anh em bớt lăn tăn về pin khi cấm sạc xài rồi nhé !!!

21/10/2020 14:48Phản hồi: 17
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ý là MacOS tự optimize thời gian sạc pin tương tự iOS hả bạn ?
Winn Phan
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hoangphi1650 Optimize nó có lâu rồi, giờ nó hiển thị lên cho rõ ràng thôi. Chứ iOS có sau
@ßeer Phan ý là nó hiện lên thì anh em yên tâm hơn. vì thấy nhiều bài viếc về việc anh em bàn luận về cấm sạc khi sử dụng macbook. và mình thấy big sur nó có nhiều điểm hiển thị chi tiết
Hay nh
sockwave
TÍCH CỰC
4 năm
cái này là gì vậy bạn
@sockwave lên big sur mình thấy nó báo vậy đăng lên cho vui đó mà. cấm sạc xài macbook nó tối ưu để ít ảnh hưởng đến tuổi thọ pin ấy mà bạn
sockwave
TÍCH CỰC
4 năm
@thanhtannguyen0194 ủa big sur ra chưa bạn? sao mình vẫn báo là catalina thôi nhỉ?
@sockwave bản beta thôi bạn. mình beta 10. vì mac mình 2020 ko xuống được mà catalina nóng quá chịu ko nổi nên lên beta luôn. bạn ko có nhu cầu thì đợi bản chính thức nhé
@thanhtannguyen0194 Cho hỏi có bị lỗi không xem dược youtube trên safari không?
@Đoàn Xuân Nhựt em lên hiện vẫn ko thấy lỗi gì ak bác. hay là mục đích sủ dụng của em nó ko phát hiện ra lỗi như mọi người. e thấy nó mượt và mát hơn catalina youtube xem bình thường ạ
beeP970
TÍCH CỰC
4 năm
Cái này cũng hên xui, mới thấy topic của bạn nào cày cắm 24/24 đời 2019 mới đây bị chai pin luôn, trước cũng yên tâm vụ mạch tự bảo vệ, nhưng thấy nhiều ae bị cũng hơi ớn
Bác vào được cái FB Messenger kia à, em tải xuống đăng nhập ko thể nào qua nổi bước bảo mật 2 lớp, xong tí bị khoá tài khoản 😆)
@light_dark_91 mình xài bình thường mà bác. e cài xong đăng nhập noa chuyển qua fb trình duyệt web để đăng nhập ak
VoiiRung02
TÍCH CỰC
3 năm
Catalina của mình chưa thấy hiển thị. Bác sử dụng version mới nhất à?
@VoiiRung02 mình xài bigsur ak bạn
R.O.G.er
TÍCH CỰC
3 năm
"cắm sạc"
mà cái vấn đề pin này ai đâu mà quan tâm chi nữa, 2020 xài thì cứ cắm bt, không thì rút ra, chả vđ gì mà ông nào bà nào cũng rối lên =))))
@R.O.G.er 😅😅 thì phải hiện rõ vậy mấy ông bà mới bớt rối anh à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019