Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Hiệp hội Tizen sẽ tổ chức sự kiện ngay trước thềm MWC 2014 để tiết lộ "những thiết bị mới nhất"

Duy Luân
19/12/2013 16:16Phản hồi: 54
Hiệp hội Tizen sẽ tổ chức sự kiện ngay trước thềm MWC 2014 để tiết lộ "những thiết bị mới nhất"

Hiệp hội Tizen mới đây đã bắt đầu gửi thư mời đến một số cơ quan báo chí, trang tin nước ngoài để thông báo về một sự kiện được tổ chức vào ngày 23/2 tới đây tại Barcelona, Tây Ban Nha, tức một ngày trước thềm triển lãm MWC 2014. Thư mời nói rằng sự kiện này sẽ "hé lộ những thiết bị Tizen mới nhất cũng như cơ hội để biết về các cột mốc mà dự án Tizen đã đi qua kể từ sự kiện hồi năm ngoái". Samsung, một trong những công ty có đóng góp lớn vào Tizen, từng hứa hẹn rằng những chiếc điện thoại đầu tiên chạy hệ điều hành này sẽ xuất hiện vào quý 1/2014. Chính vì thế, việc hãng đem những sản phẩm thương mại của mình tới MWC là điều hoàn toàn có thể diễn ra. Tinh tế sẽ tiếp tục cập nhật đến bạn những thông tin mới nhất về hệ điều hành di động nền Linux này.

Nguồn: PCWorld
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao hình minh họa nhìn giống iphone thế ?
meobeo_
TÍCH CỰC
10 năm
@conheorung1988 sao ip xấu thế hả bạn ;))
leenuocsam
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giống sao được bạn, xấu hơn ip nhìu

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
betapdanhsc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thực sự Tizen rất đáng để trông đợi, vì Samsung đã rất rất rất quen thuộc với Android rồi! ;)
Rất muốn thử xem em nó thế nào nên cũng mong cho em nó thành công
Mong em nó sẽ thành công như mong đợi, có Samsung Pr thì yên tâm rồi😁
Cái hình xấu dữ😁
@patienn Có người chê cả cái hình minh họa kìa, haiz
Tizen là cái chi chi ?
Cái này nhanh như IOS thì may ra, còn như android thì chết yểu thôi.
@anh_ut_sg tizen mà giống đc như androi bây giờ thì đã ngon

a thông não cho chú rồi đấy
@Nhubao28 Nhiều không có nghĩa là tốt nhất😁
@maloacara "Ra phát chết luôn" bác này nói chuyện như thánh Phồng tôm ấy nhỉ
Thế ra Tizen không phải là SAMSUNG làm à ?
😃

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@le_phuoc_hung SS ko đủ thông minh đâu bạn ơi. Phải thuê intel làm đó. Rồi cũng chết yểu như BADA thôi
@le_phuoc_hung SS vs Qualcom hợp tác 😁
@le_phuoc_hung Samsung chỉ đóng góp nhiều hơn các hãng khác thui,thế mà nhiều người cứ tưởng SAMSUNG phát triển cơ đấy :eek:
@le_phuoc_hung thế trước đó tưởng của Sam nên liên quan đến Tizen là đá điểu phải ko?dù chả biết nó như thế nào=>bệnh chung của antifan,chỉ cần nghe đến Sam là anti
@uocnguyenbuon Ô hay, mình chỉ thắc mắc thế thôi. Mình là samfan nhá

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Mong đợi cái gì?

Chắc chắn nó sẽ là cái lẩu thập cẩm. Có thêm chút đỉnh tính năng cho vui và cho khác Android 1 tí
ctn100
CAO CẤP
10 năm
Thấy mấy hình leak hôm truoc. nhìn giao diện cũng đẹp phết

@ctn100 Cái đồng hồ ở giữa, nhìn như của iPhone vậy😁 Chắc mượn ý tưởng:D
@Ga_depzai có gạch chân chắc ko phải? :D
phát triển ứng dụng trên nền html5 như tin lúc trước chắc chết yểu, hmtl5 còn chậm hơn của java của android.
@ctn100
intel và ss đang đấu đá nhau mà vẫn hợp tác làm hđh cám lợn này à😁

nói chung là giao diện copy y chang AD. Sao thằng sshit không hợp tác mozzila mà lại hợp tác với thằng chuyên làm phần cứng để viết hdh nhỉ😃
vâng,chúng ta cùng hồi hộp chờ đợi 1 HDH bom tấn sắp ra đời với sự Pr nhiệt tình của bậc thầy chém gió Samsung và hãng của những chú chíp " Inte0 ".Sẽ ko có gì bất ngờ nếu bom này lại xịt 😁
lonelydra
TÍCH CỰC
10 năm
@Ares kute
Chữ ký và avatar ghê quá, bác có thù oán với Samsung à 😃 hiện Sam đang tạo việc làm cho rất nhiều người Việt đó bác ơi.
Mong chờ một hệ điều hành ngon, dùng chung được ứng dụng với Android thì quá ngon, và tiết kiệm pin nữa thì càng tuyệt hơn.
Mới mà không hay => vất đi
Hay mà không mới => vất đi.
Có mới, có hay mà không độc đáo, bản sắc: cũng vất đi.

(Lập lại ý này lần thứ 123456789)
@htpcty Chú học được bao nhiêu rồi mà đi chê người ta. Học có khi còn chưa hết cấp 2 mà mở miệng ra là như ta đã hiểu biết lắm rồi. Hiệp hội tizen toàn là các cty lớn trong nghành công nghệ thôi e àh. Đừng suy nghĩ như một người kém hiểu biết, kém thông minh như vậy chứ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019