Hình ảnh buổi offline TV SONY BRAVIA tại Hà Nội ngày 28/11

Trung Dt
29/11/2020 7:23Phản hồi: 75
Hình ảnh buổi offline TV SONY BRAVIA tại Hà Nội ngày 28/11
Tinh tế đã tổ chức hai buổi offline dành cho anh em Hà Nội để trải nghiệm những dòng TV của SONY hiện đang bán trên thị trường. Với chủ đề: bạn thích gì ở một chiếc TV!, anh em đã có những trải nghiệm thực tế và thảo luận sôi nổi tại buổi offline. Cùng với đó những anh em đã may mắn đã nhận những phần quà chơi game, bốc thăm có giá trị như loa soundbar HT-S350 hay TV BRAVIA 43X7500H.

Buổi offline đã kết thúc ngày 28/11 tại Hà Nội. Anh em trong TP. HCM cũng sẽ có cơ hội tham gia buổi trải nghiệm này vào tuần thứ 2 của tháng 12/2020. Rất hy vọng anh em quan tâm có thể ghé trải nghiệm. Chi tiết thời gian và địa điểm cụ thể Tinh tế sẽ đăng tải sau.

Hình ảnh và một số thông tin tóm tắt của buổi offline:

Địa điểm tổ chức buổi offline là tầng 3 của BKHUP Bách Khoa Hà Nội. Không gian tại đây rộng rãi để anh em dễ dàng trải nghiệm và di chuyển cũng thuận tiện. Ngay từ buổi sớm mình đã thấy một vài anh em đã ghé ngay vừa lúc nhóm mình tới. Thời tiết ở Hà Nội lúc này se lạnh, tầm 18°C vào buổi sáng, buổi chiều thì có ấm hơn một chút.

offline_SONY_BRAVIA_2020_hanoi_tinhte_2.jpg Anh Hiệp, mình, và một anh bên Sony là người chia sẻ trong buổi offline. Trước khi vào buổi giao lưu chính, anh Hiệp nói rằng rất quan tâm đến dòng TV BRAVIA Z8H này bởi kích thước 85" đồ sộ của nó. Tất nhiên nhìn sơ thôi anh em đã có ngay ước mơ bên trong mình rồi.

Chiếc TV thật sự lớn nên thu hút nhiều anh em đến trải nghiệm, đặc biệt là tìm hiểu các thiết lập, thông số, tính năng cũng như giao diện của TV.

offline_SONY_BRAVIA_2020_hanoi_tinhte_4.jpg Anh em đã đến nhiều hơn để chuẩn bị tham dự buổi offline. Nhìn trang phục là mọi người có thể hình dung được thời tiết ngoài trời đang mát mẻ thế nào.

offline_SONY_BRAVIA_2020_hanoi_tinhte_5.jpg Nội dung của buổi offline được anh Hiệp tóm gọn ngay phần mở đầu.

offline_SONY_BRAVIA_2020_hanoi_tinhte_6.jpg Anh Hoà - đại diện SONY Việt Nam - chia sẻ thông tin về những dòng sản phẩm mà hãng đang phân phối tại Việt Nam.

offline_SONY_BRAVIA_2020_hanoi_tinhte_7.jpg Một trong những phần thu hút sự quan tâm của anh em chính là việc tận mắt xem được những dòng TV của SONY khi so sánh với một vài đối thủ. Đây là dịp hiếm hoi mà anh em có thể được tuỳ thích khám phá thực tế những thiết lập đồng bộ giữa những TV với nhau. Mình thấy rằng khi ra siêu thị điện máy, anh em rất khó có điều kiện tự cầm chiếc điều khiển để thiết lập các thông số cho những chiếc TV có hiệu chỉnh giống nhau.

