Cửa hàng laptop cũ uy tín tại TP Hồ Chí Minh

chung toàn
9/8/2018 17:11Phản hồi: 18
E đang là sinh viên năm 2.. e định mua cái laptop cũ cho việc học tập mà e dạo trên mạng thấy có nhiều của hàng và giá quá..
e tham khảo đk con HP 8560p bên KhoaVang.vn.. option ssd 5tr9..(Bao hanh 12 thang). Nhưng lên mạng thao khảo thì thấy người ta kêu khoavang Nhập hàng cửa hàng khác về bán chứ ko phải nhập khẩu,, rồi râu ông này cắm cằm bà kia... nên cũng lo
mà nhưng chỗ khác có HDD đang 6Tr5 (laptopnano) bảo hành 6 tháng.. rồi lại LaptopAnhMinh 6 tr....
E mơ hồ quá mong Anh chị có kinh nghiêm tư vấn giúp e..
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sài gòn có saigonlab, laptopxachtayshop, laptop phonglinh
Michael Yan
ĐẠI BÀNG
6 năm
thử tham khảo laptop Khoa Quân xem, ^^
chung toàn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Michael Yan Trên đó giá khá chát a
Michael Yan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chung toàn Tiền nào củ đó thôi 😁:D:D
bên đó chế độ bảo hành tốt nên giá chát xíu,:D:D
anhhoang02
TÍCH CỰC
6 năm
Đồng chí mua con này
http://www.laptopanhminh.vn/xem-san-pham/laptop-dell-latitude-e6440-core-i5.html
Thay ổ khác hoặc lên SSD chứ ổ cứng 250 GB cũ lắm rồi, chạy hay gây ra treo máy, lỗi.

Máy cũ, không méo mó, xước, bảo hành 12 tháng là mua được rồi.
Ps: Con latitude-e6440 + SSD chiến tốt cả đồ họa trừ gen 3D.
@anhhoang02 Mới mua con laptop HP Elite bên minhmanlaptop giá thành và hiệu năng ok nha, e chủ nói chuyện rất có thiện cảm, máy móc mua chưa test kỹ nhưng cảm quan ban đầu la rất tốt. Mình có quay lại cái clip khi nhận hàng các bạn vào tham khảo

