Autodesk Autocad phiên bản dành cho MacOS lộ diện

vuhai6
23/5/2010 8:49Phản hồi: 61
Autodesk Autocad phiên bản dành cho MacOS lộ diện
Sau bao năm chờ đợi, cuối cùng thì phiên bản AutoCAD dành cho MacOS cũng đã lộ diện. Mặc dù đây chỉ là phiên bản beta1, vẫn còn nhiều lỗi nhưng quả thật việc Autodesk chính thức hỗ trợ MacOS đã là một tin vui rồi. Không giống hoàn toàn so với AutoCAD dành cho windows, phiên bản dành cho MacOS có một số đổi khác, tuy nhiên bạn có thể yên tâm về tính tương thích và sự tương đồng giữa 2 phiên bản này. Hi vọng phiên bản chính thức sẽ ra mắt vào thời gian không xa nữa.

Ai muốn dùng thử có thể tải về tại đây.
Một số hình ảnh

61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

điều em mong chờ nhất kể từ khi sử dụng Mac ...
điều mong đợi đã đến cho anh em nhà "kiến"....thanks
I_care™
TÍCH CỰC
14 năm
từ nay tha hồ mà kiến nhé bác ......................... 😃
hehehe...kiến rồi kiếm luôn thôi...

p/s : có bác nào down rồi xin vui lòng up lên MF giúp với đi....thanks
nhon
ĐẠI BÀNG
14 năm
của pác đây:
http://www.mediafire.com/?hjjzmejnzo5
http://www.mediafire.com/?qtmqgm4yhtn
http://www.mediafire.com/?omznmubmmzi
tớ là KTS đây ........................ vui quá
Yaaahhhhhhhhhhhh...yehhhhhhhhhhhhhhhhhhh....!. Bỏ ngay VM và Parallel...chờ thêm Sap nữa la quên Win 7 thôi....!:p
vậy là 3Dmax cho Mac Os cũng sắp sửa ra đời rồi phải không ta? Hỉ hỉ....
hùi hùi, tin này e mong lắm... bác xem có cái autocad Electrical 2011 k bac? e đang fai dùng bản cr* của win, bật đi bật lại, oải quá. mà chạy cùng k mượt lắm...
mmanhvu
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái này là do cấu hình máy bạn thấp.

mình nghĩ nên nâng cấp đi bạn ạ😁:D
thấp là sao hả bạn?!
2.4GHz Intel Core 2 Duo
4GB RAM
250GB Serial ATA; 5400 rpm
NVIDIA GeForce 320M graphics processor with 256MB of DDR3 SDRAM shared with main memory
😔 vẫn thấp áhh? :-o
MrYenThanh
ĐẠI BÀNG
14 năm
tôi nghiệp bác bill, để mất bí quyết "đặc sản" về tay đối thủ không đội trời chung 😁

ủa mà CAD gì có 500mb vậy? Mini CAD hử?
mmanhvu
ĐẠI BÀNG
14 năm
chả hiểu ý bạn này. theo mình hiểu thì autocad là 1 sản phẩm của autodesk chứ không phải của microsoft,

việc đền giờ phút này auto desk mới hỗ trợ mac là do autodesk quyết định chứ không hề ảnh hưởng gì đến MS cả.

rõ ràng họ định hướng thị trường phát triển trên nền Window trước , và bây giờ họ quan tâm đến thị phần máy tính trên nền Mác .
MrYenThanh
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thế mấy bác kiến lúc muốn xài CAD thì phải cài Win mà bây giờ Mac có CAD thì chắc họ sẽ xoá windows trên mấy cái mac cho nhẹ máy quá
😁 Theo ý mình thì cũng một phần có lý đấy! Nhiều người tuy thích nhưng không dùng Mac vì CAD không hỗ trợ, bây giờ thì không phải lăn tăn nữa rồi. Như vậy thị phần máy Mac sẽ phần nào tăng lên và MS sẽ phải suy nghĩ chứ! :D
wowwwwwwwwww, chúc mừng cộng đồng dùng Mac, kekekekeke. Điều gì đến sẽ đến.
Oh la la. Sướng không gì tả nổi...kiểu này thì có thể bye bye hoàn toàn win mà k cần bận tâm bất kỳ điều gì nữa rồi..anh em kỹ sư hay thiết kế hôm nào autodesk release bản chính thức có khi phải đi off thôi nhỉ ;))
Sai chính tả nè bác ơi! "dành" chứ không phải là "rành" :happy:
cám ơn chúa.... cuối cùng cũng đã có, hy vọng làm thêm em 3DMax
phamhung158
ĐẠI BÀNG
14 năm
ôi sướng quá.huhu.bao năm mòn mỏi chờ đợi bye bye Win.😆😃)😃)=))
ducpham88
TÍCH CỰC
14 năm
hạn chế sủ dụng boot camp thôi .... hehehe
Đúng là tin vui nhất cho anh em KTS và XD dùng Mac.
Quá đã.
k bit bh co bản Electrical 2011 + cr* nhỉ?! mong quá đi mất, mong như mong IP 4g 😁 :running:
Quá tuyệt vời...mặc dù em dùng Mac nhưng ko dùng mấy caí này 😁
ơn trời ! điều mong chờ nhất của em.
Hình như Autocad là của Autodesk chứ có phải của Microsoft dâu các bác nhỉ.Nếu đúng thế thì sao lại tội nghiệp bác Bill được😁
Quả thật là một tin tuyệt vời với các bác dùng Mac nhưng em vẫn cứ yêu card trên win hơn :D
Klinsi
ĐẠI BÀNG
14 năm
có link down ko các bác thèm quá ....:playfull:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019