Ối giời ơi.... Galaxy Tab giá 599 bảng bên UK

dutuan
5/10/2010 12:31Phản hồi: 13
599 bảng = 950$ = 18.8 triệu VND

Ối giời ơi, chờ đợi bao nhiêu lâu để nó cho cái giá phát khóc thế này.... Các cụ tư vấn xem giá ở Châu Á liệu có rẻ hơn ko? Chứ ko kiểu này cháu đi ôm em iPad của thằng SJ củ chuối mất 😔(

Link: http://www.t3.com/news/samsung-galaxy-tab-price-confirmed-599-99?=49673
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác lấy thông tin từ đâu thế :-s
binmsc
TÍCH CỰC
14 năm
Nếu đúng là như vậy, chắc về VN cũng trên 20M - một cái giá quá khủng, chắc chẳng ma nào thèm sờ tới cái GT này.
một cái giá quá khủng, chắc có ma của Samsung mới mua quá vậy mà đòi cạnh tranh với ipad, po tay với bác Samsung.
bantayden
TÍCH CỰC
14 năm
nghiên cứu mấy chú Archos đi là vừa................
gihieudeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bên Pháp là 699€, cũng ngang ngửa thoai 😁 Thôi về Archos cho nó lành
http://www.tinhte.vn/f151/samsung-galaxy-tab-se-co-gia-699a-o-phap-493696/#post5533773

P.S: Mấy bài về Galaxy Tab, ko biết post ở bên khu Điện thoại Android hay Máy tính Android nhỉ?
haxlidinh
ĐẠI BÀNG
14 năm
các bác cho em biết thêm và con archos mà các bác đang nhắc đến với? Dạo này bận quá nên em ít theo dõi thông tin thị trường. Có phải Archos đang cho ra 1 con tablet để thay thế Archos 5 và Archos 7 ko? Cảm ơn ạ.
Giá dã man con ngan thế này vào VN mà ko có subsidize của nhà mạng như iPhone thì chắc em cũng nghỉ chơi với em này luôn. Phải nói là SS hơi bị tham lam và tự tin quá mức.

Tuy nó hơn iPad về camera, USB. Nhưng xin lỗi chứ 2 cái camera dành cho điện thoại rẻ òm (sau 10 năm sx hàng loạt).

Hơn nữa, khi ng ta mua iPhone và iPad, thì phải đến 1 nửa giá là vào những tiện ích và dịch vụ khách hàng online mà Apple bỏ công sức xây dựng và duy trì. Chính vì thế Apple mới cho ra ít sản phẩm và chăm chút bọn nó tỉ mẩn. Còn ông SS lâu nay chạy đua vũ trang, tung hàng loạt sản phẩm ào ào chứ chăm sóc được mấy, xây dựng đc mấy tí kho ứng dụng? Hiện giờ ông còn dùng luôn cái Android (miễn phí), cố rặn ra vài cái apps cài sẵn như Media Hub với chả húp húp gì đấy... Ai biết đc ông sẽ support đc đến đâu trên kho ứng dụng.

Vì thế mua sp của SS chỉ là mua hardware thôi, chứ ông tính giá trên trời thế này thì bố ai mua . Cứ nhìn mấy con điện thoại hầm hố của SS ra nhanh và mất giá cũng nhanh như thế nào thì rõ.

Em lúc đầu máu con này vì kính cỡ và cái chính là Android, định mua về tự mày mò lập trình các ứng dụng cho công việc của mình. Nhưng giá cứ kiểu cắt cổ thế này thì em mua vàng mã về cúng cho nó ế và sụt giá cho mau .

Còn không thì táng iPhone 4 cho nó rẻ.
biết ngay mà lại :cold: chắc dăm bữa nửa tháng nữa giá còn xuống thấp , mời các bác theo dõi thêm ...:cold:
với giá này thì SS ế chỏng gọng , cũng thích lắm nhưng preorder Archos lành hơn
bác lấy thông tin từ đâu thế :-s
với giá này thì SS ế chỏng gọng==> Nhất trí bác ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019