TTBC23: mời chia sẻ lý do chọn sản phẩm công nghệ/mod trúng balo quà công nghệ

cuhiep
1/12/2023 16:40Phản hồi: 147
TTBC23: mời chia sẻ lý do chọn sản phẩm công nghệ/mod trúng balo quà công nghệ
Giờ mời anh em chơi trò chia sẻ với mọi người lý do anh em bình chọn sản phẩm/ dịch vụ công nghệ hay Mod trong danh sách ở Tinh tế bình chọn 2023. Bài chia sẻ hay và bài chia sẻ may mắn sẽ trúng được balo quà giá trị cao của ban tổ chức. Anh em có thể chia sẻ bằng text, hình, video trong bài của anh em.

Nội dung cơ bản:
  • Chia sẻ lý do chọn sản phẩm công nghệ, dịch vụ công nghệ hay Mod Tinh tế
  • Hình thức gửi bài: viết bài mới tại đây. Khi viết xong thì cmt link bào vào bài này.
  • Hạn cuối nộp bài: ngày 23:59 ngày 12/12/2023
  • Giải thưởng: 1 giải bài hay nhất do BTC chọn và 1 giải may mắn chọn ngẫu nhiên trong danh sách các bài tham gia.

Balo giải bài hay nhất gồm:

Ba lo giải bài may mắn nhất gồm:

Kết quả bốc thăm giải may mắn:
https://www.facebook.com/share/v/uV7HuPZXtGHLvemv/

facebook.com

ចូលទៅក្នុង Facebook ដើម្បីចាប់ផ្ដើមការចែករំលែក និងការតភ្ជាប់ជាមួយមិត្តភក្ដិ គ្រួសាររបស់អ្នក ព្រមទាំងមនុស្សដែលអ្នកស្គាល់។
facebook.com

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

Nhà tài trợ Tinh tế Bình chọn
147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Động táo mà ko có nổi 1 quả nào là sao
@tientran517 Có nhà tài trợ vàng, bạc, đồng, chì… còn kim cương
@hieunhaque Này chuyện tình cảm cá nhân hả bạn
Để ráng nặn vài dòng chia sẻ xem sao, vote thì cũng đã vote từ hôm qua 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Một ngày như mọi ngày đi làm về con 3 tuổi vợ đang bầu 7 tháng! Con ăn kẹo, mỳ tôm sống rơi vãi ra sàn đi đã thấy bẩn chân, đâu đó thấp thoáng mấy con kiến đang hùng hổ lao đến, vợ thì đang vừa đi tay trái vừa xoa bụng tay phải như đang giấu gì đó sau lưng miệng nói nhỏ:” ck về rồi à có mệt ko sàn nhà bẩn quá ck” ngó sau lưng vợ thấy thấp thoáng cái gì đó nhỏ và sáng bóng!
Lúc đó bạn mới đi làm về đau lưng uể oải bạn sẽ làm gì: cầm chổi lau hay dùng máy hút bụi cầm tay gom lưng để hút
Còn tôi chỉ cần nằm sofa khởi động em robot hút bụi và tận hưởng cuộc sống!
Đó là lý do tôi cần 1 em robot hút bụi!
Robot hút bụi gìn giữ hạnh phúc gia đình bảo vệ chính mình 😆))
@tipsitinh Đây là bài viết của e k copy nhặt ở đâu có thể viết nó hài đi cho vui nhưng là sự thật các bác ạ
Cười vô mặt
Rachels
TÍCH CỰC
8 tháng
Chọn s23ultra vì zoom 100x mặc dù trước giờ chỉ sài iphone. S23 ultra là con điện thoại android đầu tiên mình sài. Sau gần 1 năm sử dụng thì cảm giác rất là tuyệt vời. Vẫn sài xong xong iphone 14 và s23 ultra và đúng là bộ đôi huỷ duyệt...kkk
Chơi cổ
Này còn khó hơn vietlot nên nghỉ chơi cho khỏe.
Bài viết về robot của mình. https://tinhte.vn/thread/robot-hut-bui.3744120/
Lý do mình tham gia bình chọn TTBC2023: https://tinhte.vn/thread/ly-do-binh-chon-ttbc2023.3744113/
TraVoUu
TÍCH CỰC
8 tháng
Quà tới tấp
jacktruong
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Quà tài trợ lúc nào cũng ngon nha
cuongthi
TÍCH CỰC
8 tháng
Tui khoái asus