Đồng hồ đa năng Moaz có thể theo dõi nhiệt độ và độ ẩm

phamminhkha.it
30/6/2022 11:35Phản hồi: 25
Đồng hồ đa năng Moaz có thể theo dõi nhiệt độ và độ ẩm
Sản phẩm đồng hồ đa năng Moaz với chức năng theo dõi ngày giờ, nhiệt độ, độ ẩm và có thể phát sáng khi chạm vào thiết bị.

Thiết kế

Khi nhìn qua sản phẩm bạn sẽ thấy sản phẩm đồng hồ đa năng Moaz với thiết kế hiện đại màn hình led to với logo và các phím chức năng nằm bên dưới, các phím chức năng cảm ứng cung mang lại cảm giác hiện đại và sang trọng hơn

Mặt lưng thiết bị bào gồm lỗ loa báo thức, khớp dựng máy và phía bên trong là nơi để gắn 2 pin 3A, do màn hình led đen nên việc tiết kiệm pin củng tốt với 2 pin 3A tốt chúng ta có thể sử dụng thiết bị được 6 tháng mới thay pin 1 lần.

Về chức năng của đồng hồ đa năng Moaz

• Do có kích thước màn hình led lớn nên đồng hồ đa năng Moaz hiển thị gần như là toạn bộ thông tin về ngày trong tuần, ngày tháng năm, giờ (có thể tuỳ chỉnh xem theo kiểu 12h hoặc 24h), nhiệt độ và độ ẩm.
  • Chức năng hiển thị độ ẩm còn cho chúng ta biết độ ẩm trong phòng đang là tốt hay xấu đối với trẻ em bằng cách hiển thị icon bên cạnh chỉ số độ ẩm.
  • Chức năng theo dõi nhiệt độ có thể chuyển đổi giữa độ C hoặc độ F bằng phím đầu tiên phía dưới màn hình led, thường thì ở Việt Nam dùng độ C là chủ yếu.
  • Chức năng đèn led khi chạm vào thiết bị giúp ích cho chúng ta có thể xem thời gian vào cả ban đêm mà không cần phải bật đèn làm ảnh hướng đến giắc ngủ của con.
  • Ngoài các chức chính trên đồng hồ còn trang bị thêm 3 chế độ hẹn giờ giúp cho chúng ta làm những việc cần làm đúng giờ ví dụ giờ cho em bé bú sữa.

Kết luận

• Đối với mình thì sản phẩm đồng hồ đa năng Moaz này giúp mình theo dõi ngày tháng, nhiệt độ và độ ẩm trong phòng giúp mình điều chỉnh nhiệt độ và thích hợp cho bé và hơn thế còn tính năng hẹn giờ giúp mình luôn cho con bú đúng giờ khi không có mẹ bé ở nhà.
  • Với giá sản phẩm chưa đến 300K thì đây là sản phẩm rất đáng để mua nếu bạn chưa có thiết bị theo dõi nhiệt độ và độ ẩm trong phòng thì Moaz hứa hẹn là sản phẩm sẽ giúp bạn hài lòng.

Link mua sản phẩm: https://shope.ee/1pyV0ffaID (đây là link giới thiệu để mình kiếm chút hoa hồng)

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Góp ý nhỏ. Bạn chụp cái hình cho nó ngay ngắn tươm tất sẽ nâng giá trị bài viết lên 69 lần.
@TT411 Trên điện thoại chụp ngay mà không hiểu sao up lên nó nầm như vậy.
hipppo
CAO CẤP
2 năm
Hãng này của Việt Nam, nên khả năng cao là ruột của tàu, đem về in tên nhãn hàng vào thôi.
Chạy pin AA thì chắc vài hôm hết
@hoangminh2018 mình chưa biết nữa để khi bào hết pin thì mình update lại bài
Chạy pin có nhiều đồng hồ đẹp hơn. Ví dụ
@hoangminh2018 do mình cần thêm xem độ ẩm nên lựa thiết bị có độ ẩm
@hoangminh2018 Giá rẻ hơn 300k nữa
@phamminhkha.it Mình xin link mua sp bạn ơi.
@BaoNguyen2012r mình có update ở bài viết đó bạn
Đồng hồ đẹp đó bạn
Dragon7x
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nhược điểm các loại đồng hồ điện tử là chạy nhanh dần, kể cả Casio Nhật, nhà mình mấy con đều bị, do vậy đã mua cái thiết bị đo nhiệt độ, độ ẩm, đồng hồ có kết nối wifi chạy trong hệ sinh thái Tuya, lúc nào cũng chuẩn vì nó đồng bộ giờ theo mạng.
Tâm K
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Dragon7x Xin link a ơi
Chưa thấy cái đồng hồ nào xấu hơn cái này
sakuni
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có loại đồng hồ nào báo thức bằng radio không các bác nhỉ ? Mỗi sáng nó tự mở radio nghe tin tức để tỉnh ngủ giống như ở quê nghe lao công cộng lúc 5h sáng ấy
@sakuni chưa thấy loại này bác
thegate
TÍCH CỰC
2 năm
Muốn dùng tốt và bền thì nên mua của những thương hiệu sản xuất thiết bị y tế ấy.
Mấy cái đồng hồ dùng led màu toàn sinh nhiệt, nhiệt đo được bao giờ cũng cao hơn môi trường vài độ, và độ ẩm cũng bị sai lệch theo.
Em mua chiếc này của xiaomi, thấy đo cũng khá chuẩn mà rẻ hơn 300k
Mỗi tội phần hiển thị ngày tháng , nhiệt độ, độ ẩm không được to như của bác.
Có báo thức mà kêu không to lắm
@WXYZ con này thấy ổn đó bác hàng xiaomi mà
@phamminhkha.it Vâng e đang dùng bác ạ, mua cho thằng e mà nó chê chuông báo thức bé nên lại nhặt về dùng, dùng 2 pin AA chắc cũng phải nửa năm mới hết ạ
Tâm K
ĐẠI BÀNG
2 năm
E cũng muốn tìm loại như này mà có thể treo tường để xem giờ cho tiện và treo tường thì sẽ gọn gàng hơn, mà tìm chưa có
@Tâm K Loại này nè bạn. Nó có nhiệt độ với thời gian luôn
Tâm K
ĐẠI BÀNG
2 năm
@phamminhkha.it Ủa sao e thấy có nhiệt độ thôi , rồi giờ nhảy chỗ nào
@Tâm K nó nhảy liên tục bác. tầm vài giây nó qua giờ
TiaMa
TÍCH CỰC
2 năm
thời nay đo nhiệt độ và độ ẩm ko cần thiết bằng bụi trong không khí

Xu hướng

Bài mới