Trên tay túi da SEN Vision Pro và phụ kiện cần thiết

cuhiep
22/2/2024 14:27Phản hồi: 40
Trên tay túi da SEN Vision Pro và phụ kiện cần thiết
Anh em muốn mang Vision Pro đi du lịch hay đi đâu đó thì có thể bỏ nó vào trong balo, cốp xe, vali… nhưng anh em cần một cái túi để đựng nó và các phụ kiện để bảo đảm nó không bị trầy sứt, hư hại do va chạm với các vật dụng khác của anh em cũng như đảm bảo là các phụ kiện đi kèm với Vision Pro được sắp xếp ngăn nắp, không bị quên, lạc mất đồ…

Túi sa SEN Vision Pro sẽ có một ngăn chính, ngăn lớn nhất để Vision Pro và hai ngăn phụ kiện nhỏ hai bên. Hai ngăn nhỏ đó thì một ngăn để pin của Vision Pro và ngăn còn lại để các phụ kiện khác như dây cáp sạc nối dài, quai đeo đầu, khăn lau và có thể là một cục pin di động khác hoặc một adaptor sạc.

Túi SEN Vision Pro đúng như cái tên của nó sẽ có hình dạng một cái túi và có quai để anh em có thể đeo, xách khi cần. Và nếu anh em muốn đơn giản cũng có thể bỏ ví và điện thoại luôn vào trong túi và xách nó đi ra ngoài một cách gọn nhẹ nhất.

Túi da SEN Vision Pro được Khắc tên làm dựa trên Túi da cho tai nghe Hi-End và phụ kiện. Do tai nghe Hi-End thường đi chung với dây, Dac và máy phát nhạc nữa cho nên nó cũng cần đủ các ngăn.

Ngoài Vision Pro ra thì còn đựng thêm phụ kiện như tai nghe, pin di động, ví và điện thoại nếu cần.

Thiết kế phù hợp để có thể dễ dàng lấy Vision Pro ra hay bỏ vào. Trải nghiệm luôn là điều mà các sản phẩm SEN từ Khắc tên quan tâm.

Thực sự khó chịu với cái Eyes Sight của Apple. Nó Lệch quá lệch luôn.

Ngăn lớn để Vision Pro, hai ngăn nhỏ để phụ kiện.

Đây là hai ngăn nhỏ.

Quảng cáo

Tình trạng khi cho đầy đủ đồ gồm Vision Pro và phụ kiện.

Có nam châm hít để khóa túi lại.

Quai kẹp nách để mang đi hoặc để đeo pin khi sử dụng Vision Pro.
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TUAN_NATO
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Có thể mình làm dây đeo bản to hơn chút và dài hơn nam xài ko anh ah
Có túi cho Airpod Max không?
Chắc chủ tịch bán được vài cái là cùng, fan Vision Pro trên đây thì nhiều lắm nhưng….
@hoangthanhnt Mua về đựng cái khác cũng được mà.
@hoangthanhnt Ở đây nó là túi đựng vision nhưng quảng cáo chỗ khác nó có thể đựng ếch toy đc cơ mà có phải mỗi vision nhét vừa đâu
Mẫu đẹp, túi đẹp nhưng không có chống sốc bỏ con kính trăm củ vào đây không hoàn toàn yên tâm
sang_sone
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Apple Vision Pro phải xài túi Thái Công Interior Design Pro mới hợp và toát lên vẻ cao cấp
Cười vô mặt
Ma Hieu
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Ơ kìa cái núi...à cái túi 😎
Béo Lợn
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Bài giới thiệu sản phẩm mà không có link, không có giá, vào khacten search không ra, vậy biết mua ở đâu đây hả trời
phải để Thái Công thiết kế và làm ra thì mới xứng tầm với cái giá tiền bỏ ra mua cái kính này 😁
@응웬반캉 Nguyễn Khang thái công vào mình nghĩ mất giá trị cái kính luôn ấy chứ
256abc
ĐẠI BÀNG
5 tháng
mẫu túi ổn, có túi ipad là đẹp
Đem cái này ra ngoài để xài gì vậy
tuiyeupnno
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@huynguyen201289 Tưởng để flex thôi chứ bác =))
Làm cái túi đeo cho chị em luôn để bán được nhiều hơn
Dây thấy hơi mỏng, cướp nó giật sợ bay luôn cái dây
clifone
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Rất đẹp, xin kiểu túi dành cho nam với bạn nhé
thích lớp lót quá, màu sắc rất đẹp
Ttar Ng
TÍCH CỰC
5 tháng
Nhìn đeo ra đường như mấy con Alien ...
hơn trăm củ để cái túi này ổn k ta :v chứ va đập thì dễ đi quá. Để case chống sốc mới yên tâm đc
Mẫu nữ ở tinhte nhìn bình thường mà sao nhiều ông hay khen đẹp nhỉ, ra phố đi bộ hay mấy quán cafe nhiều vào để mở mang tầm mắt đi các bác ơi. Ngồi ở nhà lướt tt hoài ko tốt đâu =))))
@khavy.love97 nó còn tuỳ gu, nhưng quan trọng là ở ngoài thì không xuồng xã được, nhiều ông soi mói vô duyên tưởng vậy là hay
Screenshot 2024-02-23 at 11.25.10.png
@khavy.love97 động viên chứ bác, còn hơn để ct làm mẫu =))
Nhìn chất quá
Vote làm túi đeo chéo cho nam
Béo Lợn
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@thanh_satria Cũng đang định mua cái túi này về thay túi đeo chéo, nhưng thấy quai hơi ngắn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019