Apple phát hành iOS 13.4.1 chính thức, mời anh em lên luôn

Mikeknowsme
7/4/2020 17:41Phản hồi: 363
363 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Felicidad
TÍCH CỰC
4 năm
Lên thôi bản này nó vá cho ios 13.4 lỗi facetime mà @@
Chippi_b8
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đã lên. Apple làm nhanh vl, có lỗi là fix liền tay ❤️
Ủa mới đây mà có bản cập nhật nhỏ tiếp ha , thôi để từ từ hãy lên
Có vẻ update hơi nhiều
Đang kép về để up
Đang beta 13.4.5 luôn rồi. Thôi đợi 14 rồi lên luôn nhỉ.
Cảm ơn bác! 😃
Lên ngay
Ngon lành
Bảo_Phạm
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đợi 14 lên luôn thể, giờ cứ ở yên 13.3 vì thấy pin tốt + ít lỗi
Chờ anh em phít bách 😃
Em có con garmin 935, Bluetooth chập chờn lúc hiện thông báo lúc không. Hy vọng là hết lỗi
@lien_op Em garmin mình 245M k kết nối được, 13.3 tìm k thấy thiết bị luôn bác
Đang 13.4 rồi nên chả ngại gì mà ko lên tiếp nữa. Quất thôi
Thai_Vision
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đang ở 13.3.1 thấy ổn định và hóng tiếp.
Khanh_Ichi
TÍCH CỰC
4 năm
Uầy lỗi gì mà k thấy liên quan lắm nhỉ
Fs764119
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có bác nào dùng g7 cập nhật rồi cho m xin ý kiến đc ko , nghe mỗi ng một ý làm m hoang mang ( hôm nọ ko biết để chế độ tự động cập nhật sáng dây đã thấy e mặc áo mới ,lại đúng mấy hôm sau dịch ko xuống đc giờ dùng con chuột logitech m337 thấy hay giật quá ) ah tiện e hỏi chút. Hôm lên 13.4 apple chưa khoá m xuống có ảnh hưởng gì ko tại dạo này ở qua ra mấy bác thợ bảo ko xuống đc,apple chưa kháo vẫn xuống đc mà thì ông ấy nói ko đảm bảo xuống có lỗi ko
Felicidad
TÍCH CỰC
4 năm
@Fs764119 App chưa khoá xuống vô tư chẳng sợ có lỗi j hết bác nhé
Fs764119
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Felicidad Cảm ơn bạn ,vậy m chịu thua mấy ông thợ quê m . Hôm đó nghe mấy ông ấy nói kiểu tinh tướng khó chịu ( apple update rồi làm gì có ai xuống đc , hôm đó ngày 29/3 m gọi bên kỹ thuật c.hàng ma mua nói chưa khoá xuống đc, m lại ko có máy tính nên ra quán nghe kiểu nói đó , mà mấy ch đó lớn nhất nhì thị trấn chứ.
Felicidad
TÍCH CỰC
4 năm
@Fs764119 Vâng bác nếu sau này bác muốn xuống mấy quán ở chỗ bác họ không biết thì bác mượn nhờ ai bạn bè ng nhà tải itunes về cắm vào xuống vô tư mà xuống hay lên bằng itunes rất sạch và tốt cho máy để hết lỗi vặt khi bác sử dụng máy ạ
Fs764119
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Felicidad M 10 năm mới về quê hỏi mấy đưa thì lại đang ở hà nội mới nghe ông thợ phán vậy nên cũng hoang mang , hiện máy m dùng thì bt nhưng dung chuột logitech m337 thì hay bị giật ko như lúc chưa lên . Rút kn lần sau vậy , cảm ơn b
bachang91
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vừa cập nhật lên, thử trải nghiệm xem sao
k len dc k
Wankary
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vừa lên xong tức thì 😃
Fs764119
ĐẠI BÀNG
4 năm
@wankary Thấy sao b
MiFu
Trứng
4 năm
@wankary Ổn không nhỉ?
Wankary
ĐẠI BÀNG
4 năm
@MiFu Sáng giờ chưa rảnh vọc vạch gì hết bạn ơi
Có bác nào bị lỗi bàn phím không ạ? Em bị lỗi thi thoảng bàn phím đơ và không thể gõ được tiếng Việt. Bàn phím đang gõ tự dưng đơ, lúc sau sẽ hiện 1 loạt kí tự mà mình đã gõ trước đó. 😔(( em bị từ hồi lên 13.2 luôn ạ
P/s: em đã sửa lại bằng cách nghỉ chơi với bàn phím mặc định rồi. Tải bàn phím Gbroad về thấy ngon hơn hẳn. Quá buồn cjo ios, ngày càng lởm :((
@binhminhhp91 đúng là bàn phím tiếng Việt quá tệ, mình thì tắt luôn cái bàn phím tiếng Anh thì thấy đỡ hơn, nhưng lâu lâu vẫn lỗi. có lẽ là do chế độ đoán từ nó làm lỗi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019