Cartoon Network kỷ niệm 30 năm thành lập, bạn còn nhớ hay đã xem những phim nào?

Hassler
4/10/2022 2:38Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

td79
TÍCH CỰC
2 năm
Giờ mình vẫn phải xem thụ động từ mấy đứa nhỏ nhà mình. Cứ về đến nhà là bật Cartoon Network. Ở nhà mình khóa tablet chỉ cho xem youtube tối đa 2 tiếng và dùng phần mềm học vẽ nên các nhóc không có FB, TikTok ...nên xem tivi là chính
Giờ phiêu lưu.
Viết tắt là CN nên hồi nhỏ hay gọi là kênh Chủ nhật 😁
Ôi tuổi thơ
coi đúng ben10 và tom & jerry 😆
Chúng tôi đơn giản là gấu - cu con nhà mình thích phim này , vợ chồng mình rất hạn chế cho con cầm ipad với điện thoại , vợ mình thì trên đt thậm chí không có app youtube ( xem trên trình duyệt ) , đt mình cũng rất ít app cu cậu cầm lên là chán ngay !
T28
ĐẠI BÀNG
2 năm
trả tôi ben 10 những ngày xưa h xem art xấu quá
CBDancer
TÍCH CỰC
2 năm
Giờ mở CN lên thấy phim nó cứ dark dark kiểu gì ấy :<
conmoi
TÍCH CỰC
2 năm
Tom and jerry xem mãi ko chán
Ben 10, giờ đến lượt con mình cũng mê Ben 10 😁
hồi nhỏ e coi disney à
@Rubi Lee vậy là mod ham làm công chúa rồi 😁 còn mấy đứa nhà mình ham làm Gumball do nhà có ông bố béo 😆
Tom and Jerry, Ben 10, Powerpuff girls.
justice league
samurai
irreplaceable
mà ko nhớ kick buttowski là cartoon hay disney 😁
hồi nhỏ vô Xì gòn mới đc coi mấy cái này ,rồi cody in the house ,sweet life on deck ,carlos santana ,sabrina cô phù thủy nhỏ.. :D
tuxedo198x
TÍCH CỰC
2 năm
Tom và jerry thôi
abc_x3
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình xem từ thời MMDS

Scooby doo
Adam Family
Ninja Robot
Swat kats
JonnyQuest
Mask
Tom&Jerry
Popeye
The Addam Family
Blessa
TÍCH CỰC
2 năm
@abc_x3 Chào U40, ngày xưa mình cũng mê mẩn Swat Kats, Ninja Robot, Captain Planet, Fantastic 4, Dexter Lab, the Mask....
Công nhận hoạt hình Mỹ hồi đó đỉnh thật, xem ko hiểu gì nhưng vẫn thấy hoành tráng như phim bom tấn bây giờ 😃
Còn 1 bộ nữa ko nhớ tên về biệt đội có 3 ông mặc đồ lắp ghép vũ khí theo 3 đường Thủy, Bộ, Không...Mỗi lần lắp ghép biến hình như thủy thủ mặt trăng ý
@Blessa có phải Captain Planet ko ta?
Blessa
TÍCH CỰC
2 năm
@Hassler Captain Planet thì mình nhớ, có liệt kê trên kia. Còn phim mình quên tên khác cơ, nhớ có câu khẩu hiệu các nhân vật hô lên là "Power Extreme" thì phải
Blessa
TÍCH CỰC
2 năm
@Hassler Àh vừa tìm ra rồi, tên là "Centurions"
Có series The Batman nữa
Roth Nick
ĐẠI BÀNG
2 năm
cái hồi chưa có tiktok thì cứ power puff girls + Z , generator rex , ed edd eddy, foster home for imaginary friends , courage the cowardly dog , megas xlr , ben 10 ............

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019