thật sự mua hàng cũ, vì ko có tiền, nên cũng rất hồi hộp. Nếu mua ở 1 shop làm ăn đàng hoàng, uy tín đó là điều rất đáng quý
bạn đến Thành Nhân, Phong Vũ nhé. Thân
bạn ghé thử bên Laptop Minh Mẫn xem sao nhé. minh bữa mua con đó options HDD 500G có vga rời giá 5tr7 đó ạ . sài cũng hơn 1 tháng rồi bảo hành thi 6 tháng thì phải . mình thấy giá đó ok. cách làm việc rất tốt, mua máy thi cân cách phục vụ va chăm sóc khách hàng, thân gữi bạn
bạn ghé nano cũng dc ngoài ra mình có biết 1 số cửa hàng như laptopxachtay, laptopcu, hoặc bênh Laptop minh mẫn cũng dc nhé. năm ngoái mình mua tại nano nhưng giờ dời về tân bình rồi nên cũng mới mua e m4700 bên Minh Mẫn , giá theo mình nghĩ 2 chô này ok không chênh nhau nhiều chế độ bảo hành cung giong nhau. dc cái bên minh man ban mua khong can tra gia se dc giam gia mac dinh 500k , noi co ng gioi thieu la ben nay giam ngay 500k . con ban mua o dau cung dc quan trong la che do bao hanh va che do hau mai sau nay. gio thi truong hon loan lam cha biet duong nao ma lan . chuc ban may man
chitrung712
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Trần Quốc Bảoz Nói là ai giới thiệu thì được bác?
@chitrung712 bạn nói ai giới thiệu cũng dc, keo luc trước có ng mua bên minh mẫn rồi giờ giới thiệu thì tự nhiên bạn chủ shop sẽ giảm. bữa mua hàng cũ cũng ngại, mà do bên minh mẫn gần mình nên qua luôn, thây phuc vu nhiet tinh, giờ mua đồ cũ chỗ lạ nên keo co ng quen gioi thieu , tu nhien dc giam ngay 500k, thấy máy ban kia không noi gi cung dc giam tien, mac dinh bên nay mua khach k can phai tra gia thi phai, tro thanh thoi quen roi, voi lai mua laptop chenh lech vai tram nghin k sao co giam hay k cung dc, cai minh muôn la che do sau nay
@Trần Quốc Bảoz Xin link web minh mẫn bạn
Mình biết 1 chỗ bán laptop xách tay Nhật rất uy tin,bảo đảm zin 100%,cho khách dẫn thợ tới bung máy kiểm tra main và lin kiện,giá rẻ hơn rất nhiều ở nơi khác mà lại máy rất đẹp,a mình làm it cho cty quảng cáo hay đc nhờ mua hộ nên biết chỗ này,hôm bữa mình chở bà chị cty qua mua thấy máy đẹp mà dò giá trên mạng đúng là rẻ hơn nhiều chỗ,mà mình nhìn máy thấy ko có vết nậy vết hở nên yên tâm,bà chị mua về sài cứ khen máy sài mượt và ko ai biết mua máy cũ,a chủ cũng rất vui tính,ai mà mua máy lần thứ 2 điều đc bớt 200k,mua lần 3 đc tặng ba lô rất chắc chán,mình có số a chủ để hỏi máy cho bạn bè:0981313535
Địa điểm : 217 Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình , HCM
#chung toàn Mình cũng là sinh viên trường ĐH siêu phạm kỹ thuật trước kia cũng đi tìm mua laptop phục vụ học tập giống như bạn, hôm nay tình cớ thấy bài viết của bạn giống mình cách đây 2 năm nên mình chia sẻ. Máy mới thì gíá cao quá, nhà thì hoàn cảnh khó khăn, nên tìm mua chiếc laptop cũ. Mình cũng lên mạng tìm hiểu nhiều nơi mỗi nơi một giá thật hoang mang. Sau đó mính quyết định đến trải nghiệm thực tế vài cửa hàng từ Q.10 cho đến tân phú, tân bình, Gò vấp...Mình ấn tượng nhất là Shop bán laptop cũ trên hẻm 448 đường quang trung Gò vấp thương hiệu NANO gì đó thì phải. Mình thật ngạc nhiên tình thần hiếu khách ở đây ngay từ khâu giữ xe, nhân viên vui vẻ trao đổi mình cảm thấy thoải mái, tuy mình có hỏi hơi nhiều...Được một bạn nv rót một cốc nướt, mình làm một ngụm đã khác. Sau một hồi nv tư vấn mình chọn được được chiếc laptoip dell xách tay latitude E7440 core i5, được các bạn nhân viên ở đây hỗ trợ test máy dùm chi tiết từng bộ phận của máy, thủ tục mua bán rất chuyên nghiệp, có hóa đơn chứng từ rõ ráng mình cảm thấy yên tâm hơn...mình thích nhất bộ quà tặng rất hữu dụng cần thiết và chất lượng, mình đã sử dụng từ cuối tháng 11 năm 2017 đến nay máy vẫn động tốt chưa có vấn đề gì. Trong quá trình mình sử dụng, mình được bộ phận chăm sóc khách hàng ở đây hỗ trợ nhanh chóng, thường hỗ trợ ngay nên mình rất hài lòng. Tuy nhiên giá ở đây tương đương hoặc cao hơn thị trường 100-200k tùy dòng nhưng mình cảm thấy rất ưng ý, mấy bạn lưu ý nên gọi trước khi đến xem máy mất công khỏi phải chờ. Mình cũng đã giới thiệu mấy nhỏ bạn trong lớp đến đây mua giống mình. #chung toàn Nếu bạn có ý định mua laptop cũ thì mình nghĩ bạn nên đến đây trải nghiệm thử nhé ! chúc bạn tìm laptop phù hợp
TPHCM rất nhiều chổ bạn ạ, bạn thử ghé qua bên Nhân Văn Laptop thử ạ, bên đó minh thấy máy khá tôt và giá rất tốt so với thị trường ạ web và fanpage bên đó ạ www.laptopgiatot.net - www.facebook.com/laptopgiatot.net
Quỳnh MXGC
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ngoài ra còn có laptop Máy Xấu Giá Cao nữa nha
dichvulaptophcm bạn nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119