Dell thêm thiết kế Threadless vào dòng laptop Design Studio

Duy Luân
9/7/2010 15:31Phản hồi: 28
Dell thêm thiết kế Threadless vào dòng laptop Design Studio
Vừa qua, Dell Design Studio đã công bố một kiểu trang trí laptop mới mang tên Threadless bao gồm 11 mẫu. Đây là kết quả sự hợp tác giữa Dell với Threadless, một công ty chuyên thiết kế mẫu áo thun được biết đến nhiều tại Hoa Kỳ.

Thiết kế Threadless rất trẻ trung và sinh động với các hoạ tiết ngộ nghĩnh. Do đó, những mẫu laptop được trang trí theo kiểu Threadless chủ yếu nhắm đến người dùng trẻ tuổi thích thể hiện phong cách riêng. Các dòng máy tính xách tay có thể áp dụng thiết kế Threadless là Studio 14, Studio 15 và Mini 1012. Giá để thêm họa tiết vào là 85 USD.

Theo Dell Design Studio​
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ra chợ trờ bảo mấy a kia dán hình vào còn đẹp hơn nữa, mà giá thì rẽ nữa
rất sángtạo trong việc moi tiền khách, VN mình wăng vài anh dán keo xe điện thoại thì bụp bụp 20 fút sau con laptop đã có skin mới =))
hihi design chính hãng lúc nào cũng đắt
85$ là các bác được thay hẳn cái mặt mới co hình cứ không phải dán decan đâu mà kêu đắt :-j
nqkhaidl
ĐẠI BÀNG
14 năm
có tiền nói như thánh 💣💣💣
Nhìn vào là muốn mua rồi, đẹp thiệt @_@
CloudNine
TÍCH CỰC
14 năm
đẹp hơn mấy ông dán keo nhà mình nhiều.
doll
TÍCH CỰC
14 năm
công nhân có tiền làm chính hàng thì nhìn ngon thật......................
neoquang
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn đang làm SALES bên DELL hả? Xin lỗi nhé! Đây là forum chứ không phải là cái "phòng giao ban" bên DELL nhà bác! Mọi người có quyền bình luận bài viết, có quyền nói ý kiến của mình.
mr_shi7
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thế ra chắc bác này làm SALE cho KHẮC TÊN đây. rõ hài tung chưởng. design có thể chưa thật sự đẹp chới với nhưng như thế là tốt rồi, bác chê rẻ nữa chứ. chắc bác mà chọn đồ hay design gì chắc chất lắm đây. em tò mò vãi.
neoquang
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn cũng đừng nên "xỏ" nhau như thế! Đã nói là cái forum! Mọi người có quyền nói, có quyền đưa ra những ý kiến. Cái nào rẻ, chất lượng, đẹp thì nói để có ích cho nhau. Tiền bạc là mồ hôi công sức của mình làm ra, chứ có phải tiền từ trên trời rơi xuống đâu! Nên suy nghĩ trước khi nói ông bạn nhé!
mr_shi7
ĐẠI BÀNG
14 năm
ông bạn cũng suy nghĩ nhiều nhiều hơn nhé. đừng có gặp ai cũng phán bừa nhá. người ta ra cái ý kiến mà phán như đúng rồi. oi zòi. Tôi là Sale của hãng "Sợi Dây Thun" đâyyyy =)) =)) =))
Xin lỗi mấy bác nhưng các bác cứ đề cao mấy anh decan của mình quá và dán da Khắc Tên nữa. Bây giờ dán decan thì k sớm thì muộn nó cũng bong, em cũng đã dùng tấm dán da Khắc Tên rồi, nói chung là đẹp nhưng mà 1 là nó dầy hơn và dể lâu bẩn lắm, có giặt cũng k sạch.
Các bác nên so sánh việc option chính hãng này so với airbrush, các bác thử đi Airbrush xem giá nó là bao nhiêu.
Chính hãng người ta làm để cho người nào thích sự tiện dụng, không cần phải mua về rồi đem đi làm thế này làm thế kia nên nó lấy đắt vẫn có người mua. Vấn đề là sở thích của mỗi người, các bác cứ nói đến tài chính cũng như thẩm mỹ là sao. Ai bảo dán da và decan là đẹp, có người thích thế này, có người thích thế khác chứ.
Khác tên làm còn đẹp hơn ý.
Các bác cãi nhau mãi, dán da hay dán decal đều đẹp cả. Còn bền hay ko thì tùy
heniken111
ĐẠI BÀNG
14 năm
tự mình thiết kế tự mình in và tự mình dán (không thì nhờ người khác dán hộ), rẻ chán hết mấy chuc ngàn là cùng cần gì phải 85$ cho chết tiền
Nhìn cũng xì teen lắm nhưng sao mấy con dell này cái thân máy dày quá nên hơi xấu.
ongdo2004
ĐẠI BÀNG
14 năm
ôi cái giá T_T tiền đấy bỏ vào nâng cấp cấu hình rồi chi 100k ra ngoài bảo người ta rán cho thì lung linh luôn
chúc vui :d
hơ, thừa tiền lắm của hay thích chơi nổi thì cứ 85$ xì ra, còn ít tiền thì cứ decal mà dán, đơn giản vậy mà các bác cãi nhau chi nhỉ :rolleyes:
Ra Lamark làm mấy miếng Skin thay đổi liên tục còn đẹp & rẻ hơn 😁
đẹp. nhưng chủ quan vẫn thích trơn. đơn giản mà chất.
Máy rất đẹp (nguyên mẫu) và hợp với chị em
Nhìn mấy mẫu này khá là ok. Nhưng giá ko phải cho dân nghèo rùi.
nqkhaidl
ĐẠI BÀNG
14 năm
chém kinh quá, công nhận cay cú nhau ghế :redcarded::redcarded::redcarded:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019