Club yêu thích e63 vào đây

lyhoanghai85bn
4/6/2009 2:43Phản hồi: 150
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hixx hixx laptop vào được thì em E63 vào ngon
máy mình nhiều khi đi đường gặp sóng wifi còn vào ầm ầm
có điều bạn hỏi ai quản lý mang xem có đặt pass ko nhé
uk ko biet bác nào chơi màu trắng chưa nhỉ? e63 mà màu trắng ko biet thế nào?
hiện nay trên thị trường Việt Nam mới chỉ có 3 mầu
Trắng, Đen, Đỏ
chỉ có E71 mới có mầu trắng thôi bạn ạ
hay đợi xem sự ra đời tiếp theo của E63 nhé
có cả 4 màu xanh đen đỏ trắng luôn đó bro à
bác vào thegioiphukien xem: Vỏ+xương Nokia E63-white
xuanha_ng
ĐẠI BÀNG
15 năm
ko biet co vỏ kim loai không nhỉ
Thích kim loại thì xài E71 bạn à 😁
Đem mạ crôm là đc vỏ kim loại ngay
P/S: đem ra tiệm bạc kêu đánh platin ấy rẻ lắm khoảng 300k ak:D:D:D
xuanha_ng
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nói như bạn cần gì trả lời, thích thì ai chả thích nhưng thêm 3T nữa để lấy vỏ kim loại à
em vừa tìm thấy quả game Mario bên opda các bác chạy thử xem có ok ko nhé
em tess thử trên em E63 và E71 chạy ngon lành keke:angry6wn:
supermario.zip
có bác nào chơi thử game này chưa ?
nó giống quá nhưng hơi khó chơi
Đem sơn thì muốn màu gì mà ko có phải ko các pác sơn tĩnh điện ấy nhé sơn xe mau tróc lém hehe em giờ chuyển sang S80 nên ít nghiên cứu tới S60v3rd chân thành từ biệt các pác hehe
toàn spam linh tinh
yêu cầu lượn ngay nhé sang S8o chơi
thanh59
TÍCH CỰC
15 năm
Xem hình xoay dọc màn hình

bạn cài soft này vô khi xem hình nhấn phím space,màn hình sẻ xoay dọc lại củng đở ghiền.bạn nhấn phím bên phải của phím nóng (phím navigator 5 phím )màn hình sẻ chạy những hình như iphone.thử nhé.đã thử rồi ok.
PhotoBrowser_31_32NoAccel_0_9_4.zip
ờ đây là trình xem ảnh của nokia đấy mà.....chạy tốt trên e63
thanh59
TÍCH CỰC
15 năm
soft âm lịch

bạn cài soft này bảo đảm không lệch và cài nhạc để nghe khi mở lịch lên rất ok.trong file có hướng dẩ sử dụng có ..... Luôn.mình đã test thử rồi.ok đặc biệt có xem tử vi luôn.
Lich Van Nien Da Dung v2.zip
mình đã tess thử trên Ê63
phần mềm này của pro hình ảnh hơi xấu có lẽ ko hợp với 320x240
một game nữa của ấn độ khá hay nhé
Indiana Jones E63.zip
có anh em nào bán máy ko nhỉ ? vợ cũng đang muốn dùng một cái nhưng ko có tiền mua mới kêke:d
bác nào biết cho e hỏi sao ROmpatcher của e khi vào setting --> disable caps nó cứ trơ trơ ra thế, bthường thì nó fải chuyển sang enable caps chứ
Bác ào còn link hay flie của phần mền đọc tin nhắn giống Iphone trên S06 ko,cho em xin!Em xin cảm ơn các bác trước!
ankhuong
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác qua đây có liền hà.

http://www.tinhte.com/forum/t219348/
Free-iSMS.v1.03.S60v3.S60v5.SymbianOS9.x.zip
dùng cái này bất tiện ở chỗ đọc song ở máy vẫn báo New messenger vì vậy mà lại phải mở tin ra xem một lần nữa
ankhuong
ĐẠI BÀNG
15 năm

Cai này chỉ để cho đẹp và khoe của thôi chớ xài khá xàm, dùng của máy cho khỏe...
bác cứ đùa....bản update ko bị lổi fải đọc 2 lần đâu các bác ạ.... e đang dùng bạn 1.01 khá tốt....vào nó đọc xong tn xong thì máy ko còn báo tn nữa đâu.... sync tn khá tốt...còn nhìu công cụ nữa như tn flash, giả lập tn, hẹn giờ gửi tin....khỏi fải mắc công cài lôm côm các pm. e up cho các bác bản e đag dùng. bác nào dùng thì down nhá 😁
Free-iSMS.v1.01.S60v3.S60v5.SymbianOS9.x.zip
em đã tess thử PM của bác trên Ê63 rùi
chạy rất ngon lành
Bác cứ tìm ở thegioiphukien thử?MÀ hình như ở ngoài HN hay seo đó và họ nếu bạn ở xa thì phí dịch vụ là free đó.
mình chơi game với tần suất 10 đến 13 tiếng 1 ngày. Móng tay lại là móng tay vuông. Muốn hỏi mọi người là liệu bàn phím nó có bị ...ung thư ko? Nhòe mất chữ còn đỡ chứ nó lì hay nháy loạn lên thì chết ?

Ung thư là căn bệnh thời đại mà! Hãi lắm, các bác giúp với ?
pác có thể làm như thế này
đầu tiên ra tiệm vật liệu xây dựng mua 1 chai xăng cộng nghiệp ( xăng khi dính vào tay sẽ lành lạnh)
Sau đó về tháo em nó ra. phía sau bàn phím sẽ thấy một miếng giấy màu trắng. ta lấy nhíp gắp từ từ miếng giấy lên ( cẩn thận kẻo rách) và lấy đầu cây nhíp se 1 miếng bông gòn nhúng vào xăng công nghiệp vẩy mấy cái. sau đó lau mãnh đồng tiếp xúc của bàn phím ở phía dưới miếng giấy màu trắng. Rùi sau đó ráp vào là xong
Chúc pác vui vẻ 😁
tui cung dung E63, tim pm tren mang ma` moi ca tay, lai con nhai di nhai lai-->> mat (time). phai dat chu de la` *myloveE63* hay la *FackE63* -dai loai la` de nho'- de ai la fan Ha^m E 63 de tim, tham ja
ae nao co y kien hay hay wa thi cang zui
lập một topic chuyên về phần mềm của Ê63 và sẽ chia nhỏ từng phần
1. phần mềm
2 trò chơi
3 themes
4 ring tones
5..............
như vậy người sử dụng cần gì là có cái đó :cools::eek:o7dt::rolleyes5cz:
ý kiến của bác rất hay đó, ko biết có pro nào chịu khó phụ trách ko nhỉ 😁
có topic này cũng dc rồi bác ạ :D http://www.tinhte.com/forum/t117603/
mình muốn nâng cấp firmware cho E63 mà không biết phải làm sao, anh em chỉ cho mình với, đừng cười mình nha.😃
Bác nào có phần mềm làm Theme cho E 63 không vậy cho em xin với! thanks all
đây nè bác : http://www.tinhte.com/forum/attachments/112050d1244806770-zensis-theme-diy-v1-50-s60v3-symbianos9-1-unsigned-.....ed-illusion-zip
cảm ơn bác nhé
em cũng đang cần dùng phần mềm này
bác nào có game phá màn hình như của máy tính mà dung búa, khoan..... đập hỏng màn hình đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019