IFA 2024

IFA 2024

Hai phụ kiện cho Pocket3: gọn gàng và tiện lợi hơn

cuhiep
26/7/2024 2:1Phản hồi: 29
Hai phụ kiện cho Pocket3: gọn gàng và tiện lợi hơn
Mấy nay mình dùng Pocket 3 nhiều hơn và thấy hài lòng với hai phụ kiện mình mua cho nó. Một là bộ ốp bảo vệ thay cho ốp zin để nhẹ hơn và gọn hơn. Hai là ngàm nam châm giúp nó có thể hít vào bất cứ chỗ nào có sắt nên việc quay dễ dàng hơn, tức là bạ lúc nào cũng có sẵn chỗ để giữ Pocket3 để quay, không cần tripod…

Hai món phụ kiện này gắn chết vào Pocket3 nên luôn sẵn sàng sử dụng, không cần phải tốn công gắn mỗi lần xài. Ví dụ như tripod là phụ kiện mỗi lần muốn dùng phải gắn vào nên đôi lúc cũng lười hoặc không mang theo bên người.

Ốp bảo vệ màn hình và ống kính gọn và nhẹ hơn

Cái ốp đi theo Pocket 3 xịn thiệt nhưng mà nó lại cồng kềnh và nặng nề quá mức cần thiết. Do luôn phải mang theo nhiều đồ nên mình ưu tiên ốp nào gọn gàng và nhẹ nhàng hơn, ốp của SunnyLife chất lượng kém hơn, nhìn nhựa hơn nhưng được cái là gọn gàng và nhẹ nhàng hơn.

Ngàm nam châm giúp hít Pocket 3 vào bất cứ chỗ nào có sắt

Đây có thể được xem là một cái “tripod” nam châm để giúp Pocket 3 dễ dàng hít ở bất chứ chỗ nào có sắt. Vấn đề là nó có thể gắn chết vào Pocket 3 luôn nên lúc nào cũng có để sử dụng. và không phải mang theo thêm gì khác.

Gắn cả hai món vào vẫn để vừa trong túi đựng phụ kiện SEN

Quảng cáo

29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có lý vậy, để e kiếm mua thanks admin
😁 hợp lý, chân mini với cái này là đủ bài
Xịn ghê
Con này bạn nào xài lâu và nhiểu rồi thì cho hỏi cái màn xoay lật có dễ hỏng ko vậy??
@Dell_8410 không hỏng nếu người dùng cẩn thận bạn,món nào mà có chức năng xoay lật gập cũng sẽ bị hư hỏng tỉ lệ thuận theo số lần thui, do mấy ông quảng cáo lật 1 tay bạo lực quá, chứ như máy mình từ lúc unbox tới giờ lật nhẹ nói khẽ 😆)
@avocado104 mình tham khảo các trang web nước ngoài thì họ cũng đồng ý với việc dùng 2 ngón để xoay từ từ qua, cũng có người nói làm vậy nó không đã :v thôi thì máy của họ, muốn làm gì thì làm :v
@Dell_8410 nó là khớp chuyển động, nó không thể nào bền bằng cái không khớp được. nên xài thì tự biết làm sao cho nó an toàn thôi. giống như mặc áo trắng thì cũng cẩn thận để nó khỏi dính này dính kia... mình dùng nó qua mấy đời thấy nó đủ cứng, nhưng không thể cứng như là không khớp dc 😁
@Cháu Lên Bar chắc họ thích tiếng cạch cạch của màn xoay con này, mình thì nhói ví tiền mỗi khi nghe tiếng đó, nó chả khác gì tiếng tiền tiền 😆)
Con Pocket 3 này đúng là best của giới vlog. Ko đối thủ.
Nhà chủ tịch không thiếu thứ gì
@hongphuc1992 thiếu vợ 2
Ốp osmo lâu lâu màn hình bị xoay ra ngoài, bỏ vào túi nó dễ trầy lắm. Cái ốp này tuyệt vời luôn nha a, nó cố định yên cái màn hình an tâm hơn nhiều
Cái ngàm nam châm thực sự hữu ích. Thanks ad. 😁
Cái ốp ok thật, chất lượng hoàn thiện mà ngon hơn tí là chuẩn luôn. Đúng là các hãng lớn đôi khi cũng phải xem học hỏi mấy hãng nhỏ, đồ họ làm ra sát với nhu cầu thực tế hơn
Chuột để trong túi vậy chắc trầy nhiều nhỉ?
Cái ốp đó nó gắn lên thân hay trên bộ phận ống kính bác nhỉ? Không biết phần chịu lực nó có truyền tới mấy cái ống thân chuyển động phía trên không.
tính mua lâu rồi mà quên hoài giờ coi bài mới thấy cái ốp nam châm hữu dụng phết
Hay quá
Thấy tiện quá, tui mua 1 cái lun rồi, giá 218k
Mình có mount không nam châm dư dùng 70k bạn nào cần thì Zalo nhé 0903 092 630, HCM/GV
Kim L
ĐẠI BÀNG
một tháng
quá xịn luôn anh, có con này tha hồ quay Vlog một mình mà không cần đến người quay phụ

em thích nhất cái Nam châm
cảm ơn anh đã chia sẻ !
Trông cái nhựa ốp bảo vệ không có lớp nhung lót thấy hơi thốn
@tjendung nò lá nhựa và nhựa gặp nhau mà, đâu cần lót chi bạn ihihihi
nh_ha
ĐẠI BÀNG
một tháng
Cho hẵn cái link mua đi
gud gud

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp