Đã có Vietnam3.0 trên siêu phẩm N8!

vili07
26/11/2010 4:35Phản hồi: 9
Với tiêu chí không bao giờ dừng lại và luôn mong muốn khám phá những chân trời mới trong thế giới điện thoại di động bao la. DiaDiem.com với ứng dụng Vietnam3.0 đã từng mang đến cho các bạn những trải nghiệm thú vị với những tiện ích giải trí, thông tin thị trường mà bất cứ ai cũng cần trong cuộc sống ngày nay.
Không dừng lại ở đó, sau một thời gian tìm hiểu và nghiên cứu, chúng tôi tự hào mang đến cho các bạn-những người đang sởi hiểu siêu phẩm Nokia N8
Ở phiên bản này, trước hết chúng tôi xin giới thiệu với các bạn chức năng tin tức và Check-In. Trong thời gian sắp tới, sẽ có thêm nhiều chức năng thú vị nữa, và chúng tôi muốn hỏi các bạn giống như ở các phiên bản dành cho các dòng điện thoại khác rằng:
“Các bạn cần gì ở ứng dụng này? Hãy trải nghiệm và nói cho chúng tôi biết!”
Các bạn vào link này xem một số hình ảnh nhé:
http://www.two.vn/profiles/Photos.aspx?aID=1153&mid=16390
(Có thể chạy được trên dòng Symbian S60 5th, như N97, 5800,...)
Link dơnload: http://download.diadiem.com
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko hiểu ông này nói cái gì? bản đồ hay là cái gì ?
Tiếc là kô có N8 ở đây để thử. Mai sẽ thử :Đ
Vietnam 3.0 mới đang hỗ trợ thuê bao Vinaphone và Mobifone phải không các bác?
vili07
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình chưa hiểu lắm về câu hỏi của bạn. Bạn có thể nói rõ hơn không?
tarzanvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã test trên N8,nghe nhạc online tôt,không bị đứng so với bản cũ, ngoài ra không thấy gì khác biệt, phần tìm địa điểm không thấy gì khi điền số phone như phiên bản trên iphone,và phần đọc tin tức thì không có chỉnh font chữ to nhỏ như phiên bản trên windown mobile
vili07
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cám ơn bạn đã góp ý. Như đã nói ở trên, trong thời gian tới sẽ có một bản hoàn chỉnh dành cho N8. Chúng tôi rất mong các bạn góp ý và cho chúng tôi biết các bạn cần gì, chúng tôi sẽ cố gắng đáp ứng nhu cầu của mọi người.
Vậy là chúng ta nên đợi........
chimto999
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko cài được trên N8, sao vậy nhỉ....?
tarzanvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cài tốt mà,bạn vào trang chủ của nó down rồi chuyển qua dt đi ,hoặc bạn có thể vào website của mình bằng điện thoại,vào mục download mình có để sẵn ,tên phần mềm là phần mền địa điểm cho N8

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019