Dân công nghệ không nên bỏ qua cái balo Xixa này!!

hangforex
6/12/2021 3:37Phản hồi: 3
Dân công nghệ không nên bỏ qua cái balo Xixa này!!
Tuy thân con gái, nhưng ngay khi thấy thiết kế này là phải duyệt nó liền, chứ đừng nói là con trai. Cái balo này sinh ra chủ yếu hợp khi bỏ mấy thứ công nghệ có trọng lượng nặng và cồng kềnh như laptop, máy ảnh, máy quay hay đi du lịch mang nhiều đồ,…Giá nó là 844k, được cái bền lắm, chống nước rất là oke

Thông tin sản phẩm

• Kích thước: 31x18x51 cm
  • Trọng lượng: 1.1kg
  • Chất liệu: Vải sợi polyester nhân tạo cao cấp
  • Ngăn chứa: 5 ngăn
  • Dung tích: 20L
  • Cổng sạc: USB

Balo này có màu đen hết nên mình nghĩ đối tượng nào cũng có thể sử dụng được, với kiểu dáng nó cũng basic nên dùng chắc cả đời cũng không bao giờ bị lỗi thời ấy chứ. Mang đi du lịch, hay picnic, bỏ mấy đồ thiết bị điện tử đều quá hợp. Cái balo này làm từ polyester nên cũng khá yên tâm mà dùng được lâu khi bỏ ra số tiền hơi cao. Điều mình hơi ngại là cái balo này hơi hơi nặng, tầm 1kg. Nhưng mình thấy nặng chứ mọi người xung quanh thấy bình thường, với mình nghĩ để bỏ nhiều đồ vậy thì nó nặng vậy cũng chấp nhận được. Cảm nhận khi đeo thì cái dây đeo khá là êm, mang nhiều đồ mà mang lâu thì cũng không bị khó chịu cho vai lắm

2 bên balo là 1 bên để bỏ bình nước, bia kia thì cổng sạc USb bên ngoài tiện phết

Balo này như mình nói, nó có thể chống nước. Nên đi đường mà lỡ có mưa mà ko có áo mưa thì cũng không lo đồ đạc bên trong bị ướt, mình ướt thôi được rồi=)). Sức chưa của balo mình thấy lớn, và nhiều ngăn riêng biệt khác nhau. Tha hồ phân bổ đồ đạc mà ko sợ bị thất lạc hay xê dịch tùm lum

Điều mình thích ở sản phẩm

• Thiết kế màu đen đi kèm kiểu dáng đơn giản phù hợp cho nhiều người
  • Có chống nước nên không sợ bị ướt thiết bị bên trong
  • Nó có nhiều ngăn nhỏ để chứa đồ
  • Bên trong thì đựng được laptop khoảng hơn 15inch, sách vở giày dép các thứ đều được. Nhưng mình thấy mấy bác hay đi chụp hình này nọ, bỏ cái lens vào trong này cũng được. Nó có mấy miếng xốp bên trong để chống va đập.
  • Dây đeo thì êm, điều chỉnh dễ dàng được. Mà mình thấy balo này phù hợp cho mấy người 1m65 trở lên thì mang vào nhìn đẹp hơn.
  • Dung tích của nó tận 20L nên là tha hồ mà để đồ bên trong. Thậm chí còn để được đôi giày khi đã có nhiều đồ rồi.

Điểm mình chưa thích

• Không có cái khóa mật mã, mình nghĩ với mức giá này thì nên làm cái khóa có pass
  • Nó cũng không có cái chỗ để ví sau lưng, mình thấy chỗ để ví tiền đó là cần thiết phải có.
3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Còn gì hơn khi có 1 bạn đồng hành là balo thích trên lưng
hangforex
ĐẠI BÀNG
2 năm
@lamtien338 bỏ cả thế giới vào trỏng haha
@hangforex Hihi. 😊 mình thì nhu cầu ko nhiều. Thích loại nào gọn gọn 1 chút. Mang theo ít đồ như sạc dự phòng hoặc 1 chút đồ cho con.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019