm với ổ cắm thông mình Broad Link giờ mới nhớ viết vài câu ngắn gọn cho ace...
Đây là review về Dùng hơn 2 năm với ổ cắm thông mình Broad Link giờ mới nhớ viết vài câu ngắn gọn cho ace Tinh Tế tham khảo! của mình.Mình mua nó với giá 4xx.000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Dùng hơn 2 năm với ổ cắm thông mình Broad Link giờ mới nhớ viết vài câu ngắn gọn cho ace Tinh Tế tham khảo!:

Nó có model là MP1-1K4S, bao gồm 4 ổ cắm theo tiêu chuẩn cơ bản Quốc Tế,là hàng nội địa của anh Tập nhưng chất lượng cũng khá ấn tượng vì nó khá thông minh.

Kết nối wifi ổn định, hầu như chưa báo giờ thấy ngắt kết nối với wifi (wifi mình đang sài hãng Xiaomi có tính năng thông báo bất cứ thiết bị nào ngắt kết nối hoặc kết nối lại).

Bên cạnh đó, tính năng hẹn giờ ON hoặc OFF được chia nhiều khung giờ cũng khá làm hài lòng cho người sử dụng. Một số sản phẩm sẽ hạn chế số lần ON OFF, (nhưng với em này mình chưa thử tối đa là được bao nhiêu lần hẹn giờ)

Tính năng hẹn giờ được thiết kế độc lập cho từng lỗ cắm. Tuy nhiên, chỉ có đúng một nút công tắc vật lý kiêm luôn tính năng reset cho việc cài đặt lại thiết bị. Nhấn một lần tắt hoặc mở cùng lúc 4 lỗ cắm.

Lúc bắt đầu lao vào đam mê với thiết bị thông minh này, mình múc liền một lúc 2 em, 1 cho một số đồ dùng trong nhà, 1 dùng cho hệ thống chiếu sáng tự on off rất thuận tiện.

Hay nhất là tính năng rời khỏi nhà thì auto off, về đến là auto on (phải thiếp lập).

Những thứ mình thích

Quảng cáo

Những thứ mình không thích

Nên mua hay không?

Nên mua!

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một bài viết ẩu, kém chất lượng, chắc pr cái model là chính.
@BaoNguyen2012r vừa đắt vừa dỏm bác nhỉ,hic
hunhun
TÍCH CỰC
một năm
@toilachi9 mình xài qua hệ sinh thái xiaomi, tuya, ... thì thấy tuya là thấy kết nối ổn định và phản hồi nhanh nhất
Chất lượng ổ cắm như bài viết. Tóm gọn 2 từ “cẩu thả”
@John Chris Nói vậy thớt thả cẩu ra đuổi chạy không kịp bây giờ😂😂😂
@Earth Dragon Sợ quá. Haha
Xiaomi 2xx k! Mình mua để cơ quan đã 5 năm kể từ đó.
@18K e check trên shoppee cuahangtcs bán 259k mà trên web cso 159k. Sao lại chênh lệch thế nhỉ
@trungkienvbhp 159k là loại đời cũ ko có cổng sạc nhanh C, 2 mẫu này hình thức giống nhau.
@BaoNguyen2012r e thấy còn loại 6 cổng. chắc cũng ok phải không ạ
18K
CAO CẤP
một năm
@trungkienvbhp Ra cùng thời với loại tụi mình đang dùng, hoàn thiện cũng tốt như vậy mạch usb cũng giống chỉ khác là nhiều ổ cắm hơn thôi. Sau này nó ra thêm cổng C, mình thì mình nghĩ 18w thì sài cục sạc thương hiệu cho nó an tâm chứ ham gì cái cổng 18w trên 1 cái ổ 259k. Tuỳ nhu cầu bạn dùng chọn số lượng ổ cắm nhé.
bài viết được đấy, đọc xong không hiểu là muốn gì luôn. Kĩ năng viết quá tệ
review sơ sài vậy, thiếu những cái cơ bản
ngoại hình lúc chưa cắm phích thì ntn, thông số , chịu tải đc bn W không có.
vậy mà cũng lên trang chủ sao ?
Bài viết cẩu thả
ủa, gì vậy!
bài đầu tiên đọc buổi sáng, mà cấn vậy.....
Cái này nghe ngon nhen! Để tìm giá làm một cái
vừa là hàng Tàu Khựa vừa giá cao, kết là nhìn thôi chớ không mua 😁
Tôi mua cái ổ Tuya 4 ổ wifi độc lập+1 ổ cắm thường trên shopee có 350k, nhiều ổ, rẻ mà ngon hơn cái của chủ thớt nhiều. Tôi xài trầy trật mãi chả vấn đề gì, wifi nhận nhanh, xài giọng nói google home đc
Sạc nhanh quá sợ nổ bỏ bà...ghê lắm
tuluan
TÍCH CỰC
một năm
Đang quan tâm sp giống vậy, nhưng thấy ae xài của xiaomi nhiều hơn.
HungDB
TÍCH CỰC
một năm
Viết như thế này cũng lên trang chủ ak
Cảm thấy tổn thương
Sao không công khai giá nhỉ ?
mịa cái bài chán chết.
Xài điện quang cho lành =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế