Các bạn sinh viên đừng quên gói Apple Music Student chỉ 29k, còn cho luôn Apple TV+ nữa

2/11/2020 3:33Phản hồi: 93
Các bạn sinh viên đừng quên gói Apple Music Student chỉ 29k, còn cho luôn Apple TV+ nữa
Trước giờ mình sử dụng Spotify và Netflix để phục vụ nhu cầu giải trí, tuy nhiên do mình mới mua HomePod nên muốn xài thêm Apple Music để sử dụng hiệu quả hơn. Khi đăng kí thì mình chợt thấy họ offer gói sinh viên chỉ có giá 29 ngàn đồng, bên cạnh đó còn cho luôn cả gói Apple TV+ đi kèm khi đăng ký luôn. Nếu anh em đang còn đi học và sử dụng iPhone/iPad/Mac thì có thể đăng ký gói này, mình thấy tiết kiệm được kha khá đấy.

Cách đăng ký gói sinh viên:

• Điều kiện tiên quyết là anh em phải có một email sinh viên .edu hợp lệ để xác minh với Apple.
  • Anh em vào ứng dụng Music, chọn đăng ký dịch vụ và chọn gói phù hợp, ứng dụng sẽ có 3 gói bao gồm gói chuẩn 59k mỗi tháng, gói gia đình 89k cho 6 máy và gói sinh viên 29k kèm cả Apple TV.
  • Sau khi chọn gói, chúng ta sẽ tiến hành xác minh email trường thông qua trang Myuni. Mình thấy nó nhận rất đủ các trường đại học ở Việt Nam hiện tại và thanh toán. Nếu các bạn chưa dùng Apple Music bao giờ thì sẽ được nhận free dùng thử một tháng.
Với mức giá khá rẻ, mình thấy gói học sinh/ sinh viên này rất hợp lý và tiết kiệm được kha khá cho nhu cầu giải trí nghe nhìn. Mỗi email sinh viên sẽ có hạn dùng 4 năm và gia hạn theo mỗi tháng. Mình đang cảm thấy rất hài lòng với mức giá này, tính ra mỗi tháng mình sẽ đỡ tốn 149k (30k rẻ hơn so với gói Music chuẩn và 119k với gói Apple TV). Chúc anh em nghe nhạc và xem phim vui vẻ.
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

18K
CAO CẤP
3 năm
Ưu đãi quá nhỉ. Nhưng tài khoản iCloud khác tài khoản xác minh khác được không?
@18K Khác tài khoản icloud thì bạn phải logout icloud ra khỏi máy rồi dùng cái edu kia như là icloud chính mới dùng được apple music free nhé.
@denmilu Tầm bậy. icloud chính vẫn là icloud chính. Bước xác thực thì xác thực bằng mail edu. Không liên quan gì phải logout ra nhé
18K
CAO CẤP
3 năm
@denmilu Nghe nó hơi sai sai rồi đó, chẳng ai dùng cái mail edu đó mãi đâu nên chắc apple nó không yêu cầu ngặt vậy.
@Lê Phú Khương à mà không biết có thể dùng được apple tv trên mac os không hay phải đk riêng nữa vậy anh
sao em xem trên iphone thì dc nhưng mà bên mac thì phải đăng ký
Screen Shot 2020-11-03 at 10.00.59.png
hoatailor
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tk icloud của mình mà có con gái là sv thì đăng kí có ảnh hưởng gì ko bạn,tại trc giờ dùng gói 59k thấy hơi phí?
Mr_Teaplus
TÍCH CỰC
3 năm
@Quang Hiếu Đinh ý anh ấy là iCloud và Apple Music khác email được không, trả lời là được.
hoatailor
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Lê Phú Khương Nghĩa là tk icloud vẫn là của mình mà lại tận dụng thẻ sv con mình đăng kí cho rẻ bạn à!
@hoatailor Được bạn ơi
Đã vậy😃
Quay lại mần Sinh viên thôi
dc 2 năm rồi mà, mình xài đến chán luôn
Apple ưu ái cho hạc sinh quá.!
lolj
Trứng
3 năm
sao mình tìm không có trường của mình
Dùng được mấy tháng nay rùi, thấy ưng cái bụng.
cautru123
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Vỹ Spirit Sao của t đăng ký gói sinh viên mà xem hầu như bắt trả tiền nữa vậy ta. Đc 1 số là cho xem free thôi
@cautru123 Apple TV chỉ xem free của chính Apple sản xuất thôi. Chứ phim ngoài vẫn phải thuê hoặc mua
cautru123
ĐẠI BÀNG
3 năm
@honghai2196 Tưởng đâu ngon ăn được xem như netflix.Vậy cứ netflix mà xài thôi
Tiếc quá, ước gì còn sv để đăng ký apple music cho con ipX dựng, lock 90% của mình....hizzz
Luân NH
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình xài mail đại học Văn Lang dùng đc cũng 1 năm rồi. Email của outlook, ko có đuôi .edu
Ngoài đký apple music 29k ra thì còn dùng đc cả bộ ms office bản quyền nữa cơ
kunsubin
TÍCH CỰC
3 năm
@Luân NH Nó còn cho 1TB onedrive nữa, mình mail hcmute.edu
august...
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Luân NH miễn là đuôi edu là được... trường anh dùng mail của Google, ngoài Gdrive vô tận thì được thêm cái M$ luon
Luân NH
ĐẠI BÀNG
3 năm
@kunsubin mail mình là mssv@vanlanguni.vn
@kunsubin edu trường e đc 2TB onedrive. Mỗi tội lại ko có ms office bản quyền
kunsubin
TÍCH CỰC
3 năm
Sinh viên hcmute đây, tốt nghiệp 2 năm vẫn sài gói apple music sinh viên bình thường, cho luôn cái apple tv ngọt vl. Cái mail sv này chắc 8 năm mới hết quá, hằng tháng 29k apple music + 19k icloud
MercyPham
ĐẠI BÀNG
3 năm
@kunsubin Tuỳ anh ơi, em mới ra đc một năm mà khoá rồi
kunsubin
TÍCH CỰC
3 năm
@MercyPham trường giới hạn học tối đa 8 năm mà, nếu 8 năm không ra nỗi trường thì đuổi luôn=))
@kunsubin cho mình hỏi xíu, Apple TV+ có nhiều series nào hay không? phụ đề TV nhiều ko
kunsubin
TÍCH CỰC
3 năm
@duatrebinguyenrua Thấy chán chả có j để coi, mấy cái chương trình tv với phim truyền hình ít lắm, phim lẻ toàn mua với thuê không à
magicgoblet
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hèn gì mình được xài apple tv+ miễn phí, mà có khi nào xài đâu
@magicgoblet Apple TV + lâu lâu cũng có phim hay lắm bác. Bữa coi đc bộ phim tình báo do Iran sản xuất 😆
magicgoblet
ĐẠI BÀNG
3 năm
@thinhnguyen1004 Tại tui mê mấy phim tiên hiệp Ngôn tình của trung á nên ko coi phim trên appletv+ nơi
@magicgoblet tiên hiệp ngôn tình chắc chỉ có trên web là chính thôi
magicgoblet
ĐẠI BÀNG
3 năm
@thinhnguyen1004 Haha tui coi trên FPT Play với vieon
Ko có nhu cẦu dùng
Anh em dùng zing mp3, nhaccuatui ủng hộ hàng Việt
V’t
TÍCH CỰC
3 năm
Giá đó vẫn còn có lãi
hunglx212
TÍCH CỰC
3 năm
Không có nhu cầu lắm
quá ngon rồi
napoly26
TÍCH CỰC
3 năm
Em hỏi ngu phát, Ở Vn mình đuôi mail là edu.vn, liệu có đc k bác? Thấy nói nhận hầu hết các trường ở VN
@napoly26 Được
august...
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tôi ra trường cả năm rồi nhưng vẫn còn dùng Apple Music Student đây... only 29k 😆)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019