Bộ ảnh macro các chi tiết của iPhone 15 Pro Max màu Natural Titan

Hoàng Hải.
23/9/2023 6:4Phản hồi: 111
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chiếc ipỏn kém sang nhất mà loài người có đc 😆
Xem xong nhìn lại thì XSmax đẹp nhất các bác ạ, từ cụm camera với màu vàng và khung thép nhìn tuyệt đẹp. Sang 11pmx thì màu vàng vẫn còn, đến đời 12,13,14 màu vàng nó nhứ màu trắng hơi ngã vàng thôi
@Truong0977 Chuẩn. Vàng hồng trên xsmax đẹp quý phái luôn
Người dùng iphone 15 dù dc dùng type C nhưng phải hy sinh cảm giác cắm
Mày vui tính vãi
tranquan94
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Công nhận màu này đỉnh thật , vừa nam tính vừa mạnh mẽ
iptran68
TÍCH CỰC
9 tháng
Nhìn kỹ cũng thấy đẹp đấy chứ
Cá nhân mình lại thích khung thép sáng bóng trên 14 Pro và Pro Max, nhìn rất sắc, hút ánh nhìn. Mình Lại thích cổng lightning (rất là Apple)
HungVu23
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Vẫn mê thép đen, mong iphone 17-18 gì đó Apple mạ thêm lớp DLC vào khung viền cho nó bóng và bền hơn. Màu titan natural còn nhìn đc, mấy màu khác như nhôm hơi phèn
jamestran
ĐẠI BÀNG
9 tháng
coi drop test về iPhone 15 pro so với iPhone 14 pro mà chưa zì con 15 đã nát bem, độ bền chỉ bằng 1 nửa so với 14
Chắc hàng tàu nên lỗ loa kô đối xứng (bên 4 bên 5 lổ)
Apple luôn là đỉnh cao nghệ thuật, chau chuốt và đối xứng với tự hào tỉ lệ vàng!!
aluminum luxury ak ae
Bú mãi ko chán về ip15 à
Chất. ...
Hình chất thật a 💯
chụp các phần highlight cháy tè le rồi mót ơi 😔
tuluan
TÍCH CỰC
9 tháng
Màu titan này đúng với tên gọi của khung vỏ luôn, đẹp quá.
Iphone nổi tiếng một phần nhờ có các bạn anti-fan, cứ ngồi canh có bài là vô táp giùm ifan dù không ai trả tiền 😆)
Tommy297
TÍCH CỰC
9 tháng
Không biết màu khác thế nào, mới khui hộp nhìn đẹp thật, mình mua Natural Titan, có vẻ nhìn nó “ mềm mại “ lẫn luôn 2 nghĩa, đẹp nhưng có vẻ không chắc cứng bằng thép, ai nói gì thì nói mình thấy nó không bám vân tay tí nào….Cái này đặc biệt mình thấy lạ là khi khui máy mới để chuyển dữ liệu sang ip15pm thì sim vật lý ở ip14pr tự chuyển thành esim trên ip15pm luôn, thành ra cái sim vật lý trên ip14pm nó deactive và gói mình đang đăng ký là LTE giờ nhảy lên luôn 5G không biết nhà mạng có charge thêm tiền không 😁 ( mình ở nước ngoài nó phân định 3G,LTE,5G rõ ràng cho dù bật 5G đi nữa nó cũng là LTE khi đăng ký là LTE )
@Tommy297 Lắp quả ốp vào nhìn chán hẳn bác ơi
Tommy297
TÍCH CỰC
9 tháng
@sâm sắc Lúc còn ở Việt Nam mình toàn để trần dán PPF, giờ qua xứ này không có PPF dán hêhh hơi rén
Cái viền cổng sạc rất tinh tế. Giúp cắm cổng sạc tốt hơn mà sao các hãng khác k học hỏi nhỉ? E đang dùng máy tính bảng con huawei mà cắm lúc nào cũng phải nhìn. Cảm giác chọc lệch cái là móp cái mép cổng
akai_1st
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Xem cho vui chứ mua về lại đeo ốp vào thôi
Bò kho
TÍCH CỰC
9 tháng
Nếu năm nay có dư một khoảng tiền để lựa chọn, mình chọn sony 1 mark 5. Nhìn nó mê quá, làm kích thích hơn bé này. Có lẽ do nó quen thuộc quá chứ o phải o xịn nha, ifan đừng hiểu nhầm 🙂

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019