Có bác nào dùng iphone 11 promax mà cái độ sáng màn hình nếu để cùng % độ sáng so với ip xs max thì

Nguyenbui.1507
15/2/2020 9:30Phản hồi: 16
Có bác nào dùng iphone 11 promax mà cái độ sáng màn hình nếu để cùng % độ sáng so với ip xs max thì k sáng bằng không nhỉ? 😔 Rồi các bác có dùng sạc ngoài cho iphone 11 promax không? Anker chẳng hạn
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thì đằng nào màn hình mà bác, sao giống nhau 100% được, còn sạc ngoài thì cũng bình thường thôi, đâu có gì, có MFi càng tốt.
@bibinguyen Nó tối hơn hẳn đó bác. Cảm giác nó tối tối sao đấy
hoanganh2559
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nguyenbui.1507 Đúng rồi đó bạn. Cảm giác cái màn xsmax nó rực rỡ và mịn màng hơn thật. Từ lúc khui promax là tôi đã cảm thấy thes rồi.
anhtt1987
TÍCH CỰC
4 năm
Ko sáng bằng thì nó cũng phải sáng gần bằng. Nếu tối hơn hẳn thì xem lại có phải màn zin hay màn ép kính
@anhtt1987 Khác biết hẳn luôn bác. Nó cứ tối tối ấy
@anhtt1987 Mình mua bóc máy mà
Máy mới hay gì bannj
@chickeyone Máy mới bóc luôn. Lúc đâu m dùng cả 2 con nên mới so sánh được. Nó cứ tối tối sao ấy
Hủ Hình
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nghỉ do mõi máy nó cũng có sự chênh lệch khác nhau về độ sáng và nền sáng xanh hay sáng vàng. Mà máy mình là xsm độ sáng cũng tối hơn hẵn con máy khác mà màu cũng nhợt nhạt hơn, mà là máy nguyên seal nữa lúc đó lên ch thì nó bảo là do tuỳ chỗ sx màn nên the
thaibinhpn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bạn coi thử chỗ giảm điểm đen trong trợ năng coi có đang bật ở mức cao k. Cái đó bật % cao nó tối như cúp điện
hoanganh2559
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thaibinhpn Giảm điểm đen chỗ nào bạn nhỉ. Tìm mãi chỉ có giảm điểm trắng
thaibinhpn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hoanganh2559 Nó đó bạn, mình nhớ nhầm 😆
Làm sao giống nhau đc bác
Kendu86
TÍCH CỰC
4 năm
Thớt so zậy cũng so. Thớt đem ra nắng nha. Để ánh sáng tự động nha. Xem thèn nào hiển thị tốt hơn. Sáng hơn. 11 pro ra nắng hiển thị cực tốt. Xs max thua hẳn
Mình toàn để true tone, vàng nhưng đỡ hại mắt.
Độ sáng bị giảm nếu do cài đặt sẽ gồm những yếu tố sau, bạn thử nhé:
- True tone
- Chỉnh độ sáng tự động
- Giảm điểm sáng , trắng
tất cả trong phần cái đặt, màn của xs max cũng chỉ sáng hơn X , xs 1 tẹo, nhìn ko nhận biết được đâu, nên e nghĩ rằng bác nên chính lại mấy cái kia kìa 😆) e đã có 1 lần thăc mắc như này và mày mò ra nên e biết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019