Laptop Acer

Có nên bỏ ra thêm 7tr để mua ipad pro 2020?

anhhgkh
27/3/2020 23:46Phản hồi: 36
Xin chào các bác. Hiện tại e đang có nhu cầu sắm 1 em ipad để lướt web + xem phim, nói chung là nhẹ nhàng thôi ạ. Hiện tại đang nhắm em air 3 hoặc mini 5 mà không biết có nên bỏ thêm khoảng 7tr nữa để mua pro 11 inch không nữa 😔
Các bác tư vấn hộ e với ạ. E cảm ơn nhiều
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghmanh
TÍCH CỰC
5 năm
E cũng như bác,thấy 2020 mà chỉ như mém phim Facebook Zalo thì phí qua
AGE-FX
CAO CẤP
5 năm
Nếu bác thích đẹp, mạnh mẽ, tiền ko phải vấn đề thì ipad pro...

Tuy nhiên theo đúng như nhu cầu của bác khai khi nãy thì mini 5 dư sức rồi. E cũng mini 5 thấy rất hài lòng😃
anhhgkh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nghmanh Quất đi bác xong cho e xin cái review xem sao
nghmanh
TÍCH CỰC
5 năm
@anhhgkh e mới bóc hộp đây bác,air 3 nhẹ, mỏng, ok nha bác
AGE-FX
CAO CẤP
5 năm
@anhhgkh Nếu bác nói chuyện xem phim thì thua pro 1 bậc, nhưng nếu nhỏ gọn thì hơn pro 1 bậc, tuỳ bác chọn thôi😃
anhhgkh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@AGE-FX Dạ vâng để e suy nghĩ ạ. E cảm ơn bác
Không nên bác ơi. Nếu bác dư dả thì ko sao còn bt thì ko nên
anhhgkh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Ed Nguyễn Dạ vâng e cám ơn bác ạ
mini 5 cho nhỏ gọn
anhhgkh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mouse_gaga Lướt web + xem phim có đã k bác? Sợ màn bé xem phim k sướng nên phân vân với air 3 nữa ạ
@anhhgkh dĩ nhiên màn to hơn sẽ xem đã hơn nhưng to cầm lâu mỏi tay lắm bác. mình trước dùng con 9.7 mà to nặng quá nên đổi qua mini 4 dùng mãi tới giờ.
nếu có tài chính và thích thì pro quá ngon
anhhgkh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Coca Escanor Dạ vâng e cảm ơn
nghmanh
TÍCH CỰC
5 năm
@Coca Escanor đây cũng yêu pro và mới cưới air 3, ko có gì để phàn nàn nhẹ mỏng ngon, xem phim ok
@nghmanh air 3 cũng không có gì để chê ngoài cái màn hình và kiểu dáng nó không chảnh bằng pro thôi. được cái air mỏng nhẹ
nghmanh
TÍCH CỰC
5 năm
@Coca Escanor vâng bác mỏng và nhẹ lắm ạ
ntp383
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lên là lên là lên lên
nói thật với bạn nhu cầu web và phim thì con máy tính bảng nào hiện tại cũng làm được, nếu bác thích apple thì mình khuyên mua mini 5, di chuyển dễ dàng, cầm chơi game cũng tiện, màn to sẽ sướng nhưng xài lâu thấy nó nặng nề quá, mini là ok nhất vừa giải trí vừa tiện trong di chuyển, còn đối với ipad pro thì k cần nói nhiều, đó là một sản phẩm tuyệt vời cho nhân lại này, nhưng với nhu cầu cơ bản của cơ bản của chính bạn thì mua con pro nó thật sự lãng phí ^^
anhhgkh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nghmanh Cầm lâu có mỏi tay k bác? 2 loa xem phim ok k ạ?
nghmanh
TÍCH CỰC
5 năm
@anhhgkh pin lâu nha bác,nhẹ hơn 9.7,coi phim ok nhé, âm thanh to,e mới kích hoạt đc tặng itv 1 năm luôn
anhhgkh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nghmanh Chúc mừng bác cưới đc vợ đẹp 😆 chắc đầu tháng sau có lương e mới quất đc. Vẫn đang phân vân mini/air/pro 7tr nên phải suy nghĩ cẩn thận 😔
nghmanh
TÍCH CỰC
5 năm
@anhhgkh pro đi suy nghic chi nữa, nghe bác là thích pro rồi
Béo2929
ĐẠI BÀNG
5 năm
không nói nhiều vote luôn Pro đi bác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế