Đầu tuần này xem ảnh của ai? Số 17

tuanlionsg
20/5/2013 5:24Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bộ ảnh nhìn nghiện quá :x
Xem mấy ảnh này mình tủi thân lém ! Có bộ nào chụp bằng máy crop lens kit không chủ thớt. Các ảnh đoạt giải toàn chụp bằng máy xịn , lens khủng khg hà !
Các em vùng cao nguyên vẫn hồn nhiên và giản dị quá. Các em thiếu nhi dưới các thành phố lớn không còn hồn nhiên nữa do môi trường + tiếp xúc các thông tin sớm quá. Mình thích các em tự nhiên như này. Anh của tác giả quá đẹp !
Em kết bạn ngay với bác chủ trên facebook rồi đấy ạ . Phải nói ảnh bác chụp quá gần gũi với cuộc sống đời thường . Cảm ơn !😃
http://travel.nationalgeographic.com/travel/traveler-magazine/photo-contest/2013/entries/208124/view/

Hi mọi người, hum qua em mới vừa post ảnh thi National Geographic. nếu mọi người thích có thể vote cho em 😃. Cậu bé em chụp lúc Tết rất tội nghiệp .
katorissvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Nguyen Bong' Thấy ảnh của bác bên dantri

http://dantri.com.vn/su-kien/nguoi-viet-dep-nhu-the-nao-trong-mat-nhiep-anh-gia-the-gioi-733582.htm
Bức ảnh rất đẹp, đẹp từ trong nụ cười chất chứa đầy niềm tin vào cuộc sống của cậu bé.
Không biết vote cho bác ra sao nhưng em đã LIKE nhiệt tình rồi nhé. ;)
@katorissvn Cám ơn bạn rất nhiều đả ủng hộ cho mình 😃
Ảnh đẹp 😃
Tôi iu VN
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cố gắng phát huy!! Ảnh được đấy!!
tấm này góc chụp không hợp lý lắm, nhà cao tầng chen lẫn vào
Only001
ĐẠI BÀNG
11 năm
Quá đẹp!
Ảnh chụp trên Sony vẫn là đẹp so với các dòng khác!
Chia sẻ 1 ảnh e vừa đi Sầm Sơn
Bình minh Sầm Sơn
ảnh đẹp quá.
IMGP4434_1.jpg ảnh đẹp thật kết nhất bức cuối cùng!em cũng có vài bức bức tạm được góp vui !
BAY CAO !
HIU QUẠNH ! TUAN1504.jpg
Mắt Nai ! IMGP4837.jpg
chipmun
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hình chụp đẹp quá, bắt kịp các khoảnh khắc trong không gian tuyệt vời....hic hic chắc em làm 1 chuyến SG-Tây Bắc quá
quả này xếp thuyền đỉnh :v
đẹp quá, các em nhỏ thật đáng yêu
ảnh đẹp😁
Xem qua bộ ảnh thì thấy được tình yêu của tác giả với miền tây bắc , rất nhiều tấm được chụp tại Sapa , Bát Xát , Hà Giang . Nơi mà mình đã qua hàng trăm lần . Đồng cảm và cám ơn tác giả .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019