Adobe Photoshop Express trên Lumia cao cấp: hổ thêm cánh

cuhiep
2/8/2014 10:32Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này kết hợp với nokia creative > 🆒
có xóa hậu cảnh ko ae,mò hoài ko ra.có ai biết phần mềm chỉnh sửa ok mà có xóa hậu cảnh ko.
hình như photoshop ko có thì phải
minhvk243
ĐẠI BÀNG
10 năm
vũng tàu trên ip5 qa photoshop express :v
Đây là ứng dụng miễn phí nhưng anh em muốn dùng tất cả các chứng năng thì phải mua thêm ( in app purchase). Trong đó phần mua tính năng Noise Reduce giá 5usd là rất quan trọng và đáng mua. Phần mua hiệu ứng màu trị giá 3usd là không cần thiết. Mình đã mua cả hai và khuyên các bạn đừng bỏ 3usd để mua cái gói hiệu ứng màu.

sao ko bán bản full 50 đô mẹ cho rùi
mua lẻ 5 đo làm gì
thecat
ĐẠI BÀNG
10 năm
tính năng noise reduce rất đáng tiền..mình rất hài lòng!!
mrcake
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang dùng và rất hài lòng. Lúc trước cứ phải đưa hình sang Android hoặc PC xử lý rồi mới dùng 😁
thanhlongau
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hết giờ làm về nhé.Khi khác lại nc với Fan WP nhé.Chỉ buồn cười cái là những thứ này làm ra để phục vụ mình mà thấy mấy bạn này là Fan lọ với chai làm gì, khổ.Bye
@thanhlongau Cái thứ thể loại đi làm còn bày đặt lên diễn đàn cãi nhau, còn vạch lưng ra cho thiên hạ cười vào, thiệt đúng là buồn cười cho cái sự "đi làm". Cho phép cười vào mặt một cái nhé bạn =))))))
manhma
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanhlongau Đã đọc hết cmt của bạn. Chẳng biết bạn giỏi giang giàu có gì, nhưng lên diễn đàn mà " như c" này nọ là chẳng ưng tẹo nào rồi. Cái gì b cũng nói được à nha.
Mà cá nhân mình thấy, tuỳ kinh tế từng người mà sắm phone hợp lý. 520 ngon trong tầm gía rồi ... ok chưa. Ai cũng muốn sắm lúa mì sexy, nhưng k có money thì cạp đất mà tốt nhé.
Thứ 2: Mình nghĩ máy cùi như bạn nói... mà chụp được ảnh đẹp, ảnh khủng... dù dùng cách nào, lens nào, phụ kiện nào, sáng tạo bằng tài năng thì tuyệt vời...
Hơn kiểu cầm dslr mà chụp thua mặt nào đó photography mobile phone. Chứ cầm máy hàng chục củ chụp k thấy ưng bằng mấy con cùi bắp hơn, nhục bỏ mịa.
Bác hiệp có thêm em bé nữa ah!
thôi đừng quote thánh này nữa, lại như có thánh cuồng IOS future_it hay thánh gì cuồng S2 fight_rage gì gì 1 cân 100 giờ, đội này rảnh lắm 😁 thánh này chắc cuồng phán 😕
Ý là hình được xử lý đẹp hơn bản gốc nhưng màu sắc trung thực như ở ngoài ko?:rolleyes:
Đâu có quản lý ảnh đâu mà đặt là Lightroom hả bác ơi
DieuTuAn
TÍCH CỰC
10 năm
Cái này so với Pixlr Express của Autodesk thế nào nhỉ các bác?
Thế giờ bảo máy ảnh compact chụp đẹp hơn đt thì chắc các bác lại lôi con compact cũ mèm, cảm biến 1/mấy trăm ra so bảo compact chụp tệ quá @@" Đúng là lưỡi không xương.
KuTom1
CAO CẤP
10 năm
Chúc mừng Window phone! Tiếc cho Nokia 808 Pureview chả có nhiều phần mềm, cứ chụp là chụp. Được cái ảnh đẹp phết!
PS: Không biết anh chàng cắt tọc nghĩ gì?
Photoshop Express có trên Lumia thôi àh các thánh..IOS Android có ko??
@kyoshiro3000 Phần mềm Adobe Photoshop Express cũng có trên Android / iOS. Tất cả đều free, riêng 2 tính năng Reduce Noise và Defog, muốn xài thì phải mua.
Khienpham
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đã đẹp nay càng đẹp hơn
thanhlongau
ĐẠI BÀNG
10 năm
Gớm nhỉ mấy fan cuồng wp s tiếp đi nào.động phải cc kinh quá.
totalhn
TÍCH CỰC
10 năm
@thanhlongau Đã bye rồi mà vẫn còn lưu luyến thế
Vong chưa siêu thoát được à 😃
thanhlongau
ĐẠI BÀNG
10 năm
@totalhn Ko còn đang ở với m mày xong mới đi được
totalhn
TÍCH CỰC
10 năm
@thanhlongau Mày thì làm được trò trống j mà tỏ vẻ thế vong

Vào đây để người ta chửi hội đồng mới khoái à

Tháng cô hồn tranh thủ đi mà nhặt gạo đi vong à 🆒
thanhlongau
ĐẠI BÀNG
10 năm
@totalhn Uhm cứ cho cái con m mày ăn ít gạo đi rồi t ăn nhé.hôm nay ra đường dặm phải c rồi
@thanhlongau chúc mừng bác trl thành thánh cải và gato bang chủ... Rất cuồng wp nhưng luôn tôn trọng cái hay của từng hđh và lịch sự với fan chân chính của hđh riêng. Chứ cỡ bác thì làm ơn ra giùm biết nhục thì sau này đừng vô wp mà nói tào lao cho chúng nó cười vào mặt
Cafe tinhte có nhận up rom đt ko nhỉ mình có con lg gpro muốn up lên 4.4
stockplayer
ĐẠI BÀNG
10 năm
quan trọng là mẫu đẹp keke 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119