Huawei Watch GT4 sắp bán tại Việt Nam

23/9/2023 10:28Phản hồi: 44
Huawei Watch GT4 sắp bán tại Việt Nam
Dòng đồng hồ thông minh hỗ trợ tập luyện Huawei Watch GT4 sẽ được giới thiệu trong thời gian ngắn sắp tới tại Việt Nam.

Như anh em đã biết, Huawei vừa tung ra dòng đồng hồ thông minh mới Watch GT4. Theo hãng này, dòng sản phẩm sẽ được giới thiệu và mở bán trong thời gian tới.

Huawei Watch GT4 có hai phiên bản: 46mm và 41mm dành cho các kích thước cổ tay khác nhau.

Mình đeo thử bản 46mm thấy khá vừa tay, trong khi bản 41mm được thiết kế nữ tính sẽ phù hợp với các chị em gái.
Bản 46mm có màn hình AMOLED 1,43 inch, độ phân giải 466x466 pixel, tương đương 326ppi; pin 14 ngày. Trong khi mẫu nhỏ hơn có kích thước màn hình 1,32 inch, 466x466 pixel, tương đương 352 ppi; pin 7 ngày.

Các máy đều hỗ trợ hơn 200 khoá học tập luyện có sẵn. Chúng cũng có các tính năng mới như TruSeen 5.5+ theo dõi nhịp tim, TruSleep 3.0 theo dõi giấc ngủ, TruRelax theo dõi căng thẳng.

Cả hai sản phẩm đều kết nối được với Android và iOS, có hỗ trợ gọi thoại Bluetooth và trả lời tin nhắn nhanh.

Hiện chưa rõ thời gian chính xác mở bán sản phẩm và giá của từng phiên bản.

Huawei Watch GT 4 ra mắt, pin tốt hơn, cải thiện đo sức khoẻ

Huawei Watch GT4 có hai lựa chọn kích thước màn hình 41mm và 46mm, nâng cấp công nghệ TruSeen 5.5+, bộ cảm biến mới và thuật toán mới. Theo GSMArena, phiên bản 46mm sẽ có thời lượng pin 14 ngày, bản 41mm pin 7 ngày, có cùng mức giá 250 euro.
tinhte.vn
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn huawei làm smartwatch nó đỉnh thật, giá cao thật đấy nhưng đáng, chả bù cho Galaxy watch vừa lởm, pin vừa yếu mà giá cũng cao.
Rất đáng buồn cho người dân VN phải mua Galaxy watch.
Mình thì ngoài apple watch chỉ mua Huawei, ít tiền hơn thì Xiaomi. Hết
maibook
TÍCH CỰC
10 tháng
@tinhdg Đâu? Cho xem bộ sưu tập đi nào thằng đầu tôm.
@maibook Ko nên khoe khoang bạn ơi
@tinhdg Chắc đang nói đồ chơi trẻ con apple watch
@Khoa81 M lại xl
Huawei thiết kế phần cứng rất đẹp.
Riêng mặt đồng hồ cơ thì Samsung Watch vẫn mượt hơn, không bị giật quartz như Huawei/Xiaomi vv. Tiếc là Sam ko sync đc với iPhone.
Sài gt3 46mm, giờ đang sài Gt3 pro quá đẹp pin trâu và đang kết e Watch 4 pro hơn mà giá cao, Huawei làm đồng hồ đẹp
@Phùng Sang Watch gr3 pro dc rồi đó, ham thế😅😅 mình em gt3 42 cbi nghẻo rồi
Thiết bị đeo của Huawei thì khỏi bàn nhiều
Đồng hồ Huawei thiết kế quá đẹp , vừa thẩm mĩ lại vừa smart ,pin lại trâu không như mấy con apple watch nhìn ẻo lả lại còn pin hẻo lả .Chán
Huawei mãi ko có cái đồng hồ tròn 42mm nào cho nam cả. Tay mình bé 16cm đeo 46mm trông oversize quá, đi thể thao thì hợp chứ đeo hằng ngày bị to quá. Các bản 42mm thì thiết kế lại quá nữ tính
@cadenlid Làm quả Gt3 ceramic bản đen 43 mm quá đẹp quá nam tính mỗi tội giá hơi cao tý ấy bác
@cadenlid cổ tay 16 đeo 46 gì mà to, nó đẹp luôn đấy
@duvandong Đúng rồi hôm đi viện mình dùng gt3 42 mà có ông bạn gt2 46 cũng k to là bao
Nhìn đẹp á
Smartwatch mặt tròn nhìn đúng phèn
@sốt-rét-và-sốt-xuất-huyết-2023 Tam giác mới ko phèn ha
@hoanglong213 Mặt vuông nhé 😁
@sốt-rét-và-sốt-xuất-huyết-2023 Hình đầu khấc như mặt bạn chắc mới ko phèn, kakakaka
Bạn chủ thớt này PR tùm lum. Riết rồi chẳng biết nên xài hàng hãng cao cấp như suunto garmin hay garmin Apple?
Muốn đồng hồ đo.đc huyết áp cơ
Sỹ Nam
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Đang xài GT1 4 nam rôi. Rất hài lòng. Chỉ cần thay dây là như đồng hồ mới 🤣🤣
h734
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Anh em tỉnh táo lên. Các hãng họ đã phải tự nhận là các tính năng đo sk chỉ là tham khảo thôi, không có ý nghĩa y khoa đâu.

Cho nên ngon bổ rẻ thì huawei thật ;)
@h734 Đeo r mới thấy để xem h mới nhận thông báo xem có gấp k hoặc nghe đt khi tay đang bẩn/bận mới là chính. Mấy chức năng đo này nọ cho vui nếu k nghiêm túc theo 1 chu trình tập luyện thể thao 😂
Dr.Vein
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Mình dùng nhiều sw, nhưng khi qua Huawei thì ưng luôn.
Pin có 7 ngày mà đòi ăn được hãng A pin hẳn 10 ngày cơ
@tientran517 Pin thủ à 😆))
Vẫn đang dùng 2 đời GT2 và GT3 Pro của Huawei thật sự từ thiết kế đến chất liệu đã thấy nó quá ngon với giá tiền rồi.
@Duythanh95 Đẹp quá bác ơi, mấy con này mà mix cùng áo sơ mi công sở thì soang phải biết
@Chameleon. Được cái phối đồ dễ lắm bác ơi, thích thì thay dây không thì đồ nào cũng thấy hợp bởi kiểu nó classic
@Duythanh95 bản thép này giờ e thấy trên sàn k bán nữa bác nhỉ ?
@Duythanh95 Xài gì song 2 con thế bạn
Bực cái đo hông chính xác.
đã dùng qua gt3 pro titanium nói chung mượt nhưng k có google k cài thêm được gì mấy dùng ngán quá bán mua watch 5 pro khá hài lòng trừ phin k trâu bằng do chạy wear os

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019