offline_SONY_BRAVIA_2020_hanoi_tinhte_8.jpg Những câu hỏi hay đã được ban tổ chức trao quà lưu niệm cho anh em tham gia. Mình thấy rằng vấn đề bảo hành cũng là một trong những phần mà anh em rất quan tâm. Về cơ bản đồ điện tử luôn có một tỉ lệ hỏng hóc nhất định, anh em xui lắm thì sẽ nằm trong những trường hợp bị hư sau 2, 3 hoặc nhiều năm trở lên. Có điều những anh em khi bị hỏng sau bảo hành 2 năm sẽ cảm thấy 'tim ta đau' nhiều hơn những anh em dùng được nhiều năm hơn.

offline_SONY_BRAVIA_2020_hanoi_tinhte_9.jpg Tinh tế chia ra hai buổi nhằm tạo cơ hội trải nghiệm nhiều hơn đến anh em. Hy vọng đến buổi offline ở TP. HCM, mình tiếp tục được đón những anh em đang quan tâm đến việc sẽ mua TV trong thời gian tới.

Quảng cáo

Phần game Kahoot luôn được anh em sôi nổi tham gia. Trong hai buổi trải nghiệm, chương trình cũng tìm ra được anh em trúng loa soundbar HT-S350. Trong hình, bạn trúng giải cao nhất là một lập trình viên Android nên trả lời chính xác câu hỏi về Android TV, cùng với việc là fan của Tinh tế và mod Duy Luân 😁.

Những anh em khác cũng có cơ hội trúng quà ngẫu nhiên khi tham gia chương trình thăm dò ý kiến từ SONY. Ngoài ra, anh em tham gia offline cũng được SONY gửi một e-voucher đặc biệt để mua sắm trên store.sony.com.vn

offline_SONY_BRAVIA_2020_hanoi_tinhte_13.jpg Phần rút thăm trúng TV được tham gia theo cách lấy 3 số cuối ngẫu nhiên trên giấy tờ mà anh em đang có trong ví, bao gồm cả thẻ giữ xe hy sổ hộ nghèo...

offline_SONY_BRAVIA_2020_hanoi_tinhte_12.jpg Với khoảng gần 10 lần quay số, một bạn tham gia buổi sáng đã trúng chiếc TV 43" X7500H. Trong khi ở buổi offline chiều, một anh trúng ngay khi vừa quay số đầu tiên khi trùng 3 số cuối của CCCD.

DSC_6565offline_SONY_BRAVIA_2020_hanoi_tinhte_14.jpg Lưu niệm cho buổi sáng.

Quảng cáo

offline_SONY_BRAVIA_2020_hanoi_tinhte_15.jpg ... và lưu niệm buổi chiều.

Cám ơn anh em đã tham gia offline cùng Tinh tế và SONY. Hy vọng qua mùa dịch chúng ta sẽ lại có những cơ hội để gặp gỡ và giao lưu như vậy. Chương trình offline sẽ còn một ngày hai buổi tại TP. HCM, anh em hãy cập nhật thông tin trên Tinh tế để đăng ký tham gia nhé.
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ndta13
CAO CẤP
3 năm
Chúc mừng anh em HN nhé, anh em rất nhiệt tình và dễ thương 😁
ndta13
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Kiểu này chắc tèo rồi 😆 mà lần nào off Sony giải thưởng cũng lớn, nhà giàu có khác 😁
@ndta13 Số lượng người tham gia khá ít nhưng xác suất trúng cũng ko cao cho lắm, 3 lần bốc thăm đều rớt chỏng gọng 😂
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
ndta13
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Mấy ông ôm giải to về thì êm phải biết nhỉ 😁
Chắc chắn là đủ to rồi, dàn âm thanh Sound Bar HT-S350 tầm 4 củ, TV thì ko rõ bao tiền vì ko biết chính xác tên model để tra giá 😁
Toàn doanh nhân thành đạt 😁
@caffeinezzZ Không biết bạn nói vậy là sao?
@leemanhj916 Nói sao hiểu vậy thôi bạn, đâu có gì đâu. Nếu không phải doanh nhân thành đạt thì thôi.
@leemanhj916 Tức là giàu rồi nên rảnh vãi. Chả nhẽ bảo thất nghiệp.
@caffeinezzZ Đợt trước thấy kêu ra HN, cứ ngỡ ra luôn, ai dè du hí tít tận đâu, cứ ngỡ gặp nhau trong buổi offline vừa qua 😁
Cám ơn anh em đã đến offline, hẹn gặp lại trong các offline khác của Tinh tế 😁
@cuhiep Cảm ơn Mod nhé! Đã cho anh em cầm thử, trải nghiệm iP 12 pro max!😄
Steve Chu
TÍCH CỰC
3 năm
@cuhiep Lần đầu gặp a, cảm ơn sếp nhé, vui tính phết ^^
@cuhiep Điều này chắc chắn xảy ra nếu admin thường xuyên ra HN tổ chức hơn nữa 😁
28-11-2020 (10).jpg
@vinhtroc Mình cũng được cẩm thử, cảm giác nhẹ thiệt, cái viền bóng & dễ dính vân tay dễ sợ 😅
bkpro185
TÍCH CỰC
3 năm
Đã anh em nào nhận được Voucher chưa nhỉ? Mình hóng mãi vẫn chưa thấy
L3Dzuong
TÍCH CỰC
3 năm
@bkpro185 Nhận đc rồi đây bạn. Check hộp thư rác xem
@thanhduong0403 Vừa check thử Thư rác thì ko thấy nhưng vô mục Spam thì lại thấy, Sony gửi từ cách đây 3 hôm lận, làm mình cứ hóng mãi trong mục Inbox 😁
Screen Shot 2020-12-01 at 08.33.56.jpg
Screen Shot 2020-12-01 at 08.35.15.jpg
@bkpro185 Mình nhận được òi bạn ơi, Sony gửi lúc 21:00PM ngày 28/11 nhưng mình ko để ý vì nằm trong mục Spam, nay vô kiểm tra mới thấy, bảo sao trong inbox chả thấy 🤣
bkpro185
TÍCH CỰC
3 năm
@crazysexycool1981 Của bác đc giảm bao nhiêu vậy?
@bkpro185 Như thông tin trong 2 ảnh screenshot đó bạn: 15% 🤓
làm event cuối năm tặng iphone 12 pro max đi mod?
@hiệp sĩ kanzaki Chờ đi, thế nào cũng có game này, loạt 4 chiếc iPhone năm nay còn thiếu mỗi 12 PM chưa đem ra tặng nữa thôi 😁
L3Dzuong
TÍCH CỰC
3 năm
Có mã giảm giá ngon phết. Ae dự sắm e nào chưa.
@thanhduong0403 Đang ngắm, chưa biết có chọn được em nào hơm, được giảm 15%, giá là 40% thì thơm 😁
Sony đời mới ko biết độ phản hồi với điều khiển nhanh hơn chưa? Nhà mình dùng bấm tầm gần 1s màn hình mới phản ứng theo
