Truy tìm technology83 chuyên gia về công nghệ !

reveton
11/7/2011 8:1Phản hồi: 81
Mọi người cho thêm thông tin về thằng này, kèm theo địa chỉ, một số thông tin về nó. Chẳng nhẽ tất cả anh em không làm gì được nó. chúng ta cần lột trần bộ mặt của chuyên gia công nghệ này ra.
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

admin. mod có thể xem IP của nó mà. Từ IP là ra cả nơi trú ẩn......hehehe
rockbuon84
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tech nó sống lang thang...không gia đình...khó tìm lắm ae ah
Leonids178
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tự nhiên lại thành nổi tiếng, chúc mừng Tếch, bạn thật là vãi chưởng =))
RIM
CAO CẤP
13 năm
Kệ người ta, diễn đàn tự do ngôn luận mà! 😷
tìm đi mọi ng, e đập nó 1 trận
chủ đề HOT nhất trong tuần!:eek:
diễn đàn riết rồi giống cái chợ ._.
rãnh quá đi thôi! có anh nào muốn tìm em k ah?
xàm lồn quá bạn, nếu k có việc j làm thì lượn đi cho nước nó trong
Bác Simphattai chắc là dân chơi xe và buôn các loại xe phân khối lớn cho các loại xe tay ga được thịnh hàng gắn biển số đẹp nên bác ấy ngỏ lời thách thức các bác đấy, thấy show mấy con moto phân khối lớn. Nên bác ta bảo đi xe nào đến cũng chiều.
Kiếm cái quảng cáo hút hầm cầu bằng mồm đó chính là tech đó.
biết mỗi cái nik của nó thì chỉ có cách nhờ mod truy theo địa chỉ IP thôi!...
thanhmc
TÍCH CỰC
13 năm
hic vấn đề gì vậy mấy bác hổng hểu gì hết đó
Dễ hiểu thôi, qua đọc các bài của Tech (đọc 3 bài khá cũ, 3 bài cũ vừa và 3 bài mới đây của nó) là hiểu chủ topic nói về 1 kẻ :

- Vừa ngu vừa bảo thủ
- Cãi chày cãi cối , lý sự cùn
- Tự kiêu vãi đái
- Lải nhải như bò nhai cỏ (bò nhai 3 lần cũng nuốt, nó thì nôn ra nôn vào mãi mấy từ fi với bxc , cộng nghệ hiện đai.......
- Ko ai , hoặc cực hiếm người nào cùng tiếng nói với nó
chẳng cần bít bác simphattai là buôn xe hay bán xe này nọ hết vô diển dàn thấy nói ko đúng cứ chém việc j đâu mà phải xoắn
cùi bắp . 243 tôn đản, em tuyệt đối k chửi lộn, từ văn minh lịch sự, đến giang hồ gốc, minh đều có thể tiếp, k hề kiếm chuyện với bất kì ai. nhưng tuyệt đối k tiếp cùi bắp cho mình là vip! thân!
ôi vl quá nhỉ, mày đéo phải nói nhiều, tuổi lồn àh, mày nói mày đéo kiếm chuyện, chứ mày vào đây mày nói cc j thế?
mày jam khẳng định mày đọc hết mấy box này chưa mà mày lên tiếng. đéo biết thì dựa cột mà nghe ngta nói, còn đéo biết mà đứng le te cái mồm
đéo rõ mô tê j hết mà phán như thánh ỉa trong oi.vkl
vậy thì biến mẹ mày đi
Đã nói là chúng em sợ bác rồi mà, bác dữ quá, đẳng cấp quá, kiếm hiệp quá, 5 thằng trực chiến nhà bác + với mõm chó như bác cũng dữ quá, tụi em ớn quá, ko dám qua đâu, được chưa? Biến mẹ đi bác!
Mày nói nhiều làm gì,kêu bạn mày tới test xe đi. Mấy thằng đi xe ghẻ Nou LX tụi bây đừng có bố láo lên mặt chê người khác ngu cổ hủ này nọ trong đó có ba mẹ bà con họ hàng tụi bây đấy mấy thằng ngu ah
mày chê xe tụi tao mà, có đứa bạn nào của tao lăn tăn về chuyện xe cộ đâu, chỉ có thằng mặt lồn mày bố láo lên mặt người khác thôi con ạh.thằng nào hay dùng từ cổ hủ, lạc hậu nhỉ, mày nói ra 2 từ này mà đéo biết ngượng hả con.
tao nói ra câu này có lẽ người khác sẽ nghĩ là tao khinh người này nọ, nhưng đối với 1 thằng như mày thì tao vẫn phải nói
hạng như mày đéo có xe thì rõ mõm lại đi con. đéo biết con cặc j mà ngồi phán như thánh.mày nói đc sao đéo jam chứng mình đi con
mày nói AB ngon hơn thì mình cứ test đi 1 buổi, tao biết mày lì, nên cho dù có nói thế nào thì mặt mày vẫn cứ trơ trơ ra thế thôi, bởi vì lý thuyết của mày nhiều quá mà, giờ đến lúc sống với thực tiễn rồi, nếu mày là 1 thằng đàn ông thì bước ra nhá, đừng có rúc trên này rồi nói những j mà google có rồi vào đây mà chém. đừng biến mình thành đàn bà tech àh, ngta xem thường mày quá rồi đấy
Có bác nào muốn tìm con bé trong avar of em không? Keke.
xinh thì mới tìm chứ, bé trong ava của bác bt thui ;))
thằng bệnh ấy chủ thớt tìm đc nó nhắn tin em với😆
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
buồn quá
ở ngoài hà nội ko được giao lưu với anh em
chán vkl
bác simphattai có ra hà nội đến số 281 tây sơn chơi nha
ah mà nhớ mang theo đông người chứ vài ba người thi ko ăn thua mấy ^^
( chém tí cho vui, con ai thích thử thì cũng cứ quá ạ)
bác này nói hay😆 em đang ở HN hôm nào em muốn chết em ghé nhà bác😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019