IFA 2024

IFA 2024

Công thái học, thiết kế đẹp. Chuột Razer Pro Click - Sự lựa chọn hoàn hảo của mình hơn 1 năm qua.

nguyensinho
9/12/2023 15:26Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ryanmw
TÍCH CỰC
9 tháng
mình dùng razer mini pro click, cuộn vô cực excel và sheet rất sướng , cực ghét logitech vì mấy lần đi du lịch bỏ ba lô cấn là hư click
Mê con chuột này quá
@Scopter Thành Giá hiện tại ngon rồi đó bạn, shope cho bán chính hãng nhé
Mới sắm con DA Hyper X cho con lap, chẳng hiểu sao cũng phom DA mà dùng đau tay trong khi mấy con DA cũ dùng hơn chục năm không bị.
Office thì trải nghiệm của mình vẫn tuyệt nhất với Logi MX Master 2 và MX Master 3. Công thái học, kiểu dáng và có cả scroll ngang cho Excel. Chuyển đổi 3 máy, không có gì để chê.
nickez
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Công nhận pro click ngon. Minh cũng đang xài em Mini hơn 1 năm
Con này có một nhược điểm là không có phụ kiện để mua thay thế, chân cắm sạc thiết kế nhỏ mà lại sâu, mất sợi cáp theo chuột là không biết mua cáp thay thế ở đâu, feet mòn cũng không thay được.
mình cũng xài chuột này và hiện tại đang có hiện tượng kêu lẹt kẹt khi nhấn chuột trái tức là có 2 tiếng click
azifofo
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Đợt mua về xài chưua được 6 tháng. Tự nhiên ko lên nguồn. May còn bảo hành được đổi mới.
Chuyển qua master 3s xài luôn
kidVIP
ĐẠI BÀNG
9 tháng
mình cũng đang dùng em này, nhưng đang ức chê 1ko customize gì cho macos dc… quá buồn 😔 có hai nút cuộn trái phải mà ko làm gì dc :(
vừa tham gia đội razer với con orochi V2. dùng ok, tay mình nhỏ nên cầm cực thích
mình cũng định mua con này xong rồi thấy cái cổng micro phế lạc hậu nên lại mua Mini, nhưng mà tay mình dùng mini thì lại hơi nhỏ 😔
@vodanhdaisu Cả tháng mới sạc 1 lần mà bác. Lo gì việc cấm sạc. Mà sạc tầm 2 3h gì đó là nó đầy rồi
Với mình thì Logi M650L vẫn là chân ái
mình đang xài MX master 3 silent, custom gesture của logitech quá mạnh mẽ, con lăn thì xịn xò, lăn dọc lăn ngang gì cũng đc, nói chung là làm vp rất đã
ntt1409
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Từ khi lỡ tay cầm vào mấy con chuột dưới 60g là mình k còn cầm được mấy còn như trong bài nữa kekekek
Dùng con Loghitech M545 từ 2015 đến giờ chưa hỏng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019