Phần mềm bản đồ Google Earth cho Android OS [update ver 7]

maitrungthuan
22/5/2010 8:9Phản hồi: 89
Phần mềm bản đồ Google Earth cho Android OS [update ver 7]

Google Earth là chương trình tiện ích nổi tiếng của Google, có thể giúp người sử dụng tìm địa điểm, các danh lam thắng cảnh với độ chính xác cao. Phiên bản trên Mobile cũng có đầy đủ chức năng như phiên bản dành cho PC trước đây, hỗ trợ xem bản đồ theo lớp, dạng 3D hay tìm kiếm bằng giọng nói. Các bạn tải Google Earth mới nhất dành cho Android tại đây.

Xem bản đồ 3D​
Xác định vị trí đang đứng và chức năng tìm kiếm bằng giọng nói​
Zoom đa điểm cùng với hỗ trợ xem bản đồ theo layers​
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Alexandria
ĐẠI BÀNG
14 năm
ÔI thanks bác, tìm mãi cuối cùng cũng ra. Em search bằng milestone thì báo là ko hổ trợ. Nhưng để thử file của bác đã
Mình cài trên i5700 nó ko chạy,hix
m` cung the, tai sao cai tren HTC Legend ma no cha chiu chay j ca, moi lan click la out ra home screen
EckChienBo
ĐẠI BÀNG
14 năm
G1 của mình cũng pị jống thế này 😁
chạy trên MS tuyệt vời, hic mình có thể ngắm cả thành phố khắp thế giới mà mình muốn (tất nhiên là trừ triều tiên ra rồi). khoái nhất là nó hiển thị 3D luôn. tuyệt, định vị cứ như trong phim tình báo, chạy từ vệ tinh xuống nhìn hơi bị phê.
Cái này hay hơn Gmap, load bản đồ nhanh, giao diện thân thiện, xem dạng 3D rất tốt, tối qua xem C1, dùng Earth xem Santiago Bernabeu y như thật vậy. Chia buồn cùng mấy bác dùng Legend
Oxi
CAO CẤP
14 năm
Nhảy qua đây rồi àh. Về Winmo mau....! hihi...
traichuoi83
ĐẠI BÀNG
14 năm
legend không chạy được chán quá
Alexandria
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mới test sơ sơ tối qua trên MS, chạy khá nhanh tuy nhiên chưa thử zụ 3D
sao mình dowloads về, giải nén ra không thấy cái file APK đâu cả các bạn.giúp mình vơicais này khoái lắm.
File down về là APK bạn à 😃 Có thể trình download của bạn ko có type file này nên nó cho thành zip chăng - bạn đổi đuôi file vậy 😃

Cao thủ WM sang nên anh chị em Android sướng nhé - thêm nhiều ứng dụng được Update thường xuyên 😁
Em mà cao thủ gì chị ơi, tiếc là không "theo bước" chị gái sang IP được. Hi, mỗi chị là nhiệt tình với anh em thôi, rảnh sang box Android tư vấn giúp anh em nha, em gà wa, còn chưa biết up ROM nữa
không phải pro ah, mình dowloads bằng điện thoại di động mà,cai file dowloads về là .txt, nhưng mà dowloads bằng máy tính ( mình vẫn dowloads bình thường các chương trình trước) thì là file.zip giải nén ra thì nó ko có file APK
AI ĐÓ GIÚP VỚI, VÌ MÌNH THÍCH CÁI NÀY LẮM LẮM
Bạn tải bằng điện thoại thì đổi đuôi txt thành apk nhé, trên PC thì đổi zip thành apk là được
trên PC mình đã bung zip ra, nhưng ko thấy file APK đâu cả,mình để cả cái zip đó vào máy đt, mình dùng unzip, rồi dùng unzar đều ko thấy apk đâu cả.thế như bạn hướng dẫn, làm thế nào đổi txt thành APK đc.hihi.mình gà lắm.
annihnvn
TÍCH CỰC
14 năm
Dùng chương trình file manager nào cũng rename được txt hay zip thành apk cả. Nó có phải file zip thật đâu mà bạn unzip. Chỉ việc đổi .txt thành .apk là xong, ko động gì tới mấy trình giải nén cả nhé. Quản lý files thì bạn thử Linda file manager chẳng hạn.

được rồi.thanks pro nhé, chụt chụt
Tại thấy bác post bài nhiều rùi, hết đất diễn nên bán xới qua đây thui 😁
Oxi
CAO CẤP
14 năm
Ko dám, ko dám! Mình cũng mới chơi Winmo thôi. Cao thủ như maitrungthuan thì ko thể ở mãi 1 nơi mà phải đá "pressing toàn sân" mới thỏa chí tang bồng được. Chúc bạn thành công!
honamktqd
TÍCH CỰC
14 năm
Mọi người dùng kèm với phần mềm GPS2Google Earth để lưu lại hành trình của mình trên Google Earth nhé. Hấp dẫn lắm đó
nhờ em mà các bác MS có một cao thủ đó, trước bác này còn định mon men sang IP kìa, e dụ mãi bác y mới chịu sang Android đó
Hihi, bác kevin là cao thủ chứ ai, mới sang box Android mà chém nhiệt tình quá, mà toàn chém đúng mới ác chứ. Em thì thành gà luộc cả con rồi bác ơi.
Kẻ tung người hứng kìa, ghét chưa? 😃
EckChienBo
ĐẠI BÀNG
14 năm
G1 đã up lên 2.1 sao vẫn k cài đc nhỉ?
Hihi, bác Hiệp ơi, lâu có bản 2.2 quá nhỉ. Anh em MS mong tin vui từ bác đấy
Pác ơi up lại cái apk khác đi. Cái này down về rùi setup ra thì nó báo bị lỗi pác ah...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019