@crazysexycool1981 Em mua qua lazada đầu năm 2017, 18tr, trộm vía vẫn ngon ạ, chạy androi Tv, tìm kiếm bằng miệng nói, cực tiện dơ khiển là nói ... ratas tiện dụng tìm kiếm nhất bố mẹ em sd, ko như samsung cũng là nói nhưng nó bất tiện cực
Nếu cái này hỏng tv tiếp theo E vẫn chon sony
@boyyeu9x Thế là có niềm tin vào hãng Sony òi, ko ít người ko được may mắn như vậy, 1 số người hay than phiền về chất lượng màn hình của Sony như sọc màn, đốm màn... 😅
@crazysexycool1981 Em để ý sony có 2 dòng, dòng giá rẻ xs ở trung quốc nhanh hỏng hơn
dòng sx ở malaysia cao cấp hơn, chắc lỗi ít hơn, nhà em sd nagyf 3-4 tiếng, gần 1 năm nay bật cường dộ cao hơn, chủ yếu bố mẹ em cho cháu xem hoạt hình, dỗ lúc bận làm việc vặt
@boyyeu9x Chẳng nhẽ bá tánh dân mình toàn mua hàng xuất xứ ở TQ sao? 😅
Vẫn là thầy Hòa , vẫn phong độ như xưa
@Sensei Senseu Gọi thầy chắc bạn từng làm promoter ấy nhỉ.
@Trung Dt Đúng r bạn
Offline vui quá! Hy vọng sắp tới tinhte tổ chức nhiều buổi trải nghiệm các sản phẩm khác nữa tại Hà Nội.
@vinhtroc HN chắc sẽ khó, còn nếu trong SG thì chắc dễ tiếp cận hơn nhưng thời gian tới chắc cũng khó vì nCoV lại vừa có dấu hiệu quay trở lại 😷
Phải chi em ở HN
@NGUYỄN ĐẶNG HOÀNG HUY E ở mô đó? 🤓
Hết bảo hành lại tèo màn chán lắm sony ơi
@Nguyễn Văn Lực 321 Bữa đó cũng có người đặt vấn đề này với Sony òi, theo phân trần của cậu Hoà kia thì TV nào cũng có dấu hiệu bị hư hỏng, có thể sớm hoặc trễ hơn thời hạn nói trên. Nếu đúng thời điểm hết bảo hành mà trục trặc thì do số bạn xui nhé 😁
@crazysexycool1981 Nhà em đi thuê con tivi sony 43x8000e 14tr cho 2,5 năm đắt kinh.hi
@Nguyễn Văn Lực 321 Hết 2 năm rưỡi thì có đi sửa ko? 😁
@crazysexycool1981 Đã khênh con khác bác ạ k chơi sửa sửa xong noa bảo hành màn thay có 3 tháng mà giá tận 4tr lận.
Cuối năm đang lăng tăng chọn tivi để mua thấy thiên hạ kêu ca Sony quá chắc về 1 em
@Lý Thanh Ngô Vậy chốt lại, chú có tính đến với Sony hơm? 🤓
mrtuaans
ĐẠI BÀNG
3 năm
vkl lại hội off TV nữa ^^
@mrtuaans Lâu lắm mới thấy có vụ offline tổ chức ở HN do Tinh Tế đứng ra chủ trì 😎
Tham gia bữa đó, tiếc là ko rinh được chiếc TV 43" hoặc dàn Sound Bar HT-S350 😅
28-11-2020 (2).jpg
28-11-2020 (6).jpg
28-11-2020 (5).jpg
Thêm vài ảnh chụp giao lưu cùng mod & admin 😎
28-11-2020 (9).jpg
28-11-2020 (10).jpg
28-11-2020 (11).jpg
ruanyoufu
TÍCH CỰC
3 năm
Đông vui quá, ước gì cũng được tham dự
@ruanyoufu Trễ òi, buổi offline đã kết thúc, có vẻ như tới đây sẽ có thêm buổi tương tự trong SG đó nhưng thông tin về vụ lây nhiễm nCoV hôm qua chắc làm tiêu tan luôn ý định tổ chức òi 😷
ruanyoufu
TÍCH CỰC
3 năm
@crazysexycool1981 Buồn nào hơn đêm nay hic
@ruanyoufu Mà bạn ở vùng nào vậy? 🤓
ruanyoufu
TÍCH CỰC
3 năm
@crazysexycool1981 Mình ở TPHCM á
@ruanyoufu Ko biết tới đây SG có tổ chức ko nữa, nếu ko có vụ thông tin lây nhiễm nCoV hôm qua chắc sự kiện sẽ được tổ chức 🙄
không thấy quà Door Gift nhỉ, chỉ thấy quà bốc thăm
Túi đeo chéo màu vàng, khá xịn nhé chú 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019