Chọn CX-30 hay CX-3

Nụ Hôn Cuối
11/5/2021 9:11Phản hồi: 138
138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BX nhà mình thik trắng, mẫu CX3 này gọn nhẹ, dễ dàng di chuyển ngay cả trong đô thị đông đúc, nội thất lại tiện nghi, hợp để đưa đón con đi học
@Phan Hồng Ân Triển ngay đi bác
Hè sắp tới định mua 1 con ngon lành đưa vợ con đi du lịch. Ko biết giá lăn bánh con CX-30 2.0L Premium tại Bình Dương là bao nhiêu để chuẩn bị tài chính.
@Thái Văn Luông Bạn có thể lên trang trực thuộc bình dương để tham khảo.
Giá con CX-3 cũng khá hợp lý cho túi tiền của các gia đình trẻ có thu nhập vừa phải và vẫn muốn trải nghiệm thiết kế, option sang trọng.
@Bé Mũm Mĩm Vợ chồng mình cũng muốn tậu 1 xế hộp ngon lành mà giá phải chăng. Chắc mình cũng tham khảo mẫu CX-3 này xem sao.
@Bé Mũm Mĩm ok bạn
Nếu chỉ đưa đón con cái, chở gia đình đi dạo trong tp thì CX-3 cũng ổn.
@Phan Minh Phong Thanks anh đã góp ý ạ
Lemon treet
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cũng mê công nghệ cao cấp của con CX-30 lắm, nhưng tình hình là kinh tế chưa cho phép nên 2 vc quyết định chọn CX-3. Con này cũng đẳng cấp lắm
@Lemon treet Đúng rồi bác ơi. Xế xịn ai cũng mê nhưng còn phụ thuộc vào tài chính mỗi người. Cx-3 em thấy cũng chuẩn xịn cho 1 con SUV đô thị rồi đấy.
Tháng này mà CX-30 2.0 Premium có chương trình ưu đãi là mình múc liền. Ae cho xin thông tin chia sẻ về giá nhé
@Nắng Hạ Long minh nghe có đấy bạn, bạn lên trang chủ xem thử xem
Bx nhà mình mới nghe nói về thông tin con CX-3 là khoái liền, kêu đưa ra showroom ngắm, về cân đối tài chính rồi cọc luôn.
@Lý Hoàng Nam chúc mừng bác nha
CX-3 có mấy phiên bản vậy các bác? Rổ giá thế nào?
@Cho lì Nguyễn Mình tham khảo thấy mẫu này có đến 3 phiên bản: 1.5L Premium, 1.5L Luxury và 1.5L Deluxe, màu sắc cũng đa dạng dễ cho bác chọn lựa theo sở thích
Zippo 718
ĐẠI BÀNG
3 năm
CX-30 có hệ thống kiểm soát gia tốc nên khi di chuyển rất nhịp nhàng, lái dễ dàng hơn. Mình khoái những mẫu chạy êm mà vẫn bốc, độ an toàn cao. Cày bừa thêm thời gian cho tài chính dư dả là đưa con này về nhà.
@Zippo 718 chúc bác mau rước em nó về nhà
Hồi Mazda CX-30 mới ra mắt, nghe nói được trang bị công nghệ hỗ trợ an toàn cao cấp i-Activsense là mình đã thấy ham rồi. Quyết tâm cùng vợ ra showroom ngắm, trải nghiệm rồi múc luôn.
phungminh87
ĐẠI BÀNG
3 năm
@nguyenbinh_02 Chính xác đó bác. Kinh tế kha khá 1 chút, mê công nghệ thì mạnh tay hốt em CX-30 thôi. Xịn quá mà.
Mấy chị em lái xe chưa tự tin thì chọn CX-3 cũng có lý nè. Mình rất thích hệ thống an toàn cao cấp của dòng xe này.
dobaoo
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mazda CX-30 có không gian bên trong khá rộng rãi, cả phần ghế trước và sau. Khoang hành lý rộng hơn Mazda CX-3 nên thích hợp cho các gđ hay đi xa vào cuối tuần..
@dobaoo Okee bác ạ
Em xin hỏi giá lăn bánh con CX-3 tại Đồng Nai ạ?
Nam Nguyen11
ĐẠI BÀNG
3 năm
CX-3 và CX-30 đều nhập khẩu nguyên chiếc về Vn nên chất lượng là khỏi bàn rồi. Chỉ mỗi cái giá nên cũng phân vân, do chủ yếu di chuyển trong nội ô thôi, ít đi đâu xa nên mình thấy con CX-3 cũng ok với mình.
ngocphuongg
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tài chính dư dả thì ráng lên em CX-30 là hết sảy. Mình thích gói an toàn cao cấp i-Activsense mà nhiều dòng xe khác ko có đâu.
@ngocphuongg Okee bạn đã góp ý
vantoannn
ĐẠI BÀNG
3 năm
BX nhà mình cũng nôn nao muốn tậu con CX-3 1.5 Delux mà ko biết có giá bao nhiêu vậy các bác ơi?
minhluannn
ĐẠI BÀNG
3 năm
@vantoannn Theo như mình biết hình như mẫu này giá bán là 629 tr. Rất ổn cho 1 con xế hộp xịn sò tặng vợ.
2 vơ chồng mình đều làm kinh doanh nên cũng để dành dc 1 khoản kha khá, lần này quyết tậu con CX-30 về trải nghiệm động cơ Sky-Activ và bộ công nghệ an toàn i-Activsense xem sao.
hoangtovb
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nếu muốn 1 em phong cách, đẹp mắt và nhiều trang bị hiện đại, sang trọng thì CX-3 là lựa chọn của các bác, mình thấy giá cả cũng hợp túi tiền.
Muốn trải nghiệm con CX-30 2.0 Luxury quá mà ko biết giá cả thế nào?
l_tech123
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Duy_Nguyễn25 Theo như mình biết con này 839 củ. Với công nghệ xịn như vầy thì giá thế cũng hợp lý.
Bác nào có kinh tế vừa phải thì mình thấy con CX-3 cũng ngon lành rồi, từ động cơ đến thiết kế và option nội ngoại thất đều chuẩn. Vote 1 like.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019