Bói tình yêu qua hình ảnh lá bài tarot

hungtc96
21/9/2022 2:18Phản hồi: 2
Bói tình yêu qua hình ảnh lá bài tarot
Bói bài tình yêu qua hình ảnh lá bài tarot là giải pháp được rất nhiều người tìm đến khi gặp các vấn đề trục trặc trong tình yêu hay mong muốn tìm hiểu xem liệu mình và người ấy có hợp nhau, có dành cho nhau hay không. Qua hình ảnh lá bài tarot có thể đoán được rất nhiều điều về tình yêu ẩn sâu bên trong nó. Vậy, ý nghĩa của từng lá bài trong tình yêu là gì? Cùng tìm hiểu Bói Tình Yêu Chính Xác 100% ngay sau đây nhé.

Bói bài tình yêu bằng hình ảnh lá bài tarot The Hanged Man

The Hanged Man là lá bài với hình ảnh một chàng tiên bị treo ngược, chân anh ta bị xiềng xích. Tuy nhiên dáng vẻ của anh ta lại rất thoải mái, thản nhiên, thậm chí còn có nét vui tươi trên gương mặt. Ý nghĩa của lá bài này là anh sẵn sàng lựa chọn khó khăn, đối mặt với giông bão và rào cản vì biết rằng kết quả sẽ mang lại hạnh phúc cho anh.

Lá bài tarot The Hanged Man
Hình ảnh lá bài này cho thấy, vào thời điểm xem bài, người xem đang gặp một số vấn đề xảy ra trong tình yêu không như mong đợi. Vì vậy, để giữ được tình yêu lâu bền, bắt buộc người đó phải hy sinh thân mình hoặc bắt buộc phải thay đổi.
Lời khuyên dành cho người bốc được lá bài này là hãy giữ vững niềm tin vào tình cảm của mình, như vậy sự hy sinh sẽ trở nên thật đáng giá. Qua cơn mưa trời sẽ sáng và chắc chắn bạn sẽ mãn nguyện với lựa chọn của mình.
➡️➡️➡️ Tìm hiểu chi tiết hơn về Bói Tarot Tình Yêu Hôm Nay

Bói tình yêu qua hình ảnh lá bài tarot The Lovers

Lá bài The Lovers là hình ảnh một cặp đôi tiên nam nữ được ôm láy nhau và đắm mình trong hân hoan, hạnh phúc của họ. Cả hai đều toát lên sự mãn nguyện, rạng ngời. Chắc hẳn, họ đang ở trong những giây phút viên mãn nhất của tình yêu. Tuy nhiên, trong hạnh phúc, sẽ luôn chứa những cám dỗ.

Hình ảnh lá bài tarot The Lovers
Nếu khi bói tình yêu qua hình ảnh, bạn bốc được lá bài tarot này tức là bạn đang có hoặc sẽ có một tình yêu cháy bỏng, mãnh liệt. Thế nhưng cũng đừng vì cảm xúc mà đánh mất lý trí, có thể bạn sẽ đánh mất chính bản thân mình.
Nếu bạn đang là người độc thân, rất có thể sắp tới bạn sẽ có cơ hội bước vào một mối quan hệ. Thế nhưng, hãy nhớ, cái gì đến nhanh cũng sẽ đi rất nhanh. Hãy tìm hiểu thật kỹ về nhau trước khi bạn quyết định sẽ trao tình cảm của mình cho ai đó.

Bói bài tình yêu theo hình ảnh lá bài 8 of Cups

Khi bói tình yêu theo hình ảnh, bạn bắt gặp được lá bài 8 of Cups có hình ảnh một người đàn ông đi trong đêm, chống gậy nhìn ra xa và phía sau là 8 chiếc cốc không còn ánh hào quang vốn có thì hẳn bạn cũng đoán được đây là lá bài không mấy tốt lành. Ý nghĩa lá bài này tượng trưng cho sự đổ vỡ và tuyệt vọng.

Hình ảnh lá bài 8 of Cups
Trong thời điểm bạn bốc được lá bài này, có thể rằng mối quan hệ của bạn đang đứng trên bờ vực của sự tan vỡ. Đây là thời điểm mà mọi thứ trở nên tồi tệ đỉnh điểm với bạn. Bạn đang cảm thấy mệt mỏi, tuyệt vọng và dường như không muốn tiếp tục níu kéo một mối quan hệ nữa.
Nếu khi bói tình yêu bằng hình ảnh bạn bắt gặp lá bài này thì thông điệp dành cho bạn là hãy dứt khoát chấm dứt mối quan hệ để giải thoát cảm xúc tiêu cực, tìm cho mình một tình yêu xứng đáng hơn. Chắc chắn, mọi thứ ban đầu sẽ khá khó khăn nhưng rồi thời gian sẽ chữa lành tất cả.
➡️➡️➡️ Click xem ngay Bói Tình Yêu Bằng Tên

Bói tình yêu qua hình ảnh lá bài 3 of Cups

Trong bói tình yêu bằng hình ảnh, lá bài 3 of Cups là lá bài có hình ảnh 3 cô tiên nữ đang vui vẻ nhảy múa trên một chiếc cốc được rót đầy nước. Ý nghĩa lá bài này tượng trưng cho sự thoải mái, vui tươi, tràn đầy sức sống và niềm hy vọng.

Quảng cáo

Hình ảnh lá bài 3 of Cups
Nếu khi bói tình yêu qua hình ảnh bạn bắt gặp lá bài tarot này tức là bạn đang hoặc sẽ có một tình yêu ấm áp, yên bình. Khi bên người ấy, bạn cảm thấy được an toàn, được vỗ về. Bạn đang trong giai đoạn thăng hoa nhất của tình yêu. Tuy nhiên, đây cũng là thời điểm bạn cần tìm hiểu sâu và kỹ càng hơn về người ấy. Ý nghĩa là bài này khi bói tình yêu bằng hình ảnh là cả hai đang tràn ngập trong cảm xúc rạo rực của tình yêu thăng hoa, chưa bao giờ hai bạn cảm thấy hạnh phúc và ngọt ngào hơn.
Với những người độc thân, lá bài bói tình yêu theo hình ảnh này dự báo bạn chuẩn bị có một mối quan hệ và mối quan hệ đó sẽ khiến bạn được trải nghiệm vô vàn điều tuyệt vời.
Trên đây là một số lá bài tarot phổ biến và ý nghĩa của nó có thể bạn sẽ gặp khi bói bài tình yêu theo hình ảnh. Hy vọng với những thông tin trên đây, bạn sẽ có thêm kiến thức về ý nghĩa của các là bài tarot, tự đó có thể tự mình luận ra ý nghĩa của mỗi bức hình. Tham khảo thêm các thông tin khác về tarot, thần số học,... tại Thần Số Việt Nam
2 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019