Flickr cho iOS cập nhật bản mới, hỗ trợ tự động tải ảnh lên với độ phân giải đầy đủ

Duy Luân
9/10/2013 15:50Phản hồi: 72
Flickr cho iOS cập nhật bản mới, hỗ trợ tự động tải ảnh lên với độ phân giải đầy đủ

Yahoo mới đây đã cập nhật ứng dụng Flickr trên iOS, trong đó cải tiến đáng chú ý nhất đó là app đã hỗ trợ tự động upload ảnh đối với iOS 7. Ảnh khi tải lên bằng tính năng này sẽ ở độ phân giải đầy đủ nên chúng ta có thể dùng nó như một biện pháp sao lưu tự động tiện lợi vì Flickr cung cấp đến 1TB dung lượng miễn phí. Trình biên tập ảnh trong Flickr, vốn mới được làm mới hồi tháng trước, giờ đây sẽ tự động canh thẳng lại bức ảnh của bạn. Vấn đề không đăng nhập được bằng tài khoản Google hiện đã được khắc phục và Yahoo đảm bảo "chuyện đó sẽ không tái diễn lần nữa". Đáng tiếc là giao diện của phần mềm vẫn chưa theo phong cách phẳng của iOS 7, hi vọng Yahoo sẽ sớm thực hiện điều này.

Tải về Flickr cho iOS

Nguồn: App Store
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hvt2.0
TÍCH CỰC
11 năm
Yahoo còn dịch vụ Flickr này là ngon nhất, những 1TB ảnh thì vô tư cho anh em nghiệp dư rồi 😁 cố lên Dà hú ú u
Hoang DG
ĐẠI BÀNG
11 năm
Flickr vẫn chưa full được màn hình Ipad
Tuyệt cú vời"
Upload ảnh lên flickr với full size and free dung lượng 1TB thì ko có trang nào ngon hơn Flickr cả
Từ dạo Flickr cho free 1 TB là mình tống hết ảnh ọt lên. Flickr vô đối, yêu yahoo nhất ở khoản này 😆
iamcuong
TÍCH CỰC
11 năm
@Vandetta Mình đã rời photobucket cũng từ ngày đó
michaelgou
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tắt đi cho lành. Tiện tay chụp lung tung, nó lại auto đưa lên thì chả khác nào lấy tay tự vả vào mặt mình. Manual cho chắc cú. Hiện đại thì hại điện lắm. Hehe

Sent from my iPad.
@michaelgou Có chế độ riêng tư mà? 1TB thì up thoải mái rùi😁
thang789
ĐẠI BÀNG
11 năm
vẫn ko sign in đc flickr trên ios = tk google 😔
mới chập nhật xong, công nhận có nhiều ảnh đẹp thiệt
Flickr của bác Ya quá tốt.. Càng tốt hơn cho iOS
mền thì mền chả cần cái này 😃
muốn lưu lại thì cứ up fb/còn muốn sao lưu tự động thì đã có iCould 😁
vigorous211
ĐẠI BÀNG
10 năm
@gkcongthien Icloud chứ không phải fb 😆
@vigorous211 chứ ko phải muốn lưu nhiu thì lưu,đến hết dung lượng trống thì thôi hả? :x
vigorous211
ĐẠI BÀNG
10 năm
@gkcongthien Mình đã từng nghỉ như bạn đến khi... Bị mất hình lên mạng tìm hiểu thì đã muộn 😔(
@vigorous211 xin chia buồn cùng bác và xin cảm ơn đã cho m biết 😁
Đăng nhập bằng tài khoản Google vẫn bị lỗi pà kon ui
hay đây
BILL RICH
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình rất mong chờ bản Flickr cho iPad mà mãi chưa thấy.....
vietlogo8x
ĐẠI BÀNG
11 năm
I like it 😃
Từ trước đến giờ trong máy có mà ko để ý nó là cái gì cho đến khi đọc bài nàyy 😁
Đang dùng Dropbox kiếm mãi mới dc 20gb, cũng tiện, có wifi là tự up ảnh và video lên. Chưa dùng flickr này bao giờ, thử xem có hơn dc Dropbox ko nào!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019