Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cần giúp đỡ thư viện nhạc E71 !

bep1102
28/5/2011 11:31Phản hồi: 24
Các bác giúp hộ em với , con E71 của em k cập nhật được thư viện nhac , trong thẻ có nhạc mà vào phần nghe nhạc em cập nhật nó cứ chạy và k tìm được bài nào cả , em đã bỏ vào phần clip âm thanh và ở ngoài cũng k tìm được , còn vào phần quản lý tập tin vần nghe được ạ , em đã mang ra hàng và up fw mới nhất và ông thợ bảo bị hỏng phần cứng , lên em cũng k sửa nữa có anh em nào có kinh nghiệm giúp đỡ em với tks !
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thợ ở đâu mà vớ vẩn vậy? Ông ta nói láo đó.
Bạn format lại cái thẻ nhớ đi rồi cop file .mp3 theo đường dẫn như sau nhé!
E/sound clips/digital soulds/file .mp3
Vậy bạn nhé!
Good luck! 😃
cảm ơn bác nhiều quá :x em đã thành công :X
Hihi... Chúc mừng bạn! 😃
Mai bạn ra vả vào mồm ông chủ tiệm đt hộ mình nhé! :p
Bọn này láo toét lắm... Động tí dọa khách để moi tiền thôi.
sr bác nhé! Nhắc đến bọn sửa đt e ức lắm..... 😔
@linhthuy1996 làm thế nào vậy linhthuy có thể tư ván thêm được cách nhạn thẻ cho e71 không cảm ơn
con e71 mình để nhạc ở thư mục nào nó cũng load dc hết,trường hợp bác chủ hơi lạ :p
Thế bác linhthuy bắt bệnh máy mình xem bị sao nhé . Phần nghe nhạc chỉ cập nhật hết 1 thư mục trong e/sould/digital/... . 1 thư mục cập nhật chỉ được mấy bài . Đã format lại thẻ nhớ . Chạy laị FW mà cũng vẫn chỉ cập nhật như vậy . chữa đc bệnh này thỳ cảm ơn nhìu . Hì 😁
Hehe... Bệnh máy bác nên up FW bằng phoenix. Trước khi up nên 4mat 4 ngón cho sạch.
Sau khi up xong mà ko cải thiện đc tình hình thì bác nên dùng ttpod thay thế cái nghe nhạc mặc định( âm trung thực chuẩn ko phải chỉnh😃 )
Nếu vẫn ko đc thì bác dùng cái coreplayer mà nghe nhạc :D
Nếu dùng coreplayer mà ko quét đc hết thì.... Bác đem đầu e đi mà chặt :D :D
thế... "bác" linhthuy ơi, mình có thể tạo playlist ở ttop như ở window media file ko nhỉ :p
bữa trc em có cài ttpod 1 lần sau gỡ ra rồi nhưng hình như là dc đó nhị ka
mình vẫn để fw 501 . Chưa muốn up . Còn đâu vẫn 4mat 4 ngón song chaỵ laị = phonix . cài ttpod chạy rầm rầm . Nhưng vẫn thick phần nghe nhạc mặc định cuả máy hơn . Hj
Nên up lên FW 510 đi bạn. Theo mình thấy FW này có thời lượng sử dụng pin hơn FW trước và đèn flash có vẻ sáng hơn (theo cảm nhận của mình). Đồng ý với bạn là trình nghe nhạc mặc định vẫn thấy hay hơn TTPOD, TTPOD ở đây lợi thế hơn là nó có giao diện bắt mắt và có nhiều tùy chỉnh song bên cạnh đó là nó ngốn pin hơn nhiều so với trình nghe nhạc mặc định của máy. Cái này tùy từng sở thích của mỗi người thôi.
cu.em
TÍCH CỰC
13 năm
510 đã có tiếng việt chưa các bác?
Có tiếng việt mà 😃............
Bác ơi máy em do thẻ nhớ thì phải , em lấy thẻ của máy khác lắp vào lại cập nhật được 😔 còn cái thẻ kia thì cập nhật k đủ số bài rồi còn vào nghe k chỉnh được âm thanh bác ạ , lên em đã thay cho em nó cái thẻ mới 😃
cu.em
TÍCH CỰC
13 năm
đấy, mìg qên k tìm trong 4rum :p
uh! Thẻ nhớ cũng quyết định đến chất lượng của file đó bác ah. Có điều kiện thì nên đổi. Thẻ class2 trở lên dùng cho ngon bác ah! 😃
máy mình cũng bị lỗi thẻ nhớ hay sao ấy. Mình mượn thẻ cuả ông anh lắp vào thỳ cập nhật hết nhạc vứt trong Sounds . Thẻ 4gb mua ở tgdd . đổi cái khác thỳ phí . Hổng být có đc bảo hành không nhỉ . 😁
Hihi.. Cứ đi đổi xem? dù đc hay ko thì cũng có đc câu trả lời 😃
chẳng být nữa . Hôm naò về qua tgdd vào hỏi chơi chơi trêu mấy ẻm ở đóa cũng đc. Có tiền thỳ cố sút cái 4gb # zậy .
tại sao e71 không cập nhạc được từ thẻ nhớ? vào thẻ dữ liệu vẫn có, nhưng refresh music player vẫn không thấy mấy bài mới cop vào....
mọi người giúo với ................
bác linhthuy1996 giúp với ........!
Cái này thì bạn nên up lại FW bằng phoenix.lâu lâu máy ai chẳng bị như thế không riêng gì máy của bạn đâu.chắc ăn hơn nữa thì 4mat luôn cả thẻ nhớ.cái bệnh này dễ chữa nhất mà
pekoj123
ĐẠI BÀNG
12 năm
con e71 của e cứ mỗi lần cập nhật nhạc mp3 là nó lại lôi hết mấy cái file ghi âm ra rồi cho vô list nhạc luôn, làm mỗi lần nghe nhạc là phải nghe luôn mấy file đó. bác nào có cách giúp e chỉ cập nhật file mp3 thôi không?
các bác cho e hoi với? con e71 của e! khi cập nhật nhạc thì nó bảo thư viện bị lỗi!! lúc thì được lúc thì lỗi! khi bắn nhạc qua bluetooth thì toàn bị báo là bài lỗi thôi!! mong các bác giúp đỡ!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019