Firmware của Samsung Galaxy Tab lộ diện

Didu
16/8/2010 3:56Phản hồi: 38
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này nhìn chả đẹp tí nào,nói chung vẫn kết ipad :p
mình rất thích những ông đem so sánh thiết bị di động, giải trí , HDH di động với Laptop , PC với các phần mềm chuyên dụng cho văn phòng và công việc chuyên môn
....
Cũng như ngàu xưa mình hỏi " điện thoại nào quay phim chụp ảnh đẹp " thì y như rằng có thằng 3 đời ăn học nhảy vào bảo " dùng máy ảnh chuyên dụng ấy " , "dùng camcorder ấy " cứ như sợ ko nói người ta bảo câm
haizz. Không thik SS lắm. chờ HTC thôi....
phanuyvu
TÍCH CỰC
14 năm
Muốn lên 5 sao cho lẹ thì bắt chước mấy đại ca "5 sao" như sau:
- Thấy có chủ đề mới thì nhảy vô phán bừa vài câu cho có tụ. Không cần biết đúng sai.

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:53 AM ----------

Chuẩn không cần chỉnh. Khối bác đem râu ông này cắm cằm bà nọ mà cứ kêu gào, chê bai. Xin chào thua.
ducpham82
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hic, không phải iFan nhưng mà nhìn cái hình cứ tường cái iPhone để cạnh có tablet SS :sleep: May mà kịp nhìn thấy chữ Samsung
Em quay lại đây. Xin có một số ý kiến.
Em có tìm hiểu bác ạ, nhưng thú thật là có lẽ tay chân vụng về. vẫn không thể nào bằng việc vác cái lap nặng >3kg đi công tác, tới cơ quan nào đó, hỏi câu loại như : " Chị share cái máy in, em in cho chị mấy cuốn hướng dẫn sử dụng ". Móc cái ĐT ra rồi ngồi bấm bấm....., chắc chết em.
Chấp nhận bị chê cười để học hỏi bác ạ. em 5 Sao có lẽ cũng tại cái tật nhiều chuyện, Thấy cái gì hay là nhảy vào bình luận. Nhưng cái gì cũng có cái giá của nó, trong 5 sao, em nghĩ ít ra em cũng được cỡ .....2 Sao thực tế.
Em vẫn đang đợi bác ah. Bản thân em chưa bao giờ chê bai nguồn HĐH nào, nhưng do dân ta dùng Win đại trà nên xài cái khác nó lạc lõng ngay.
..............................?...... bác làm ơn đừng hiểu lầm ý em nữa nhé.....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019